Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:17 09/02/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường từ Ngã 3 Đồn Biên phòng Lóng Phiêng - Đến bản Co Lắc - Đến bản Nà Mùa
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Đường từ Ngã 3 Đồn Biên phòng Lóng Phiêng - Đến bản Co Lắc - Đến bản Nà Mùa
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương thực hiện Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi, giao tại Quyết định số 3480/QĐ-UBND ngày 31/12/2025 của UBND tỉnh Sơn La + các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Lóng Phiêng, Tỉnh Sơn La
Thời điểm đóng thầu
09:00 27/02/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
102/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
09/02/2026 17:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Lóng Phiêng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:15 09/02/2026
đến
09:00 27/02/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 27/02/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/02/2026 (28/05/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần TVXD Đà Giang Tây Bắc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 15A, đường Nguyễn Trãi, tổ 6, phường Tô Hiệu, tỉnh Sơn La.
2 Công ty cổ phần đầu tư số 10 Sơn La. Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 441C, đường Trần Đăng Ninh, tổ 4 Quyết Tâm, Phường Tô Hiệu, tỉnh Sơn La.
3 Công ty TNHH 856 Tư vấn lập E-HSMT Ngõ 398, đường Lê Đức Thọ, tổ 14 Quyết Thắng, phường Tô Hiệu, tỉnh Sơn La.
4 Công ty TNHH xây dựng ATH Sơn La. Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 209, đường Lê Đức Thọ, tổ 14, phường Tô Hiệu, tỉnh Sơn La.
5 Công ty TNHH 856 Tư vấn đánh giá E-HSDT Ngõ 398, đường Lê Đức Thọ, tổ 14 Quyết Thắng, phường Tô Hiệu, tỉnh Sơn La
6 Công ty TNHH xây dựng ATH Sơn La Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 209, đường Lê Đức Thọ, tổ 14, phường Tô Hiệu, tỉnh Sơn La

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu >= 1,25 m3, có gắn đầu búa thủy lực
2
2
Máy khoan cầm tay F <= 42 mm
1
3
Ô tô tự đổ - trọng tải >= 7,0 T
3
4
Máy cắt bê tông
2
5
Máy đầm bàn công suất >= 1 kW
2
6
Máy đầm dùi công suất >= 1,5 kW
2
7
Máy lu, tải trọng >= 8,5 T
1
8
Máy trộn bê tông >= 250 lít
3
9
Máy bơm nước
3
10
Máy đầm cóc trọng lượng >= 70 kg
1
11
Máy ủi
1
12
Máy hàn công suất >= 23 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
0,00
2
Phá dỡ kết cấu bê tông
11.16
m3
3
Đào nền đường, đất cấp II
12.2941
100m3
4
Đào nền đường, đất cấp III
141.6953
100m3
5
Đào nền đường, đất cấp IV
217.4854
100m3
6
Phá đá kênh mương, nền đường, đá cấp IV
16.2168
100m3
7
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, đất cấp III
9.6499
100m3
8
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, đất cấp IV
6.6508
100m3
9
Phá đá kênh mương, nền đường đá cấp III
100m3
10
Phá đá kênh mương, nền đường, đá cấp IV
1.3799
100m3
11
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
95.9717
100m3
12
Xếp đá khan không chít mạch, mặt bằng
61.36
m3
13
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 300m, đất cấp II
4.6521
100m3
14
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 500m, đất cấp II
0.8822
100m3
15
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 700m, đất cấp II
3.6362
100m3
16
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
1.5033
100m3
17
Vận chuyển đất 0.1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.0546
100m3
18
Vận chuyển đất 0.2km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.1781
100m3
19
Vận chuyển đất 0.3km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.0836
100m3
20
Vận chuyển đất 0.4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.2199
100m3
21
Vận chuyển đất tấn trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
59.2063
100m3
22
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 500m, đất cấp III
17.8634
100m3
23
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 700m, đất cấp III
2.1528
100m3
24
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
8.1245
100m3
25
Vận chuyển đất 0.1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
1.6544
100m3
26
Vận chuyển đất 0.2km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
1.0457
100m3
27
Vận chuyển đất 0.4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
2.5593
100m3
28
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 300m, đất cấp IV
96.9796
100m3
29
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 500m, đất cấp IV
18.3302
100m3
30
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 700m, đất cấp IV
2.396
100m3
31
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
5.6737
100m3
32
Vận chuyển đất 0.1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
2.1811
100m3
33
Vận chuyển đất 0.3km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
2.8841
100m3
34
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 500m, Kết cấu mặt đường cũ
0.1116
100m3
35
Xúc đá lên phương tiện vận chuyển
14.8919
100m3
36
Vận chuyển đá trong phạm vi <= 300m
12.576
100m3
37
Vận chuyển đá trong phạm vi <= 500m
2.3159
100m3
38
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
4.6137
100m3
39
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 500m, đất cấp III
6.1161
100m3
40
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 700m, đất cấp III
12.8786
100m3
41
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 300m, đất cấp IV
10.1333
100m3
42
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 500m, đất cấp IV
1.3396
100m3
43
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 700m, đất cấp IV
0.2053
100m3
44
Mặt đường
45
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250 (sửa đổi theo ĐM 08/2025/TT-BXD)
3921.2864
m3
46
Rải bạt dứa
245.0804
100m2
47
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
19.3889
100m3
48
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
39.0632
100m3
49
Đào nền đường, đất cấp III
12.6045
100m3
50
Đào nền đường, đất cấp IV
8.7934
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây