Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:06 12/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa các công trình hạ tầng nông nghiệp, nông thôn trên địa bàn xã Lâm Thao
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
dự án: Duy tu, sửa chữa các công trình hạ tầng nông nghiệp, nông thôn trên địa bàn xã Lâm Thao
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Ngân sách xã; đề nghị ngân sách cấp trên hỗ trợ và các nguồn vốn hợp pháp khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Lâm Thao, Tỉnh Bắc Ninh
Thời điểm đóng thầu
11:10 21/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
103/QĐ-PKT
Ngày phê duyệt
12/06/2026 11:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng kinh tế xã Lâm Thao
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:05 12/06/2026
đến
11:10 21/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:10 21/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
74.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/06/2026 (18/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM LƯƠNG TÀI Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Đạo Sử - - Xã Lương Tài - Tỉnh Bắc Ninh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XD & TM TIẾN THUẬN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Trung Thành - Xã Đại Lai - Huyện Gia Bình - Tỉnh Bắc Ninh
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG Tư vấn lập E-HSMT Lô D30, Khu đô thị Phú Điền - - Phường Từ Sơn - Tỉnh Bắc Ninh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT Tư vấn thẩm định E-HSMT Phố mới Tiêu Sơn - - Phường Tam Sơn - Tỉnh Bắc Ninh
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô D30, Khu đô thị Phú Điền - - Phường Từ Sơn - Tỉnh Bắc Ninh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC VIỆT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phố mới Tiêu Sơn - - Phường Tam Sơn - Tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4m3 - Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc kèm theo). Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
2
Ô tô tự đổ, khối lượng hàng hóa ≥ 7T - Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc kèm theo). Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
3
Máy lu bánh thép ≥ 16T - Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc kèm theo). Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
4
Máy ủi, công suất ≥ 75CV - Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc kèm theo). Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
5
Ô tô tưới nước, dung tích ≥ 5m3 - Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc kèm theo). Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ca bơm nước. Tinh đến lúc hoàn thiện công trình
12
ca
2
Đào nền đường - Cấp đất I
37.6619
100m3
3
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
3766.19
m3
4
Vận chuyển phế thải tiếp 3200m
3766.19
m3
5
Đào nền đường - Cấp đất II
4.9775
100m3
6
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,9
55.2804
100m3
7
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
21.7533
100m3
8
Mua Đất đồi để đắp
8430.5754
m2
9
Vận chuyển đất - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
843.0575
10m³/1km
10
Vận chuyển đất - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi 50km
843.0575
10m³/1km
11
Thi công móng cấp phối đá dăm, độ chặt yêu cầu K>=0,95, lớp dưới
10.9185
100m3
12
Vận chuyển đá dăm các loại - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
109.737
10m³/1km
13
Vận chuyển đá dăm các loại - Cự ly vận chuyển 7km tiếp theo trong phạm vi ≤60km
109.737
10m³/1km
14
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
1.476
100m3
15
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
5.52
m3
16
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống - Đường kính ≤600mm
72
cái
17
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 2,5m - Đường kính ≤600mm
24
1 đoạn ống
18
Vận chuyển ống cống bê tông - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
2.448
10 tấn/1km
19
Vận chuyển ống cống bê tông - Cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤10km
2.448
10 tấn/1km
20
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
1.41
100m3
21
Ván khuôn móng dài
0.0248
100m2
22
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.1621
tấn
23
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4
1.785
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây