Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04 - Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:34 18/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà lớp học, phòng chức năng và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non Yên Tập, xã Phú Khê
Tên gói thầu
Gói thầu số 04 - Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nhà lớp học, phòng chức năng và các hạng mục phụ trợ Trường Mầm non Yên Tập, xã Phú Khê
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách nhà nước và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phú Khê, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
17:35 27/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
95/QĐ-KTĐT
Ngày phê duyệt
18/06/2026 17:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng kinh tế xã Phú Khê
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:34 18/06/2026
đến
17:35 27/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:35 27/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/06/2026 (23/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGỌC ÁNH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công Số nhà 35, tổ 70B, khu 6C - - Phường Nông Trang - Tỉnh Phú Thọ
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LỘC PHÚC MINH Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số nhà 91, đường Nguyễn Du - - Phường Nông Trang - Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - Tài liệu chứng minh sở hữu. Nếu trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê
2
2
Máy đào - Tài liệu chứng minh sở hữu và thông số kỹ thuật đáp ứng yêu cầu. Nếu trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê
1
3
Máy đầm dùi - Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê
2
4
Máy trộn bê tông: Dung tích: ≥ 250 lít - Tài liệu chứng minh sở hữu và thông số kỹ thuật đáp ứng yêu cầu. Nếu trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê.
2
5
Máy cắt gạch đá - Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê
2
6
Máy cắt uốn cốt thép - Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê
1
7
Máy khoan bê tông - Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê
2
8
Máy đầm cóc - Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê
1
9
Máy hàn - Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê
2
10
Máy trộn vữa: Dung tích: ≥ 150 lít - Tài liệu chứng minh sở hữu và thông số kỹ thuật đáp ứng yêu cầu. Nếu trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 10mm2
20
m
2
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 25mm2
80
m
3
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính <=27mm
1160
m
4
Đế âm tường chống cháy
96
cái
5
Băng dính cách điện
20
cuộn
6
PHẦN PCCC:
7
Hộp để bình chữa cháy
2
cái
8
Bình chữa cháy ABC 4kg
4
bình
9
Bình chữa cháy CO2 5Kg
2
bình
10
Bảng nội quy, tiêu lệnh chữa cháy
2
bộ
11
PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC
12
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính ống 89mm
0.65
100m
13
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 89mm
32
cái
14
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
8
cái
15
Lắp đặt ống nhựa PPR nối bằng phương pháp hàn, đường kính ống 25mm, chiều dày 2,8mm
0.1
100m
16
Lắp đặt côn nhựa PPR bằng phương pháp hàn đường kính 25mm, chiều dày 2,8mm
9
cái
17
Van khóa D25
1
cái
18
Van gạt D25
4
cái
19
Cút 1 đầu ren trong D25
4
cái
20
Van 1 chiều D25
1
cái
21
Lắp đặt ống nhựa HDPE nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 250m, đường kính ống 25mm
0.9
100m
22
Tê nhựa HDPE D25
1
cái
23
Cút góc HDPE D25
5
cái
24
Chếch HDPE D25
5
cái
25
Măng sông HDPE D25
3
cái
26
Van 1 chiều D25
1
cái
27
SAN NỀN CÔNG TRÌNH:
28
Phá dỡ công trình cũ
1
ca
29
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
6.0407
100m3
30
Đào xúc đất, vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, đất cấp III
5.4922
100m3
31
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
1.0014
100m3
32
RÃNH THOÁT NƯỚC:
33
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, đất cấp III
0.2785
100m3
34
Bê tông lót móng, đá 4x6, mác 100
3.978
m3
35
Xây Gạch không nung, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
8.415
m3
36
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
76.5
m2
37
Láng mương cáp, máng rãnh, mương rãnh, dày 1cm, vữa XM mác 100
22.95
m2
38
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200
2.7846
m3
39
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.444
tấn
40
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.1631
100m2
41
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng <= 35kg
77
1 cấu kiện
42
TƯỜNG KÈ:
43
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
0.1805
100m3
44
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0602
100m3
45
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100, PCB30
2.6233
m3
46
Xây Gạch không nung , xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75
31.1596
m3
47
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
1.0293
m3
48
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0624
100m2
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0522
tấn
50
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
67.8086
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04 - Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04 - Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 15

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây