Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng

Tìm thấy: 12:42 08/05/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng cầu và đường giao thông xóm Bản Khì, xã Mường Ham
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình (đợt 2): Xây dựng cầu và đường giao thông xóm Bản Khì, xã Mường Ham
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh: 3.000 triệu đồng; Ngân sách xã Phần còn lại
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 19/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
QĐ/510
Ngày phê duyệt
08/05/2026 12:39
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Mường Ham
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:41 08/05/2026
đến
08:00 19/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 19/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
56.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/05/2026 (16/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng và thương mại dịch vụ An Linh Anh Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Xóm Hợp Quang, xã Quỳ Hợp, tỉnh Nghệ An
2 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nguyên Linh Tư vấn lập E-HSMT Khối 67, phường Trường Vinh, tỉnh Nghệ An
3 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Trường Mạnh Tư vấn thẩm định E-HSMT Xóm Hưng Nghĩa 2, xã Lam Thành, tỉnh Nghệ An
4 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Nguyên Linh Tư vấn đánh giá E-HSDT Khối 67, phường Trường Vinh, tỉnh Nghệ An
5 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Trường Mạnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xóm Hưng Nghĩa 2, xã Lam Thành, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 7T
1
2
Máy đào, dung tích gàu ≥ 0,8m3
1
3
Cần cẩu bánh hơi, sức nâng ≥ 6,0 T
1
4
Máy lu ≥ 8T
1
5
Máy ủi ≥ 110 CV
1
6
Máy trộn bê tông ≥ 250L
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cống Bản Khì 1
2
Cốt thép CB400-V (D<=10)
0.3014
tấn
3
Cốt thép CB400-V (10
6.6085
tấn
4
Cốt thép CB400-V (D>18)
2.7085
tấn
5
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông ống cống hình hộp, đá 1x2, mác 300 (25MPa)
80.501
m3
6
Bê tông lót móng đã 4x6 mác 150 (Bê tông đệm 10 Mpa)
6.48
m3
7
Thi công lớp đá đệm móng đá dăm đã 4x6
6.48
m3
8
Đắp đất K95 mang cống (95% bằng đầm đất cầm tay 70kg)
1.247
100m3
9
Đắp đất K95 mang cống (5% bằng thủ công)
6.5633
m3
10
Ván khuôn thép. Ván khuôn cống
2.8029
100m2
11
Quét nhựa đường 2 lớp
203.85
m2
12
Cốt thép CB240-T (D<=10)
0.0255
tấn
13
Cốt thép CB400-V (10
1.3741
tấn
14
Cốt thép CB400-V (D>18)
0.0308
tấn
15
Bê tông bản quá độ đá 1x2 mác 250(20Mpa)
12.28
m3
16
Bê tông đệm móng đá 4x6 mác 150 (Bê tông đệm 10 Mpa)
3.1376
m3
17
Bitum
0.104
m3
18
Ván khuôn thép. Ván khuôn bản quá độ
0.1134
100m2
19
Ống thoát nước PVC D150
0.018
100m
20
Cốt thép CB240-T (D<=10)
0.1183
tấn
21
Bê tông mác 300 (25 Mpa)
5.896
m3
22
Ván khuôn thép
0.0088
100m2
23
Cốt thép CB400-V (10
3.1063
tấn
24
Bê tông đá 1x2 mác 250 (20Mpa) móng tường cánh
14.439
m3
25
Bê tông đá 1x2 mác 250 (20Mpa) Tường cánh
21.472
m3
26
Ván khuôn móng tường cánh
0.2825
100m2
27
Ván khuôn tường cánh
1.0832
100m2
28
Thi công lớp đá đệm móng đá dăm đá 4x6
2.6253
m3
29
Bê tông xi măng 15 Mpa sân cống (đá 1x2 mác 200)
44.2865
m3
30
Bê tông Chân khay 15 Mpa (đá 1x2 mác 200)
9.9176
m3
31
Bê tông đệm 10 Mpa (đá 4x6 mác 150)
14.7622
m3
32
Thi công lớp đá đệm móng đá dăm đã 4x6
14.7622
m3
33
Ván khuôn thép
0.5971
100m2
34
Rọ đá 1x1x2m
18
cái
35
Cốt thép CB240-T (D<=10)
0.7008
tấn
36
Bê tông ống cống 15 Mpa (đá 1x2 mác 200)
6.51
m3
37
Ván khuôn thép
1.4382
100m2
38
Lắp đặt ống cống
21
đoạn ống
39
Bơm nước
10
ca
40
Cọc tre dài 2,5m
450
cọc
41
Đóng cọc tre ngập đất
4.5
100m
42
Bao tải đất
67.5
m3
43
Thanh thải
0.675
100m3
44
Vận chuyển đất thanh thải và bao tải đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn, đất cấp III
1.35
m3
45
Đào dẫn dòng
2.1825
100m3
46
Lấp đất hoàn trả (tận dụng lại đất đào dẫn dòng) 95% bằng máy
2.0734
100m3
47
Lấp đất hoàn trả (tận dụng lại đất đào dẫn dòng) 5% bằng đầm đất cầm tay 70kg
0.1091
100m3
48
Gia công hệ đà giáo + bộ giáo pa lê thép ống
7.1893
tấn
49
Khấu hao hệ đà giáo + bộ giáo pa lê thép ống phục vụ thi công
7.1893
tấn
50
Đà giáo thi công + Bộ giáo pa lê thép ống
7.1893
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây