Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:49 07/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa nhà làm việc và các phòng hội thảo nhà A6- Trường Đại học Hải Phòng
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Bảo dưỡng, sửa chữa nhà làm việc và các phòng hội thảo nhà A6- Trường Đại học Hải Phòng
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn ‘Thực hiện Đề án đổi mới và phát triển Trường Đại học Hải Phòng đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2045” được giao tại Quyết định 2999/QĐ-UBND ngày 25/7/2025 của Uỷ ban nhân dân thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 17/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
3380/QĐ-ĐHHP
Ngày phê duyệt
07/08/2026 14:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại Học Hải Phòng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:47 07/08/2026
đến
15:00 17/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 17/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/08/2026 (15/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH đầu tư và tư vấn xây dựng Đức Thái Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 23 Lưu Úc, Phường Phù Liễn, Thành phố Hải Phòng
2 Công ty TNHH thương mại và đầu tư xây dựng Hữu Lâm Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 22/23/312 Tô Hiệu, Phường Lê Chân, thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng và Thương mại Thuận Hưng Tư vấn lập E-HSMT Số 19/32/430 Trần Nguyên Hãn, phường An Biên, thành phố Hải Phòng
4 Công ty Cổ phần tư vấn Thiết kế xây dựng và Thương mại Kiến An Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 26/71B đường Nguyễn Công Mỹ, phường Phù Liễn, thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần Tư vấn xây dựng và Thương mại Thuận Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 19/32/430 Trần Nguyên Hãn, phường An Biên, thành phố Hải Phòng
6 Công ty Cổ phần tư vấn Thiết kế xây dựng và Thương mại Kiến An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 26/71B đường Nguyễn Công Mỹ, phường Phù Liễn, thành phố Hải Phòng
7 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng công trình Đức Nghĩa Tư vấn Quản lý dự án Tổ dân phố Đẩu Sơn 2 (tại nhà ông Bùi Đức Ngoan), Phường Phù Liễn
8 Công ty TNHH Phát triển Xây dựng Hải Vinh Tư vấn thẩm định thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 264 Trần Tất Văn, Phường Phù Liễn, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa ≥ 80L */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
2
Máy khoan bê tông ≥ 1,0KW */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
3
Máy cắt gạch đá */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
4
Máy hàn ống nhiệt */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
5
Máy hàn sắt thép */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
6
Máy cắt bê tông ≥ 1,5 KW */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Giấy tờ chứng minh quyền sở hữu thiết bị của đơn vị cho thuê (đối với thiết bị đi thuê).
1
7
Ô tô tự đổ (Trọng tải ≥ 2,5 tấn) */ Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (là bản gốc/bản chụp được công chứng hoặc chứng thực) bao gồm: - Đăng ký xe + giấy kiểm định xe (còn hiệu lực) (đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu). - Hợp đồng nguyên tắc và Đăng ký xe + giấy kiểm định xe (còn hiệu lực) (đối với thiết bị đi thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ
78.469
m3
2
Bê tông xốp tôn nền
26.368
m3
3
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M75
184.34
1m2
4
Thi công chống thấm bằng Tấm Màng Bitum khò nóng Lemax 4mm (hoặc tương đương)
166.468
m2
5
Bê tông nền, vữa BT M200
18.432
m3
6
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung (6,5x10,5x22)cm, chiều dày <=11cm, vữa XM M75
3.726
m3
7
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch ốp tường 300x600, vữa XM M75, PCB30
595.862
1m2
8
Lát nền, sàn bằng gạch lát nền 300x600, vữa XM M75, PCB30
181.16
1m2
9
Thi công trần phẳng bằng Tấm thạch cao thả chịu nước 600x600
181.16
1m2
10
Vách Compact dày 18mm-HPL/Alumik Door phụ kiện 304 (bao gồm cả phụ kiện)
95.652
m2
11
Gia công khung chậu rửa bằng Inox 304
0.131
tấn
12
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM mác 75
10.032
m2
13
Hút bể phốt
5
Ca
14
Phần thiết bị WC
15
Lắp đặt chậu xí bệt
30
bộ
16
Lắp đặt hộp đựng giấy
30
cái
17
Lắp đặt vòi xịt xí bệt
30
cái
18
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi đặt bàn
24
bộ
19
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi (lạnh) cho chậu rửa đặt bàn
14
bộ
20
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi (nóng + lạnh) cho chậu rửa đặt bàn
10
bộ
21
Lắp đặt giá treo
24
cái
22
Si phông chậu rửa (Inax Ống thải chữ P A-325PL hoặc tương đương)
24
bộ
23
Lắp đặt kệ đựng xà phòng
24
cái
24
Lắp đặt gương soi
24
cái
25
Lắp đặt chậu tiểu nam
12
bộ
26
Van xả tiểu nam (Inax Van xả cảm ứng Inax OKUV-30SM-05)
12
bộ
27
Tháo dỡ bình đun nước nóng
10
cái
28
Lắp đặt bình nóng lạnh 20 lít
10
bộ
29
Dây cấp chậu rửa (Inax A-701-9 hoặc tương đương)
84
cái
30
Vòi rửa nước inox
18
bộ
31
Lắp đặt ga thoát sàn
30
cái
32
Lắp đặt bể chứa nước bằng inox, dung tích bể 1m3
4
bể
33
Lắp đặt vòi tắm hương sen 1 vòi, 1 hương sen
10
bộ
34
Phần cấp nước WC
35
Ống PPR D25
1.17
100m
36
Cút ren trong PPR D25
16
cái
37
Tê PPR D25
32
cái
38
Chếch PPR D25
40
cái
39
Zắc co ren ngoài PPR, D48
4
cái
40
Van khóa PPR D25
8
cái
41
Ống PPR D20
1.36
100m
42
Cút ren trong PPR D20
60
cái
43
Tê PPR D25-D20
16
cái
44
Tê PPR D20
40
cái
45
Chếch PPR D20
40
cái
46
Van khóa PPR D20
17
cái
47
Phần thoát nước sàn WC
48
Ống nhựa PVC D90
1.63
100m
49
Chếch PVC D90
35
cái
50
Cút PVC D90
45
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây