Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:25 29/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đầu tư xây dựng tuyến mương thoát nước khu Hạ 1, khu Hạ 2, Tràng Bảng 2, Thượng 1, phường Bình Khê
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
dự án: Đầu tư xây dựng tuyến mương thoát nước khu Hạ 1, khu Hạ 2, Tràng Bảng 2, Thượng 1, phường Bình Khê
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh hỗ trợ và ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Bình Khê, Tỉnh Quảng Ninh
Thời điểm đóng thầu
14:00 12/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
990/QĐ-TTCUDV
Ngày phê duyệt
29/08/2026 10:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm cung ứng dịch vụ phường Bình Khê, tỉnh Quảng Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:24 29/08/2026
đến
14:00 12/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 12/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
99.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Chín mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/09/2026 (11/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MTV BÌNH AN 22 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Khu Trạo Hà - - Phường Đông Triều - Tỉnh Quảng Ninh
2 Công ty TNHH Tiến Dũng 683 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 24, Khu Kim Sen, Phường Mạo Khê, Tỉnh Quảng Ninh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CTK Tư vấn lập E-HSMT Nhà số 9, Ngõ 290, Đường Tựu Liệt - - Phường Hoàng Liệt - Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH Tư vấn thẩm định giá và đầu tư thương mại CLC Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 158E2, ngõ 2 đường Nguyễn Trực - - Phường Phú Lương - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CTK Tư vấn đánh giá E-HSDT Nhà số 9, Ngõ 290, Đường Tựu Liệt - - Phường Hoàng Liệt - Thành phố Hà Nội
6 Công ty TNHH Tư vấn thẩm định giá và đầu tư thương mại CLC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 158E2, ngõ 2 đường Nguyễn Trực - - Phường Phú Lương - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào: Dung tích gầu ≥ 0,4 m3
2
2
Ô tô tải tự đổ - trọng tải ≥ 5T
5
3
Máy trộn, dung tích ≥ 150L
2
4
Máy đầm bê tông - đầm dùi các loại
3
5
Máy đầm bê tông - đầm bàn các loại
2
6
Máy cắt bê tông các loại
1
7
Máy đầm đất cầm tay các loại
2
8
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng ≥ 6 T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
MƯƠNG TIÊU THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V
2
Cắt khe đường bê tông
147.283
10m
Theo quy định tại Chương V
3
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào - Kết cấu bê tông
335.12
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đào xúc đất để đắp hoặc đổ ra bãi thải - Cấp đất IV
3.3512
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cấp đất IV
3.3512
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đào móng bằng máy đào - Cấp đất II
20.8079
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
4.9531
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cấp đất II
19.9967
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Thi công lớp đá mạt đệm móng,
105.1179
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Rải nilon lớp cách ly
21.0238
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
3.7468
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Bê tông móng mương , M150, đá 2x4
210.2361
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
512.4336
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
2331.1524
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Ván khuôn mũ mố
18.2216
100m2
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
3.3009
tấn
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
9.8055
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Bê tông xà dầm, giằng, M250, đá 1x2
140.8034
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn, nắp đan
9.973
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Cốt thép tấm đan đúc sẵn
25.7494
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Gia công khung thép giằng hố ga, tấm đan
9.0524
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp dựng thép tấm vào khung giằng hố ga, tấm đan
9.0524
tấn
Theo quy định tại Chương V
23
Bê tông tấm đan đúc sẵn, bê tông M250, đá 1x2
214.0989
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
1775
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
25
Bê tông Hoàn trả, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
198.1207
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp dựng khung đỡ chắn rác bằng gang, KT 960x530 mm, tải trong thiết kế 400 KN
61
Cái
Theo quy định tại Chương V
27
NỀN MẶT ĐƯỜNG
Theo quy định tại Chương V
28
Đào nền đường - Cấp đất II
0.7287
100m3
Theo quy định tại Chương V
29
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
3.3667
100m2
Theo quy định tại Chương V
30
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
0.505
100m3
Theo quy định tại Chương V
31
Rải lớp cách ly bằng ni lon
3.3667
100m2
Theo quy định tại Chương V
32
Ván khuôn mặt đường
32.7348
100m2
Theo quy định tại Chương V
33
Bê tông mặt đường, bê tông M250, đá 2x4
60.23
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
6.2702
100m2
Theo quy định tại Chương V
35
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC12,5); Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
6.2702
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày lớp sơn 2,0mm
99.726
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Sơn giảm tốc dày 4mm màu vàng
4.96
m2
Theo quy định tại Chương V
38
KÈ ĐÁ HỘC
Theo quy định tại Chương V
39
Đào móng - Cấp đất III
4.9249
100m3
Theo quy định tại Chương V
40
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
1.5753
100m3
Theo quy định tại Chương V
41
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
26.672
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Xây móng bằng đá hộc, vữa XM M100
158.9732
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Xây tường thẳng bằng đá hộc, vữa XM M100
151.9713
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Ống nhựa thoát nước
2.73
100m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 14

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây