Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thu và phân tích mẫu

Tìm thấy: 10:15 09/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Phòng, chống một số dịch bệnh nguy hiểm trên thủy sản nuôi và quan trắc, cảnh báo môi trường tại một số vùng nuôi trồng thủy sản trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk năm 2026
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thu và phân tích mẫu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Phòng, chống một số dịch bệnh nguy hiểm trên thủy sản nuôi và quan trắc, cảnh báo môi trường tại một số vùng nuôi trồng thủy sản trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 04/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
39/QĐ-CCTSBĐ
Ngày phê duyệt
09/04/2026 10:10
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Chi cục Thủy sản và Biển đảo
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:11 09/04/2026
đến
09:00 04/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 04/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/05/2026 (01/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Chi cục Thủy sản và Biển đảo Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 47 Nguyễn Tất Thành, phường Tân An, tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH Kiến trúc Nhiệt Đới Tư vấn lập E-HSMT 735 Hùng Vương, phường Bình Kiến, tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty TNHH tư vấn và Xây dựng PV Tư vấn thẩm định E-HSMT KP Thọ Lâm, phường Hòa Hiệp, tỉnh Đắk Lắk
4 Công ty TNHH Kiến trúc Nhiệt Đới Tư vấn đánh giá E-HSDT 735 Hùng Vương, phường Bình Kiến, tỉnh Đắk Lắk
5 Công ty TNHH tư vấn và Xây dựng PV Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu KP Thọ Lâm, phường Hòa Hiệp, tỉnh Đắk Lắk

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 09:11 24/04/2026 09:00 24/04/2026 09:00 04/05/2026 09:00 24/04/2026 09:00 04/05/2026 Đến thời điểm đóng thầu nhưng chỉ có 1 nhà thầu tham dự thầu, nên gia hạn thêm thời gian đóng thầu nhằm để tăng thêm nhà thầu tham dự thầu

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
EC ( Quan trắc ngoài hiện trường
4
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
2
N-NH4+ (Phân tích trong phòng PKN)
4
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
3
N-NO2- (Phân tích trong phòng PKN)
4
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
4
N-NO3-(Phân tích trong phòng PKN)
4
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
5
P-PO43- (Phân tích trong phòng PKN)
4
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
6
H2S (Phân tích trong phòng PKN)
4
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
7
TSS(Phân tích trong phòng PKN)
4
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
8
Độ kiềm(Phân tích trong phòng PKN)
4
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
9
Coliform(Phân tích trong phòng PKN)
4
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
10
Quan trắc môi trường đột xuất vùng nuôi trồng thủy sản nước ngọt
Theo quy định tại Chương V
11
Nhiệt độ nước (Quan trắc ngoài hiện trường)
2
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
12
Oxy hòa tan (DO) (Quan trắc ngoài hiện trường)
2
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
13
pH (Quan trắc ngoài hiện trường)
2
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
14
N-NH4+ (Phân tích trong phòng PKN)
2
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
15
N-NO2- (Phân tích trong phòng PKN)
2
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
16
N-NO3-(Phân tích trong phòng PKN)
2
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
17
P-PO43- (Phân tích trong phòng PKN)
2
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
18
Sulfur tổng số (Phân tích trong phòng PKN)
2
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
19
TSS (Phân tích trong phòng PKN)
2
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
20
COD (Phân tích trong phòng PKN)
2
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
21
Coliform (Phân tích trong phòng PKN)
2
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
22
Tảo độc (mật độ, thành phần);(Phân tích trong phòng PKN)
2
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
23
N-NO2- (Phân tích trong phòng PKN)
36
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
24
N-NO3-(Phân tích trong phòng PKN)
36
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
25
P-PO43- (Phân tích trong phòng PKN)
36
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
26
H2S (Phân tích trong phòng PKN)
36
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
27
TSS (Phân tích trong phòng PKN)
36
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
28
Độ kiềm(Phân tích trong phòng PKN)
36
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
29
COD(Phân tích trong phòng PKN)
36
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
30
Quan trắc và cảnh báo môi trường NTTS thường xuyên vùng nuôi tôm hùm lồng bè (Tần suất quan trắc: 26 đợt/năm; Tháng 3, 4/2026 và tháng 9 – tháng 11/2026 tần suất quan trắc 2 đợt/tháng; tháng 5 – tháng 8 tần suất 4 đợt/năm)
Theo quy định tại Chương V
31
Nhiệt độ nước (Quan trắc ngoài hiện trường)
156
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
32
Oxy hòa tan (DO) (Quan trắc ngoài hiện trường)
156
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
33
pH (Quan trắc ngoài hiện trường)
156
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
34
Độ mặn (Quan trắc ngoài hiện tường)
156
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
35
EC ( Quan trắc ngoài hiện trường
156
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
36
N-NH4+ (Phân tích trong phòng PKN)
156
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
37
N-NO2- (Phân tích trong phòng PKN)
156
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
38
N-NO3-(Phân tích trong phòng PKN)
156
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
39
P-PO43- (Phân tích trong phòng PKN)
156
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
40
H2S (Phân tích trong phòng PKN)
156
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
41
TSS (Phân tích trong phòng PKN)
156
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
42
COD (Phân tích trong phòng PKN)
156
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
43
Coliform (Phân tích trong phòng PKN)
156
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
44
Cd(Phân tích trong phòng PKN)
9
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
45
Hg(Phân tích trong phòng PKN)
9
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
46
Pb(Phân tích trong phòng PKN)
9
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
47
As (Phân tích trong phòng PKN)
9
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
48
pH dất (Phân tích trong phòng PKN)
54
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
49
Nhu cầu sử dụng oxy (SOD);(Phân tích trong phòng PKN)
54
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270
50
Chất hữu cơ (CHC); (Phân tích trong phòng PKN)
54
Mẫu
Theo quy định tại Chương V
Địa bàn tỉnh Đắk Lắk
270

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thu và phân tích mẫu". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thu và phân tích mẫu" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 96

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây