Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 09:11 10/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây mới khu nhà vệ sinh 3 tầng, trường tiểu học Tân Hồng
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố Từ Sơn và các nguồn vốn khác (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 17/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
110/QĐ-THTH
Ngày phê duyệt
09/08/2024 09:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường tiểu học Tân Hồng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:10 10/08/2024
đến
16:00 17/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 17/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/08/2024 (15/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH kiến trúc xây dựng Đông Dương Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Trung Văn, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng C.A.T Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Tương Giang, thành phố Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh
3 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Khánh Quỳnh Tư vấn lập E-HSMT Phường Đồng Nguyên, thành phố Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường Tương Giang, thành phố Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh
5 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Khánh Quỳnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Đồng Nguyên, thành phố Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Tương Giang, thành phố Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông ≥ 250L - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê), và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
2
Máy đầm đất cầm tay hoặc máy đầm cóc ≥ 70kG - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê), và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
3
Ô Tô tự đổ ≥ 2,5T - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê), Đăng kiểm còn hiệu lực và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
4
Máy đào ≥ 0,4m3- Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê), Đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
5
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7kW- Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê), và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
6
Máy cắt uốn thép ≥ 5kW- Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê), và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
7
Máy hàn điện ≥ 23kW - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê), và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
8
Máy đầm bàn ≥ 1,0kW - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê), và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
9
Máy đầm dùi ≥ 1,5kW - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê), và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
10
Máy khoan bê tông ≥ 0,62kW - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê), và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
11
Máy trộn vữa ≥ 80L - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê), và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
12
Máy thủy bình - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê), và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK 6,8mm, chiều cao ≤28m
0.0615
tấn
2
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK 10mm, chiều cao ≤28m
1.8493
tấn
3
Bê tông sàn mái M250, đá 1x2, PCB40
13.7867
m3
4
Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.13
100m2
5
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK 6,8mm, chiều cao ≤28m
0.0168
tấn
6
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK 10mm, chiều cao ≤28m
0.0799
tấn
7
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.8385
m3
8
Xây tường thẳng bằng gạch XM 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
37.923
m3
9
Xây tường thẳng bằng gạch XM 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75, PCB40
11.3135
m3
10
Căng lưới thép gia cố tường gạch không nung
63.501
m2
11
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
185.8759
m2
12
Trát sê nô, mái hắt, lam ngang, vữa XM M75, PCB40
29.2164
m2
13
Trát xà dầm ngoài nhà, vữa XM M75, PCB40
11.472
m2
14
Trát trần ngoài nhà, vữa XM M75, PCB40
33.8678
m2
15
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
20.43
m
16
Đắp phào đơn, vữa XM M75, PCB40
18.84
m
17
Đắp phào kép, vữa XM M75, PCB40
3.6
m
18
Kẻ chỉ lõm, vữa XM M75, PCB40 (VDMH)
14.4
m
19
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
262.527
m2
20
Ốp tường trụ, cột bằng gạch granite KT 150x600mm, vữa XM M75, PCB40
0.909
m2
21
Ốp tường bằng gạch ceramic KT 300x600mm, vữa XM M75, PCB40
325.008
m2
22
Lát nền, sàn bằng gạch granite KT 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
21.492
m2
23
Lát nền, sàn gạch bằng gạch chống trơn ceramic KT 300x300mm, vữa XM M75, PCB40
67.0761
m2
24
Lát gạch đất nung KT 400x400mm, vữa XM M75, PCB40
28.3444
m2
25
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
11.0976
m2
26
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng (định mức 3kg/m2/2 lớp)
113.354
m2
27
Trần nhôm Clip-in KT 600x600, độ dày nhôm 0,6mm
67.5612
m2
28
Vách ngăn Compact dày 12mm
49.29
m2
29
Mua inox 304 làm thanh đỡ chậu rửa
232.8
kg
30
Ốp đá chậu rửa Đá Granit tự nhiên màu đen
9.45
m2
31
Tôn dày 0,45mm ốp khe lún chống thấm
9.52
m
32
Mua Inox 304 làm lan can hành lang
126.6948
kg
33
Cửa đi 1 cánh hệ V4400, nhôm dày 1.0mm, kính an toàn 6.38mm màu trắng (chưa bao gồm phụ kiện)
12.15
m2
34
Cửa sổ 2 cánh mở hất, hệ V4400, nhôm dày 1.0mm, kính an toàn 6.38mm màu trắng (chưa bao gồm phụ kiện)
4.32
m2
35
Cửa sổ 1 cánh mở hất, hệ V4400, nhôm dày 1.0mm, kính an toàn 6.38mm màu trắng (chưa bao gồm phụ kiện)
2.16
m2
36
Vách kính cố định, hệ V4400, nhôm dày 1.0mm, kính an toàn 6.38mm màu trắng (chưa bao gồm phụ kiện)
2.43
m2
37
Phụ kiện cửa sổ 2 cánh hệ V4400, bản lề chữ A + tay cài
6
bộ
38
Phụ kiện cửa sổ 1 cánh hệ V4400, bản lề chữ A + tay cài
6
bộ
39
Phụ kiện cửa đi 1 cánh hệ V4400, bản lề + khóa tay bẻ
6
bộ
40
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.982
100m2
41
Đào móng băng, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất I
0.4675
1m3
42
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0016
100m3
43
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0036
100m2
44
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB40
0.1508
m3
45
Xây móng bằng gạch XM 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
0.5857
m3
46
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
2.9876
m2
47
Láng granitô bậc tam cấp
2.9876
m2
48
NHÀ VỆ SINH - PHẦN ĐIỆN, NƯỚC
49
Lắp đặt công tắc 1 hạt 10A (mặt + hạt)
12
cái
50
Lắp đặt đế âm
12
hộp

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường tiểu học Tân Hồng như sau:

  • Có quan hệ với 14 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.766.039.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.746.512.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây