Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Xây lắp

Tìm thấy: 08:01 30/08/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa đường dân cư thôn Lương Quán, xã Nam Sơn
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:09 09/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 131/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/08/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Nam Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:00 30/08/2023
đến
09:09 09/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:09 09/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/09/2023 (08/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUANG LONG Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 16/116 Lũng Bắc - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
2 Công ty cổ phần xây dựng và đầu tư thương mại D&T Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Phòng Kinh tế và hạ tầng huyện An Dương Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn An Dương, huyện An Dương, TP Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 636 đường Ngô Gia Tự - Phường Thành Tô - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Sao Vàng Hải Phòng Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 57 Đường An Dương 2, xã An Đồng, huyện An Dương, Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 636 đường Ngô Gia Tự - Phường Thành Tô - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
7 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Sao Vàng Hải Phòng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 57 Đường An Dương 2, xã An Đồng, huyện An Dương, Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥0,4m3
1
2
Xe lu bánh lốp
1
3
Máy lu thép
1
4
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn
1
5
Máy rải bê tông nhựa
1
6
Ô tô xi téc
1
7
Xe cẩu tự hành
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Nền mặt đường
2
Cào nhám mặt đường cũ, mặt đường bê tông nhựa
62.3824
100m2
3
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
62.3824
100m2
4
Bù vênh mặt đường bằng BTN C12.5 chiều dày trung bình 4cm
62.3824
100m2
5
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
62.3824
100m2
6
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa
16.6374
100tấn
7
Bó vỉa, đan rãnh, hè đường:
8
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn bó vỉa
21.84
100m2
9
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông bó vỉa đá 1x2, mác 250, PCB30
122.98
m3
10
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng
4.12
100m2
11
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng bó vỉa, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, vữa mác 150, PCB30
72.1
m3
12
Bốc xếp bó vỉa, trọng lượng <= 200kg bằng cần cẩu - bốc xếp lên
2060
cấu kiện
13
Bốc xếp bó vỉa, trọng lượng <= 200kg bằng cần cẩu - bốc xếp xuống
2060
cấu kiện
14
Vận chuyển bó vỉa, trọng lượng P <= 200kg bằng ô tô 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
453.2
10 tấn/1km
15
Bó vỉa hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn, bó vỉa thẳng 23x35x100cm, vữa XM mác 75
2060
m
16
Đan rãnh
17
Bê tông đan rãnh đúc sẵn mác 250 đá 1x2
17.79
m3
18
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn đan rãnh
1.9
100m2
19
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng
3.95
100m2
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, vữa mác 150, PCB30
59.31
m3
21
Bốc xếp đan rãnh đúc sẵn, trọng lượng P <= 200kg bằng thủ công - bốc xếp lên
39.138
tấn
22
Bốc xếp đan rãnh đúc sẵn, trọng lượng P <= 200kg bằng thủ công - bốc xếp xuống
39.138
tấn
23
Vận chuyển tấm đan rãnh, trọng lượng P <= 200kg bằng ô tô 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
3.9138
10 tấn/1km
24
Lắp dựng viên đan rãnh
3954
1 cấu kiện
25
Hè đường:
26
Dọn dẹp mặt bằng nền hè cũ
44.7733
100m2
27
Đào đất nền hè, bó vỉa, đan rãnh bằng thủ công, đất cấp III
91.831
m3
28
Đào nền hè, bó vỉa, đan rãnh bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
8.2648
100m3
29
Vận chuyển đất b
9.1831
100m3
30
Thi công móng vỉa hè cấp phối đá dăm
6.716
100m3
31
Rải nilong chống mất nước
44.77
100m2
32
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, vữa mác 200, PCB30
447.73
m3
33
Lát vỉa hè gạch Terrazzo 40x40x3cm, vữa XM mác 75, PCB30
4477.33
m2
34
Bó hè:
35
Xây gạch không nung bó hè, chiều dày <=11cm, vữa XM mác 75
12.852
m3
36
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng bó hè, đá 1x2, mác 150, PCB30
17.136
m3
37
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng bó hè
2.142
100m2
38
An toàn giao thông:
39
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
680.4
m2
40
Biển báo:
41
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
48
cái
42
Cột biển báo
48
Cái
43
Biển báo phản quang tam giác 70 cm
48
Cái
44
Móng biển báo BTCT:
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột biển báo, đá 1x2, mác 250
10.2
m3
46
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng biển báo
0.8976
100m2
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng cột biển báo, đường kính cốt thép <= 10mm
0.385
tấn
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép bệ máy, đường kính cốt thép <= 18mm
0.491
tấn
49
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 20 kg
0.2582
tấn
50
Bồn cây:

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây