Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 08:14 03/09/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Khắc phục hậu quả thiên tai đường GTNT xóm Trung Thành, xã Thạch An
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Khắc phục hậu quả thiên tai đường GTNT xóm Trung Thành, xã Thạch An
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn chi thường xuyên từ ngân sách nhà nước năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thạch An, Tỉnh Cao Bằng
Thời điểm đóng thầu
10:00 12/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
50/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
03/09/2026 08:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Kinh tế xã Thạch An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:13 03/09/2026
đến
10:00 12/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 12/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/09/2026 (10/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH 136 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 36A, Tổ 1 - - Phường Thục Phán - Tỉnh Cao Bằng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MHA Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xóm Cốc Mý - - Xã Đông Khê - Tỉnh Cao Bằng
3 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH 11 Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố Sông Hiến 1 (Khu trường nghề Km 4) - - Phường Thục Phán - Tỉnh Cao Bằng
4 CÔNG TY TNHH UCE Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Trung Đạo - - Xã Yên Mỹ - Tỉnh Hưng Yên
5 CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH 11 Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố Sông Hiến 1 (Khu trường nghề Km 4) - - Phường Thục Phán - Tỉnh Cao Bằng
6 CÔNG TY TNHH UCE Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Trung Đạo - - Xã Yên Mỹ - Tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Ô tô tự đổ; Đặc điểm thiết bị: khối lượng hàng chuyên chở cho phép tham gia giao thông tối thiểu 05 tấn; có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới còn hiệu lực, sẵn sàng huy động.
2
2
Loại thiết bị: Máy đào; Đặc điểm thiết bị: dung tích gầu có thể đạt 0,8m3; còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động.
1
3
Loại thiết bị: Máy lu bánh thép; Đặc điểm thiết bị: Tải trọng có thể đạt 09 tấn; còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động.
1
4
Loại thiết bị: Máy ủi; Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động.
1
5
Loại thiết bị: Máy trộn bê tông; Đặc điểm thiết bị: còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động.
2
6
Loại thiết bị: Máy đầm bàn; Đặc điểm thiết bị: còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động.
2
7
Loại thiết bị: Máy đầm dùi; Đặc điểm thiết bị: còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động.
2
8
Loại thiết bị: Máy đầm đất cầm tay (Đầm cóc); Đặc điểm thiết bị: còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động.
1
9
Loại thiết bị: Máy kinh vĩ hoặc máy toàn đạc. Đặc điểm thiết bị: còn sử dụng tốt; sẵn sàng huy động.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường, thoát nước
2
Đào cung sạt bằng máy đào, đất cấp II
13.1408
100m3
3
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp III
1.0773
100m3
4
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp IV
2.9314
100m3
5
Đào khuôn đường, rãnh dọc, bằng máy đào, đất cấp III
0.1773
100m3
6
Đào khuôn đường, rãnh dọc, bằng máy đào, đất cấp IV
0.2855
100m3
7
Đào hữu cơ đường bằng máy đào, đất cấp II
5.7369
100m3
8
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép, độ chặt yêu cầu K=0,95
61.8924
100m3
9
Ốp mái taluy
10
Bạt dứa lót móng
15.1551
100m2
11
Bê tông ốp mái, đá 2x4, mác 200
145.18
m3
12
Lắp dựng lưới thép B40
1515.51
m2
13
GCLD cốt thép, đường kính cốt thép <= 18mm
0.6729
tấn
14
Lắp đặt ống nhựa PVC D 42mm
1.5155
100m
15
Tường chắn bê tông
16
Đào móng, bằng máy đào, đất cấp III
5.2724
100m3
17
Đào móng, bằng máy đào, đất cấp IV
2.6362
100m3
18
Phá đá bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực, đá cấp III
0.8787
100m3
19
Xúc đá lên phương tiện vận chuyển, bằng máy đào
0.8787
100m3
20
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.9021
100m3
21
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.6085
100m3
22
Bê tông lót móng, đá 4x6, mác 100
24.24
m3
23
Bê tông thân kè, đá 2x4, mác 250
325.56
m3
24
Ván khuôn thép thân kè
4.1608
100m2
25
Khoan lỗ f42mm đế cắm néo anke bằng máy khoan, cấp đá III
1.44
100m
26
GCLD cốt thép thân kè, đường kính cốt thép <= 10mm
4.3759
tấn
27
GCLD cốt thép thân kè, đường kính cốt thép <= 18mm
10.5389
tấn
28
GCLD cốt thép thân kè, đường kính cốt thép > 18mm
5.2658
tấn
29
Rải vải địa kỹ thuật làm móng công trình
3.0624
100m2
30
Lắp đặt ống nhựa PVC D89mm
0.576
100m
31
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
2.7225
100m3
32
Đá 4x6
272.25
m3
33
Bạt dứa lót
15.732
100m2
34
Bê tông ốp mái, đá 2x4, mác 250
235.98
m3
35
GCLD cốt thép, đường kính cốt thép <= 10mm
10.0637
tấn
36
Lắp đặt ống nhựa PVC D42mm
7.8707
100m
37
Bê tông lót móng, đá 4x6, mác 100
8.34
m3
38
Bê tông giằng chống, đá 1x2, mác 250
64.97
m3
39
GCLD Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 10mm
1.1179
tấn
40
GCLD cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 18mm
3.8828
tấn
41
GCLD cốt thép giằng, đường kính cốt thép > 18mm
0.5434
tấn
42
Ván khuôn giằng
2.2756
100m2
43
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 300m, đất cấp II
11.3266
100m3
44
Đào xúc đất bằng máy đào, đất cấp III
62.0572
100m3
45
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 300m, đất cấp III
62.0572
100m3
46
Mặt đường
47
Móng mặt đường cấp phối đá thải, chiều dày mặt đường đã lèn ép 10 cm
1.9653
100m2
48
Bạt dứa lót móng
1.9653
100m2
49
Bê tông mặt đường, chiều dày 18 cm, đá 1x2, mác 250
35.3754
m3
50
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
0.186
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 10

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây