Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:23 10/07/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Trụ sở Đảng Uỷ, HĐND & UBND xã Nguyên Giáp
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, sửa chữa Trụ sở Đảng Uỷ, HĐND & UBND xã Nguyên Giáp
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách thành phố cấp (Chi thường xuyên)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Nguyên Giáp, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
15:10 20/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
52/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
10/07/2026 16:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND xã Nguyên Giáp

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:22 10/07/2026
đến
15:10 20/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:10 20/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
56.487.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi sáu triệu bốn trăm tám mươi bảy nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/07/2026 (17/11/2026)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng Hoàng Phát TTC Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Nam Cầu - - Xã Trường Tân - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN NAM HẢI DƯƠNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 2B, ngõ 406, đường Điện Biên Phủ - - Phường Thành Đông - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN GREENTECH Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 33, ngõ 292, Tổ dân phố Ngang - - Phường Tây Mỗ - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN KỸ THUẬT VIỆT NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 12A ngõ 2 Đường Liên Xã Thôn Hữu Lê - - Xã Đại Thanh - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN GREENTECH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 33, ngõ 292, Tổ dân phố Ngang - - Phường Tây Mỗ - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN KỸ THUẬT VIỆT NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 12A ngõ 2 Đường Liên Xã Thôn Hữu Lê - - Xã Đại Thanh - Thành phố Hà Nội

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:34 20/07/2026 09:00 20/07/2026 15:10 20/07/2026 09:00 20/07/2026 15:10 20/07/2026 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống gặp sự cố.

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
57/QĐ-VP
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 28/07/2026
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
14:33 29/07/2026

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
2
2
Máy khoan bê tông cầm tay
2
3
Ôtô tự đổ ≥5T
1
4
Máy trộn vữa ≥ 80L
2
5
Máy trộn bê tông ≥ 150 lít
1
6
Máy hàn điện
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: TRỤ SỞ LÀM VIỆC
2
Phá dỡ kết cấu gạch đá
0.792
m3
3
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
0.2592
m3
4
Ốp tường trụ, cột - Gạch ốp tường ceramic KT 300x600mm, vữa XM M75, PCB40
1.488
m2
5
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông KT 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, XM PCB40
0.7128
m3
6
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
6.48
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường ngoài
246.7898
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường trong
1309.9013
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - cột ngoài
591.7137
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - má cửa
118.7204
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - cầu thang
56.4768
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - trần trong
254.5613
m2
13
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - trần ngoài
127.1352
m2
14
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - dầm trong
86.6415
m2
15
Phá lớp vữa trát tường ngoài
57.889
m2
16
Phá lớp vữa trát tường trong
306.5007
m2
17
Phá lớp vữa trát cột ngoài
138.7971
m2
18
Phá lớp vữa trát má cửa
27.848
m2
19
Phá lớp vữa trát cầu thang
13.2476
m2
20
Phá lớp vữa trát trần trong
59.7119
m2
21
Phá lớp vữa trát trần ngoài
29.8218
m2
22
Phá lớp vữa trát dầm trong
20.3233
m2
23
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
57.889
m2
24
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
306.5007
m2
25
Trát trụ, cột ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
138.7971
m2
26
Trát má cửa - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
27.848
m2
27
Trát cầu thang - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
13.2476
m2
28
Trát trần trong, vữa XM M75, XM PCB40
59.7119
m2
29
Trát trần ngoài, vữa XM M75, XM PCB40
29.8218
m2
30
Trát xà dầm trong, vữa XM M75, XM PCB40
20.3233
m2
31
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1192.1466
m2
32
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2369.7808
m2
33
Ốp tường nhựa nano dày 9mm (trọn gói)
702.82
m2
34
Phá dỡ nền gạch
314.2732
m2
35
Lát nền, sàn gạch Granite KT 600x600mm, vữa XM M75, XM PCB40
314.2732
m2
36
Sàn nhựa giả gỗ hèm khóa dày 6mm (trọn gói)
564.3982
m2
37
Nẹp nhựa phào chân tường
460.26
m
38
Nhân công tháo dỡ và lắp đặt hoàn trả vách khánh tiết hiện trạng
6
công
39
Trần thạch cao giật cấp khung chìm (trọn gói)
74.5592
m2
40
Tấm ốp than tre dày 5mm
26.5
m2
41
Lam sóng nhựa giả gỗ dày 15mm
50.5
m2
42
Chỉ cổ trần nhựa giả gỗ 110mm
61
m
43
Chỉ chân tường nhựa giả gỗ 110mm
61
m
44
Chỉ V cạnh tường góc ngoài nhựa giả gỗ 25x25mm
31.6
m
45
Chỉ V cạnh tường góc trong nhựa giả gỗ 25x25mm
12
m
46
Nẹp Inox vàng đồng T20
96.2
m
47
Trần nhựa tấm thả KT 600x600mm (trọn gói)
499.964
m2
48
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường trong
112.608
m2
49
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - trần trong
46.4898
m2
50
Phá dỡ nền gạch
46.9848
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 18

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây