Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04 - Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:20 19/06/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà lớp học, phòng chức năng và các hạng mục phụ trợ Trường Tiểu học Hương Lung, xã Phú Khê
Tên gói thầu
Gói thầu số 04 - Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nhà lớp học, phòng chức năng và các hạng mục phụ trợ Trường Tiểu học Hương Lung, xã Phú Khê
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách nhà nước và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phú Khê, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
08:00 30/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
98/QĐ-KTĐT
Ngày phê duyệt
19/06/2026 16:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng kinh tế xã Phú Khê
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:18 19/06/2026
đến
08:00 30/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 30/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/06/2026 (28/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGỌC ÁNH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công Số nhà 35, tổ 70B, khu 6C - - Phường Nông Trang - Tỉnh Phú Thọ
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LỘC PHÚC MINH Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Số nhà 91, đường Nguyễn Du - - Phường Nông Trang - Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - Tài liệu chứng minh sở hữu. Nếu trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê
2
2
Máy đào: Dung tích gầu ≥ 0,8 m3 - Tài liệu chứng minh sở hữu và thông số kỹ thuật đáp ứng yêu cầu. Nếu trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê
1
3
Máy đầm dùi - Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê
2
4
Máy trộn bê tông: Dung tích: ≥ 250 lít - Tài liệu chứng minh sở hữu và thông số kỹ thuật đáp ứng yêu cầu. Nếu trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê.
2
5
Máy cắt gạch đá - Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê
2
6
Máy cắt uốn cốt thép - Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê
1
7
Máy khoan bê tông - Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê
2
8
Máy đầm cóc - Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê
1
9
Máy hàn - Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê
2
10
Máy trộn vữa: Dung tích: ≥ 150 lít - Tài liệu chứng minh sở hữu và thông số kỹ thuật đáp ứng yêu cầu. Nếu trường hợp đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc thuê máy kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của đơn vị cho thuê
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.021
100m2
2
Gia công xà gồ thép hộp
0.098
tấn
3
Lắp dựng xà gồ thép
0.098
tấn
4
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
5.79
m2
5
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
0.4
100m2
6
Tôn úp nóc
5
m
7
Tôn úp sườn
11.6
m
8
D. SÂN VƯỜN + RÃNH TN:
9
Đắp cát công trình
3.528
m3
10
Bê tông nền, đá 1x2, mác 200
7.055
m3
11
Đào rãnh, đất cấp III
21.507
m3
12
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
2.895
m3
13
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
8.712
m3
14
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
79.2
m2
15
Láng mương cáp, máng rãnh, mương rãnh, dày 1cm, vữa XM mác 100
22
m2
16
Bê tông tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 200
2.895
m3
17
Cốt thép tấm đan,
0.291
tấn
18
Ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.181
100m2
19
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn
88
1 cấu kiện
20
E. PHÁ DỠ CÔNG TRÌNH CŨ:
21
Tháo dỡ mái, chiều cao <= 6m
323.892
m2
22
Tháo dỡ cửa
50.335
m2
23
Tháo dỡ kết cấu thép (vì kèo + xà gồ)
1
tb
24
Phá dỡ kết cấu gạch
111.356
m3
25
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
27.745
m3
26
Phá dỡ nền gạch lát
284.258
m2
27
Đào nền
0.569
100m3
28
Xúc hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển
2.102
100m3
29
Vận chuyển phế thải
210.2
m3
30
San bãi thải bằng máy ủi
2.102
100m3
31
Phí BVMT
1
Hạng mục
32
A. NHÀ LỚP HỌC
33
PHẦN MÓNG NHÀ LỚP HỌC:
34
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
2.861
100m3
35
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.949
100m3
36
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ
0.717
100m3
37
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100
20.717
m3
38
Bê tông nền, đá 1x2, mác 200
29.712
m3
39
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
36.751
m3
40
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.711
100m2
41
Cốt thép móng, Đ/K cốt thép <= 10mm
0.126
tấn
42
Cốt thép móng, Đ/K cốt thép <= 18mm
2.916
tấn
43
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
27.069
m3
44
Ván khuôn xà dầm, giằng
2.461
100m2
45
Cốt thép xà dầm, giằng, Đ/K cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
1.122
tấn
46
Cốt thép xà dầm, giằng, Đ/K cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.557
tấn
47
Cốt thép xà dầm, giằng, Đ/K cốt thép > 18mm, chiều cao <= 6m
2.97
tấn
48
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
20.829
m3
49
PHẦN THÂN:
50
Bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 250
17.517
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04 - Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04 - Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 26

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây