Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp

Tìm thấy: 10:46 04/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, sửa chữa đường liên thôn Thạch Căn, xã Phú Dương
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh bổ sung có mục tiêu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Huế, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 11/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
332/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/12/2024 09:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Phú Dương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:44 04/12/2024
đến
08:30 11/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 11/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
39.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/12/2024 (10/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG VẠN XUÂN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tầng 06, Số 25 Đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Vĩnh Ninh - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thắng Trường Thịnh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 5 Kiệt 77 Hồ Đắc Di, Phường An Cựu, Thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ Tư vấn lập E-HSMT Lô 45 - Khu quy hoạch Vỹ Dạ 7, Phường Vỹ Dạ, Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 287 Đường Bùi Thị Xuân - Phường Phường Đúc - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô 45 - Khu quy hoạch Vỹ Dạ 7, Phường Vỹ Dạ, Thành phố Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 287 Đường Bùi Thị Xuân - Phường Phường Đúc - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần trục hoặc ô tô tải có gắn cẩu ≥ 6T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm tra/kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng/phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
2
Máy lu bánh hơi ≥ 16T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
3
Máy lu bánh thép ≥ 10T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
4
Máy lu rung ≤ 25T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
5
Máy đào bánh lốp ≥ 0,75m3 - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
6
Máy ủi ≥ 110CV - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường xe máy chuyên dùng trong khai thác sử dụng còn hiệu lực. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
7
Ô tô tưới nước chuyên dụng ≥ 5m3 - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1
8
Ô tô tự đổ ≥ 7T - Có giấy đăng ký xe, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
2
9
Máy toàn đạc - Có giấy chứng nhận kiểm nghiệm - hiệu chuẩn còn hiệu lực. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê ghi rõ phục vụ công trình này và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản chứng thực/công chứng chứng từ hợp lệ). Hợp đồng phải có giáp lai của bên cho thuê. - Khi đối chiếu phải có bản gốc chứng từ hợp lệ.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
*\1- Công trình: Mặt đường
2
Bê tông mặt đường, Dày <= 25 cm. Bê tông thương phẩm M300
534.53
1 m3
3
Bù vênh bê tông mặt đường M300
71.5
1 m3
4
Lót bạt ni lông
2672.67
1 m2
5
Móng CPĐD Dmax37.5mm dày 15cm
176.81
1 m3
6
Ván khuôn mặt đường bê tông
173.06
1 m2
7
Xoa phẳng và lăn gai tạo nhám
2672.67
1 m2
8
Cắt khe dọc
255.24
1 m
9
Trám khe dọc
255.24
1m
10
*\2- Công trình: Nền đường
11
Đào nền đường bằng máy đào <= 0.8m3. Đất cấp III
163.8
1 m3
12
Đào đất KPH, đất cấp II
247.07
1 m3
13
Đào mặt đường cũ bê tông xi măng
60.92
1 m3
14
Cắt mặt đường bê tông xi măng
8.628
10 m
15
VC đất đào, phế thải đổ đi 1km đầu
471.79
1 m3
16
VC đất đào, phế thải đổ đi 4km tiếp
471.79
1 m3
17
Lu nền đường cũ đạt K95
734.76
1 m2
18
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay 70kg. Độ chặt yêu cầu K=0.95
319.35
1 m3
19
Mua đất để đắp K95 + vận chuyển
411.3867
1 m3
20
*\3- Công trình: Nâng giằng hố thu, họng thu
21
* Nâng giằng hố thu đoạn 1
22
Phá dỡ giằng hố thu hiện có
1.83
m3
23
VC đất đào, phế thải đổ đi 1km đầu
1.83
1 m3
24
VC đất đào, phế thải đổ đi 4km tiếp
1.83
1 m3
25
Bê tông hố thu. Vữa bê tông đá 2x4 M200
2.82
1 m3
26
Ván khuôn hố thu
28.38
1 m2
27
Bê tông giằng hố thu. Vữa bê tông đá 1x2 M300
1.83
1 m3
28
Gia công cốt thép giằng hố thu. Đ/kính cốt thép d<=10 mm
0.1557
Tấn
29
Gia công cốt thép giằng hố thu. Đ/kính cốt thép d<=18 mm
0.0108
Tấn
30
Ván khuôn giằng hố thu
19.29
1 m2
31
Bê tông tấm đan hố thu đúc sẵn. Vữa bê tông đá 1x2 M300
1.32
1 m3
32
Cốt thép tấm đan đúc sẵn. Đường kính cốt thép <=18mm
0.2812
1 tấn
33
Sản xuất thép hình viền giằng, đan hố thu
1.8627
1 tấn
34
Lắp dựng thép hình viền giằng, đan hố thu
1.8627
Tấn
35
Tháo dỡ tấm đan hiện có
33
1 c/kiện
36
Lắp đặt tấm đan gang tận dụng
1
1 c/kiện
37
Lắp đặt tấm đan bê tông làm mới
32
1 c/kiện
38
* Bổ sung họng thu đoạn 1
39
Đào móng họng thu nước, đất cấp III
70.87
1 m3
40
VC đất đào, phế thải đổ đi 1km đầu
70.87
1 m3
41
VC đất đào, phế thải đổ đi 4km tiếp
70.87
1 m3
42
Đắp bột đá công trình = máy đầm đất 70kg. Độ chặt yêu cầu K=0.95
41.85
1 m3
43
Bê tông họng thu nước. Vữa bê tông đá 1x2 M300
6.24
1 m3
44
Ván khuôn họng thu nước
85.4
1 m2
45
Lắp đặt ống nhựa PVC D220mm dày 6.6mm
51.41
1 m
46
Lắp đặt tấm chắn rác làm mới KT1.0x0.3m
29
1 c/kiện
47
* Bổ sung hố thu đoạn 2
48
Đào móng công trình, đất cấp III
106.43
1 m3
49
Phá dỡ mương hiện trạng
4.98
m3
50
VC đất đào, phế thải đổ đi 1km đầu
111.41
1 m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 61

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây