Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công xây lắp

Tìm thấy: 16:38 15/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo cổng sau, tường rào, nhà xe trường mầm non Đồng Nguyên 2 (khu phố Vĩnh Kiều), phường Đồng Nguyên
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố và các nguồn vốn khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 23/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
149/QĐ-MNĐN2
Ngày phê duyệt
14/08/2024 16:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường mầm non Đồng Nguyên 2
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:36 15/08/2024
đến
09:00 23/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 23/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/08/2024 (21/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng HN Hải Phong Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Đình Bảng, thành phố Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh
2 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Khánh Quỳnh Tư vấn lập E-HSMT Phường Đồng Nguyên, thành phố Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh
3 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường Tương Giang, thành phố Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Khánh Quỳnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Đồng Nguyên, thành phố Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh
5 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Tương Giang, thành phố Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ XE
2
Cắt nền bê tông
48
10m
3
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
2.7
m3
4
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
6.61
m3
5
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô
6.61
m3
6
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.1636
100m3
7
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0352
100m2
8
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB40
0.968
m3
9
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.1984
100m2
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 8mm
0.0376
tấn
11
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 10mm
0.0504
tấn
12
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 14mm
0.1198
tấn
13
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M300, đá 1x2, PCB40
2.9413
m3
14
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,90
0.1245
100m3
15
Bê tông nền M250, đá 1x2, PCB40
15.8529
m3
16
Khung móng Bulong M20x650
32
bộ
17
Mua thép hộp mạ kẽm làm khung
225.35
kg
18
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m (Chỉ tính VL phụ, NV, MTC)
0.2199
tấn
19
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.2199
tấn
20
Mua thép ống mạ kẽm làm cột
129.0475
kg
21
Mua thép bản làm cột
91.1123
kg
22
Gia công cột bằng thép hình (Chỉ tính VL phụ, NV, MTC)
0.2202
tấn
23
Lắp cột thép các loại
0.2202
tấn
24
Mua thép hộp mạ kẽm làm xà gồ, giằng cột
336.118
kg
25
Mua thép tấm
66.215
kg
26
Gia công xà gồ thép (Chỉ tính VL phụ, NV, MTC)
0.3925
tấn
27
Lắp dựng xà gồ thép
0.3925
tấn
28
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ dày 0.45mm
0.7143
100m2
29
Tôn úp sườn, úp nóc riềm mái khổ 300, tôn dày 0.45ly
33.78
m
30
Máng nước inox khổ 400 dày 0,4ly
26.35
m
31
Thi công khe co
39.739
m
32
Lát gạch terrazzo KT400x400x30mm, vữa XM M75, PCB40
166.5064
m2
33
TƯỜNG RÀO, CỔNG PHỤ
34
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
2.9582
m3
35
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
1.3921
m3
36
Phá dỡ cột, trụ gạch đá
4.8878
m3
37
Tháo dỡ hoa sắt tường rào
54.8392
m2
38
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.0924
100m3
39
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất IV
0.0924
100m3/1km
40
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.5458
100m3
41
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.2731
100m2
42
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.4667
100m2
43
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB40
5.7764
m3
44
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 6mm
0.1024
tấn
45
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 10mm
0.2615
tấn
46
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 18mm
0.6597
tấn
47
Bê tông móng, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
11.558
m3
48
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,90
0.356
100m3
49
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.1733
100m3
50
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất IV
0.1733
100m3/1km

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG NGUYÊN 2 như sau:

  • Có quan hệ với 5 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 663.775.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 661.935.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây