Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:37 28/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn Đồng Sài, xã Phù Lãng; Hạng mục: Nền, mặt đường, rãnh thoát nước
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch LCNT các gói thầu thuộc dự án: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT thôn Đồng Sài, xã Phù Lãng; Hạng mục: Nền, mặt đường, rãnh thoát nước
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách xã, ngân sách tỉnh và các nguồn vốn hỗ trợ khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Phù Lãng, Tỉnh Bắc Ninh
Thời điểm đóng thầu
08:00 08/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
89/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
28/08/2026 16:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND xã Phù Lãng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:32 28/08/2026
đến
08:00 08/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 08/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/09/2026 (06/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng thương mại Bắc Ninh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn An Động, Xã Tân Chi, Tỉnh Bắc Ninh, Việt Nam
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ GIÁM SÁT XÂY DỰNG KDH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán - - Phường Vũ Ninh - Tỉnh Bắc Ninh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ GIÁM SÁT XÂY DỰNG KDH Tư vấn lập E-HSMT - - Phường Vũ Ninh - Tỉnh Bắc Ninh
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG Tư vấn thẩm định E-HSMT Lô D30, Khu đô thị Phú Điền - - Phường Từ Sơn - Tỉnh Bắc Ninh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ GIÁM SÁT XÂY DỰNG KDH Tư vấn đánh giá E-HSDT - - Phường Vũ Ninh - Tỉnh Bắc Ninh
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC GIANG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Lô D30, Khu đô thị Phú Điền - - Phường Từ Sơn - Tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4m3 - Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc kèm theo).
1
2
Ô tô tự đổ, khối lượng hàng hóa ≥ 5T - Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc kèm theo).
1
3
Máy lu bánh thép ≥ 9T - Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc kèm theo).
1
4
Máy trộn bê tông ≥ 250L - Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc kèm theo).
2
5
Máy thuỷ bình hoặc máy toàn đạc - Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc bên cho thuê (nếu đi thuê phải có hợp đồng nguyên tắc kèm theo).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông rãnh; Chiều dày mặt đường ≤25cm, BT M250, đá 1x2, PCB40
19.6722
m3
2
Đánh bóng tấm bản đậy rãnh thoát nước
189.5796
m2
3
Tấm đan Composite hố ga, KT 53x96x5cm, tải trọng 25T
24
cái
4
Lắp các loại CKBT đúc sẵn, trọng lượng ≤50kg
24
1 cấu kiện
5
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát bằng phương pháp dán keo, đường kính ống 125mm
2.3424
100m
6
TUYẾN 11
7
Phá dỡ kết cấu bê tông
1.79
m3
8
Xúc phế thải lên phương tiện vận chuyển
0.0179
100m3
9
Vận chuyển phế thải, phạm vi ≤1000m
0.0179
100m3
10
Vận chuyển phế thải 5km tiếp theo, trong phạm vi ≤5km
0.0179
100m3/1km
11
Đào nền đường-Cấp đất III
0.5175
100m3
12
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m-Cấp đất III
0.5175
100m3
13
Vận chuyển đất 5km tiếp theo, trong phạm vi ≤5km-Cấp đất III
0.5175
100m3/1km
14
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
0.2552
100m3
15
Dải nilon chống mất nước
255.19
m2
16
Mua bê tông thưởng phẩm M250
41.8508
m3
17
Bê tông mặt đường; Chiều dày mặt đường ≤25cm, BT M250, đá 2x4, PCB40
40.83
m3
18
Đánh bóng mặt đường bê tông
255.19
m2
19
Mua gỗ làm khe dãn
0.0221
m3
20
Mua nhựa đường làm khe co dãn
25.7796
kg
21
Bó vỉa cong hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn 18x26cm, vữa XM M75, PCB40
9.3
m
22
Bê tông móng bó vỉa, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
0.2306
m3
23
Đào rãnh, chiều rộng móng ≤6m-Cấp đất III
0.5868
100m3
24
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m-Cấp đất III
0.5868
100m3
25
Vận chuyển đất 5km tiếp theo, trong phạm vi ≤5km-Cấp đất III
0.5868
100m3/1km
26
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0.137
100m3
27
Đắp cát đệm móng, độ chặt Y/C K = 0,85
0.1067
100m3
28
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.1834
100m2
29
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
7.2565
m3
30
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
16.5925
m3
31
Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
75.1686
m2
32
Láng rãnh dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
25.209
m2
33
Ván khuôn tấm đan
0.2262
100m2
34
Lắp dựng cốt thép rãnh, ĐK 8mm
0.1801
tấn
35
Lắp dựng cốt thép rãnh, ĐK 10mm
0.2593
tấn
36
Bê tông rãnh; Chiều dày mặt đường ≤25cm, BT M250, đá 1x2, PCB40
5.7506
m3
37
Đánh bóng tấm bản đậy rãnh thoát nước
55.7886
m2
38
Tấm đan Composite hố ga, KT 53x96x5cm, tải trọng 25T
9
cái
39
Lắp các loại CKBT đúc sẵn, trọng lượng ≤50kg
9
1 cấu kiện
40
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát bằng phương pháp dán keo, đường kính ống 125mm
0.7106
100m
41
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
30.5906
m3
42
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
90.5453
m3
43
Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
412.5296
m2
44
Láng rãnh dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
175.424
m2
45
Ván khuôn tấm đan
1.6402
100m2
46
Lắp dựng cốt thép rãnh, ĐK 8mm
0.164
tấn
47
Lắp dựng cốt thép rãnh, ĐK 10mm
3.5183
tấn
48
Lắp dựng cốt thép rãnh, ĐK 12mm
5.2939
tấn
49
Bê tông rãnh; Chiều dày mặt đường ≤25cm, BT M250, đá 1x2, PCB40
40.0786
m3
50
Đánh bóng tấm bản đậy rãnh thoát nước
262.4384
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 8

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây