Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Xây Lắp

Tìm thấy: 16:25 03/02/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng đường trục chính đoạn từ nhà văn hóađến ngã ba vào nghĩa trang thôn 6 xã Đạ Sar (thuộc dự án: Nâng cấp, mở rộng đươcng liên thôn thôn 6 sang thôn 4 xã Đạ Sar.
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Xây Lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lạc Dương, Tỉnh Lâm Đồng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 17/02/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
11/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/01/2024 15:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đạ Sar

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:23 03/02/2024
đến
08:30 17/02/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 17/02/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/02/2024 (16/06/2024)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dựng Lâm Đồng Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đường Phan Đình Phùng, thành phố Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng
2 Công ty TNHH tư vấn Đầu tư và xây dựng hạ tầng 668 Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đường , thành phố Đà Lạt, tỉnh Lâm Đồng
3 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng và công trình công cộng huyện Lạc Dương Tư vấn lập E-HSMT Thị trấn Lạc Dương, huyện Lạc Dương, tỉnh Lâm Đồng
4 Công ty TNHH Hoàng Đăng Lâm Đồng Tư vấn thẩm định E-HSMT thị trấn Đinh Văn, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng
5 Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng và công trình công cộng huyện Lạc Dương Tư vấn đánh giá E-HSDT Thị trấn Lạc Dương, huyện Lạc Dương, tỉnh Lâm Đồng
6 Công ty TNHH Hoàng Đăng Lâm Đồng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thị trấn Đinh Văn, huyện Lâm Hà, tỉnh Lâm Đồng

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Tất cả hồ sơ quan tâm, hồ sơ dự sơ tuyển, hồ sơ dự thầu, hồ sơ đề xuất không đáp ứng được các yêu cầu của hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
31/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 27/02/2024
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
10:08 28/02/2024

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn sắt thép. Có hóa đơn mua thiết bị, còn sử dụng tốt.
2
2
Máy đầm dùi. Có hóa đơn mua thiết bị, còn sử dụng tốt.
2
3
Máy đầm đất cầm tay. Có hóa đơn mua thiết bị, còn sử dụng tốt.
2
4
Máy hàn. Có hóa đơn mua thiết bị, còn sử dụng tốt.
2
5
Máy trộn bê tông. Có hóa đơn mua thiết bị, còn sử dụng tốt.
2
6
Máy nén khí. Có hóa đơn mua thiết bị, còn sử dụng tốt.
1
7
Máy rải bê tông nhựa. Có hóa đơn mua thiết bị hoặc giấy chứng nhận sở hữu hoặc giấy đăng ký lưu hành và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
8
Máy lu rung. có hóa đơn mua thiết bị hoặc giấy chứng nhận sở hữu hoặc giấy đăng ký lưu hành và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
9
Máy lu bánh hơi. Có hóa đơn mua thiết bị hoặc giấy chứng nhận sở hữu hoặc giấy đăng ký lưu hành và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
10
Máy lu bánh thép. Có hóa đơn mua thiết bị hoặc giấy chứng nhận sở hữu hoặc giấy đăng ký lưu hành và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
2
11
Máy san. Có hóa đơn mua thiết bị hoặc giấy chứng nhận sở hữu hoặc giấy đăng ký lưu hành và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
1
12
Máy đào. Có hóa đơn mua thiết bị hoặc giấy chứng nhận sở hữu hoặc giấy đăng ký lưu hành và giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực.
2
13
Ô tô tưới nước hoặc xe tải chở bồn. Có đăng ký xe, đã được kiểm định và còn hiệu lực
1
14
Ô tô tải. Có đăng ký xe, đã được kiểm định và còn hiệu lực
3
15
Thiết bị nấu nhựa. Có hóa đơn mua thiết bị, còn sử dụng tốt.
1
16
Cần trục bánh hơi. Có đăng ký xe, đã được kiểm định và còn hiệu lực
1
17
Trạm trộn bê tông nhựa. Có hóa đơn, có giấy xác nhận bảo vệ môi trường của chính quyền địa phương, đã được kiểm định và còn hiệu lực.
1
18
Máy toàn đạc hoặc máy thủy bình. Có hóa đơn mua thiết bị, đã được kiểm định và còn hiệu lực.
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp I (Phần nền đường)
2032
100 m3
2
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp I (Phần nền đường)
2032
100 m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 1,6m3, đất cấp II
6872
100 m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 300m, đất cấp II (Phần nền đường)
4617
100 m3
5
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95 (Phần nền đường)
0.474
100 m3
6
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,98 (Phần nền đường)
3.518
100 m3
7
San đầm đất mặt bằng bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,98 (Xáo xới K98) (Phần nền đường)
7.812
100 m3
8
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp II (Phần nền đường)
4.311
100 m3
9
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực (Phần nền đường)
346.489
m3
10
Xúc đá hỗn hợp, lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25 m3 (Phần nền đường)
3.465
100 m3
11
Vận chuyển đá tảng, cục bê tông đường kính 0,4÷1m bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi ≤ 1000m (Phần nền đường)
3.465
100 m3
12
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới (Phần mặt đường)
7.011
100 m3
13
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên (Phần mặt đường)
7.011
100 m3
14
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5kg/m2 (Phần mặt đường)
7.563
100 m2
15
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0kg/m2 (Phần mặt đường)
38.952
100 m2
16
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm (Phần mặt đường)
46.515
100 m2
17
Sản xuất đá dăm đen, bê tông nhựa bằng trạm trộn công suất 80T/h (Phần mặt đường)
5.521
100 tấn
18
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly vận chuyển 4km, bằng ô tô tự đổ 12 tấn (Phần mặt đường)
5.521
100 tấn
19
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 1km tiếp theo, bằng ô tô tự đổ 12 tấn (Phần mặt đường)
5.521
100 tấn
20
Đào móng công trình bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤ 6m, đất cấp II (Phần mương đan chịu lực và mương dọc tuyến)
4.825
100 m3
21
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95 (Phần mương đan chịu lực và mương dọc tuyến)
2.769
100 m3
22
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax ≤ 4 (Phần mương đan chịu lực và mương dọc tuyến)
112.77
m3
23
Bê tông mương cáp, rãnh nước Mác 200 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2 (Phần mương đan chịu lực và mương dọc tuyến)
500.7
m3
24
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép, ván khuôn mái bờ kênh mương (Phần mương đan chịu lực và mương dọc tuyến)
35.084
100 m2
25
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô Mác 200 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2 (Phần mương đan chịu lực và mương dọc tuyến)
7.404
m3
26
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép pa nen, đường kính ≤ 10mm (Phần mương đan chịu lực và mương dọc tuyến)
0.375
tấn
27
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép pa nen, đường kính 10mm (Phần mương đan chịu lực và mương dọc tuyến)
0.099
tấn
28
Gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép pa nen, đường kính 12mm (Phần mương đan chịu lực và mương dọc tuyến)
0.629
tấn
29
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép cấu kiện bê tông đúc sẵn, ván khuôn nắp đan, tấm chớp. (Phần mương đan chịu lực và mương dọc tuyến)
0.47
100 m2
30
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu (Phần mương đan chịu lực và mương dọc tuyến)
176
cấu kiện
31
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm Mác 200 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2 (Phần tổ chức an toàn giao thông)
1
cái
32
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển chữ nhật 30x50cm Mác 200 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2 (Phần tổ chức an toàn giao thông)
4
cái
33
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tam giác cạnh 70cm Mác 200 XM PCB40 độ sụt 2-4cm đá 1x2 (Phần tổ chức an toàn giao thông)
8
cái
34
Cung cấp biển báo tam giác (Phần tổ chức an toàn giao thông)
12
cái
35
Cung cấp biển báo chữ nhật (Phần tổ chức an toàn giao thông)
4
cái
36
Cung cấp biển báo tròn (Phần tổ chức an toàn giao thông)
1
cái
37
Cung cấp trụ biển báo (Phần tổ chức an toàn giao thông)
46.87
m
38
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm (Phần tổ chức an toàn giao thông)
61.4
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Xây Lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Xây Lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây