Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:21 29/07/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Mầm non Đường Hồng - Hạng mục: Sửa chữa bếp ăn, sân, cổng tường rào và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Trường Mầm non Đường Hồng - Hạng mục: Sửa chữa bếp ăn, sân, cổng tường rào và các hạng mục phụ trợ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp giáo dục và đào tạo năm 2025 và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đường Hồng, Tỉnh Tuyên Quang
Thời điểm đóng thầu
09:00 08/08/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
47/QĐ-MN
Ngày phê duyệt
28/07/2025 09:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm Non Đường Hồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:19 29/07/2025
đến
09:00 08/08/2025
Chi phí nộp E-HSDT
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/08/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/08/2025 (06/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: MÁI VÒM SỐ 1 - 10 GIAN
2
Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0,2317
100m3
3
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0,0772
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
0,1545
100m3
5
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
1,782
m3
6
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
14,014
m3
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0,2621
tấn
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0,1889
tấn
9
Ván khuôn móng cột
0,8351
100m2
10
Bu lông D22
88
cái
11
Gia công cột bằng thép hình
3,814
tấn
12
Lắp cột thép các loại
3,814
tấn
13
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
1,1712
tấn
14
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
1,1712
tấn
15
Bu lông D22
88
cái
16
Gia công giằng mái thép
1,2662
tấn
17
Lắp dựng giằng thép bu lông
1,2662
tấn
18
Bu lông D18
176
cái
19
Sản xuất xà gồ thép []50*50*1,4 ( Thép dập 2,136456kg/m )
0,8601
tấn
20
Lắp dựng xà gồ thép
0,8601
tấn
21
Bu lông D14
242
cái
22
Bu lông D12
242
cái
23
Lợp mái tôn liên doanh dày 0,45 mm
3,3672
100m2
24
Tôn úp viền
18,4
m
25
Máng tôn
73,2
m
26
Ống nhựa PVC, nối bằng p/p măng sông, đoạn ống dài 8m - Đường kính 110mm
0,64
100m
27
Cút nhựa PVC - Đường kính 110mm
24
cái
28
Quả cầu chắn rác INOX
8
bộ
29
Đai vít neo giữ ống
80
cái
30
Đinh vít 5 cm + nở nhựa + kẹp đỡ ống
160
cái
31
Gia công hệ khung dàn
0,4084
tấn
32
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn
0,4084
tấn
33
Tấm POLYCARBONATE đặc dày 2,4mm
238,48
m2
34
Hộp điện điều khiển
1
hộp
35
Dây dẫn 2 ruột 6mm2
40
m
36
Dây dẫn 2 ruột 4mm2
80
m
37
Dây dẫn 2 ruột 2,5mm2
20
m
38
Đèn pha LED 150W
10
bộ
39
Automat 1 pha 25A
1
cái
40
Automat 1 pha 20A
2
cái
41
Sứ 0,4 KV + xà đỡ
1
cái
42
Ống nhựa nổi - Đường kính 32mm
36
m
43
Ống nhựa nổi - Đường kính 20mm
66
m
44
Băng dính cách điện
8
cuộn
45
HẠNG MỤC: KÈ ỐP MÁI
46
Đào móng bằng máy đào 1,25m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
2,772
100m3
47
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất III
1,992
100m3
48
Phá đá mồ côi bằng máy đào 1,25m3 gắn hàm kẹp
0,308
100m3
49
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
0,308
100m3
50
Vận chuyển đá bằng ô tô tự đổ 12T trong phạm vi ≤1000m
0,308
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây