Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:41 29/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường Tiểu học Cầu Xéo (điểm trường Cầu Xéo và Kim Sơn)
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (tiếp theo) Dự án: Sửa chữa Trường Tiểu học Cầu Xéo (điểm trường Cầu Xéo và Kim Sơn)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách phường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Long Thành, Tỉnh Đồng Nai
Thời điểm đóng thầu
15:00 14/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
384/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
29/08/2026 11:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Hội đồng nhân dân và Ủy ban nhân dân phường Long Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:40 29/08/2026
đến
15:00 14/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 14/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
102.239.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ hai triệu hai trăm ba mươi chín nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/09/2026 (12/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ATCONS SOLUTIONS Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán A118, tổ 34, khu phố 7 - - Phường Tân Triều - Thành phố Đồng Nai
2 Trung tâm Quy hoạch, kiểm định xây dựng và bảo trì đường bộ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 2233/1, Khu phố Quang Vinh, đường Nguyễn Ái Quốc - - Phường Trấn Biên - Thành phố Đồng Nai
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA Tư vấn lập E-HSMT 143/2 Liên khu 5-6 - - Phường Bình Tân - Thành phố Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ ĐẤU THẦU ĐĂNG KHOA Tư vấn đánh giá E-HSDT 143/2 Liên khu 5-6 - - Phường Bình Tân - Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Tời điện - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
1
2
Ô tô vận tải thùng - trọng tải ≥ 5 tấn - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
1
3
Máy trộn bê tông - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
4
4
Máy trộn vữa - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
4
5
Máy đầm bê tông – đầm dùi - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
4
6
Máy đầm bê tông – đầm bàn - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
4
7
Máy khoan bê tông cầm tay - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
4
8
Máy cắt uốn cốt thép - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
4
9
Máy cắt gạch đá - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
4
10
Máy hàn - Nhà thầu cung cấp tài liệu chứng minh thiết bị thi công theo khoản e) mục 31.1 thuộc Chương I. Chỉ dẫn nhà thầu. - Nhà thầu kèm theo file scan màu gốc hoặc file scan công chứng các tài liệu chứng minh thiết bị theo yêu cầu.
4

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
988.81
m2
2
CHỐNG THẤM
3
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
25.65
m2
4
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
25.65
m2
5
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 75
25.65
m2
6
CẦU THANG, TAM CẤP
7
Vệ sinh mặt bậc cầu thang, tam cấp bằng hoá chất chuyên dụng
67.06
m2
8
LAN CAN+CỬA
9
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
92.7
m2
10
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
154.5
m2
11
Thay kính chiều dày kính ≤7mm
23.175
m2
12
Bắn silicon + vệ sinh kính cửa
1
HT
13
TRẦN
14
Tháo dỡ trần tole lạnh
178.92
m2
15
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
178.92
m2
16
MÁI
17
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤ 28m
231.84
m2
18
Tháo dỡ các kết cấu thép xà gồ
1.365
tấn
19
Gia công xà gồ thép mạ kẽm
1.926
tấn
20
Lắp dựng xà gồ thép mạ kẽm
1.926
tấn
21
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ lớn, khẩu độ 18-24 m
4.467
tấn
22
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ ≤ 18 m
4.467
tấn
23
Cung cấp bulon D16x220
300
bộ
24
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
163.188
m2
25
Lợp mái che tường bằng tôn sóng vuông dày 0,45mm
4.099
100m2
26
TƯỜNG HỒI
27
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 8x8x18 câu gạch thẻ 4x8x19, chiều cao ≤28m, vữa XM mác 75
2.039
m3
28
Trát tường trong xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75
11.328
m2
29
Trát tường ngoài xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75
11.328
m2
30
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
11.328
m2
31
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
11.328
m2
32
DÀN GIÁO
33
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao ≤ 16 m
7.726
100m2
34
Lắp dựng dàn giáo trong, chiều cao cao chuẩn 3,6m
2.632
100m2
35
HỆ THỐNG ĐIỆN
36
Phần tháo dỡ
37
Tháo dỡ tủ điện 8-12 module phân phối (HSNC:0,3;HSMTC:0,3;)
10
bộ
38
Tháo dỡ MCB 2P-32A (HSNC:0,3;HSMTC:0,3;)
4
cái
39
Tháo dỡ MCB 2P-25A RCBO (HSNC:0,3;HSMTC:0,3;)
12
cái
40
Tháo dỡ MCB 2P-10A (HSNC:0,3;HSMTC:0,3;)
3
cái
41
Tháo dỡ dây dẫn CV 4x16mm2 (HSNC:0,3;HSMTC:0,3;)
20
m
42
Tháo dỡ dây dẫn CV 1x16mm2 (HSNC:0,3;HSMTC:0,3;)
20
m
43
Tháo dỡ dây dẫn CV 2x6mm2 (HSNC:0,3;HSMTC:0,3;)
294
m
44
Tháo dỡ dây dẫn CV 1x6mm2 (HSNC:0,3;HSMTC:0,3;)
294
m
45
Tháo dỡ dây dẫn CV 2x1,5mm2 (HSNC:0,3;HSMTC:0,3;)
50
m
46
Tháo dỡ dây dẫn CV 1x1,5mm2 (HSNC:0,3;HSMTC:0,3;)
50
m
47
Tháo dỡ dây dẫn CV 2x2,5mm2 (HSNC:0,3;HSMTC:0,3;)
560
m
48
Tháo dỡ dây dẫn CV 1x2,5mm2 (HSNC:0,3;HSMTC:0,3;)
560
m
49
Tháo dỡ ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính 25mm (HSNC:0,3;HSMTC:0,3;)
60
m
50
Tháo dỡ ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính 20mm (HSNC:0,3;HSMTC:0,3;)
900
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 15

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây