Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:07 03/02/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng bãi chứa nguyên liệu giáp với xưởng sản xuất 1 và kho nguyên liệu 1
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Xây dựng bãi chứa nguyên liệu giáp với xưởng sản xuất 1 và kho nguyên liệu 1
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tự cố và vốn vay thương mại
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Đông Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình
Thời điểm đóng thầu
10:30 12/02/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
0302/QĐ-BĐNB
Ngày phê duyệt
03/02/2026 10:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY CỔ PHẦN BÌNH ĐIỀN - NINH BÌNH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:04 03/02/2026
đến
10:30 12/02/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:30 12/02/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/02/2026 (12/06/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng 320 Tư vấn tư vấn khảo sát, lập BCKTKT Đội 7, phường Yên Thắng, tỉnh Ninh Bình
2 CÔNG TY TNHH MTV SUNSHINE LAND Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT SN 103, đường Nguyễn Văn Cừ, TDP Vạn Xuân 1 - - Phường Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình
3 CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THÀNH Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ - - Phường Hoa Lư - Tỉnh Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ có tải trọng hàng cho phép tham gia giao thông ≥7T, có tài liệu chứng minh nguồn gốc và tài liệu chứng minh tải trọng hàng cho phép tham gia giao thông đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
2
Máy đào có thể tích gầu ≥0,4m3, có tài liệu chứng minh nguồn gốc và tài liệu chứng minh thể tích gầu đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
3
Máy lu có trọng lượng ≥9T, có tài liệu chứng minh nguồn gốc và tài liệu chứng minh trọng lượng đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
4
Máy trộn (bê tông hoặc vữa) có thể tích thùng trộn ≥250L, có tài liệu chứng minh nguồn gốc và tài liệu chứng minh thể tích thùng trộn đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
2
5
Máy đầm cóc hoặc đầm đất cầm tay có trọng lượng máy ≥70kg, có tài liệu chứng minh nguồn gốc và tài liệu chứng minh trọng lượng đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
2
6
Máy đầm dùi có công suất ≥1,5Kw, có tài liệu chứng minh nguồn gốc và tài liệu chứng minh công suất đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
2
7
Máy đầm bàn có công suất ≥1Kw, có tài liệu chứng minh nguồn gốc và tài liệu chứng minh công suất đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
2
8
Máy hàn điện có công suất ≥23Kw, có tài liệu chứng minh nguồn gốc và tài liệu chứng minh công suất đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1
9
Máy cắt uốn thép có công suất ≥5Kw, có tài liệu chứng minh nguồn gốc và tài liệu chứng minh công suất đáp ứng yêu cầu của E-HSMT. (Đối với thiết bị mà nhà thầu đi thuê yêu cầu hợp đồng hoặc thỏa thuận thuê thiết bị phải có thông tin thiết bị được thuê cho gói thầu dự án này)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
XÂY DỰNG BÃI CHỨA NGUYÊN LIỆU GIÁP VỚI XƯỞNG SẢN XUẤT 1 VÀ KHO NGUYÊN LIỆU 1
Theo quy định tại Chương V
2
Phá dỡ kết cấu bê tông, bê tông tảng rời
12.393
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Phá dỡ tấm đan bê tông cốt thép
0.4644
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Phá dỡ xà dầm, giằng bê tông cốt thép
1.935
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
0.5808
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Phá dỡ tường bê tông cốt thép chiều dày tường <=22cm
6.7632
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Phá dỡ nền bê tông có cốt thép
2.448
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
0.876
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đào nền đường, đất cấp II
0.8891
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Tháo dỡ cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng cấu kiện <=2T
56.12
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
11
Đào xúc đất để đổ ra bãi thải, bãi tập kết, đất cấp I
1.8792
100m3
Theo quy định tại Chương V
12
Vận chuyển đất thải
1.8792
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đóng cọc tre, chiều dài cọc <= 2,5m vào đất cấp I
24.5856
100m
Theo quy định tại Chương V
14
Đắp cát công trình
5.624
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Ván khuôn móng
0.0276
100m2
Theo quy định tại Chương V
16
Đổ bê tông lót, đá 1x2, M150
3.0732
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1867
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.4368
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Ván khuôn tường ga, chiều dày <= 45 cm
0.8816
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Đổ bê tông tường ga chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, M300
11.72
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM M75
1.496
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.4631
tấn
Theo quy định tại Chương V
23
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.224
100m2
Theo quy định tại Chương V
24
Đổ bê tông xà dầm, giằng, chiều cao <= 6m, đá 1x2, M300
3.2
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.1402
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Inox 304 nắp đan
7.16
kg
Theo quy định tại Chương V
27
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn tấm đan
0.0266
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Đổ bê tông tấm đan, ô văng, đá 1x2, M300
0.9404
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
45.44
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Láng nền sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM mác 100
11.08
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
176.8
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
32
Mua gối cống D300
22
Cái
Theo quy định tại Chương V
33
Mua gối cống D400
20
Cái
Theo quy định tại Chương V
34
Mua gối cống D600
46
Cái
Theo quy định tại Chương V
35
Mua gối cống D800
26
Cái
Theo quy định tại Chương V
36
Mua cống D300
27.5
m
Theo quy định tại Chương V
37
Mua cống D400
24
m
Theo quy định tại Chương V
38
Mua cống D600
56
m
Theo quy định tại Chương V
39
Mua cống D800
32
m
Theo quy định tại Chương V
40
Mua lưới chắn rác 900x190
2
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Mua lưới chắn rác 1.500x190
5
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Đào nền đường, đất cấp II
0.1117
100m3
Theo quy định tại Chương V
43
Cày xới, san gạt mặt bằng hiện trạng
70.8848
100m2
Theo quy định tại Chương V
44
Lu lèn lại mặt bằng hiện trạng, sau khi đã san gạt
70.8848
100m2
Theo quy định tại Chương V
45
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
19.6898
100m3
Theo quy định tại Chương V
46
Đắp cát công trình
224.6976
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Rải giấy dầu lớp cách ly
74.8992
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Ván khuôn bo thành bê tông sân
4.8455
100m2
Theo quy định tại Chương V
49
Đổ bê tông nền, đá 1x2, M300
1852.547
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Cắt khe co sân bãi
77.764
10m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây