Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Xây lắp

Tìm thấy: 09:46 29/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trường THPT Cát Hải (Hạng mục: Sân trường và hệ thống thoát nước)
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Xây lắp
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cát Hải, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 07/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
308/QĐ-THPTCH
Ngày phê duyệt
28/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Cát Hải
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:44 29/10/2024
đến
15:00 07/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 07/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
32.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/11/2024 (05/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SƠN THẠCH Tư vấn lập E-HSMT Số 10/29/428 Nguyễn Văn Linh - Phường Vĩnh Niệm - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Vận tải Biển Đông Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 18A Chợ Đôn - Phường Nghĩa Xá - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SƠN THẠCH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 10/29/428 Nguyễn Văn Linh - Phường Vĩnh Niệm - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Vận tải Biển Đông Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 18A Chợ Đôn - Phường Nghĩa Xá - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 5,0 kW
1
2
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất ≥1,0 kW
1
3
Máy mài ≥ 1kW
1
4
Máy trộn vữa - dung tích : ≥150,0 lít
1
5
Máy cắt gạch đá - công suất ≥1,7 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bốc xếp cấu kiện BT tấm đan trọng lượng <= 100kg
283
tấn
2
Vận chuyển tấm đan cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng <= 100kg
283
tấn
3
Vận chuyển tấm đan cấu kiện bê tông đúc sẵn tiếp theo 30m trọng lượng <= 100kg
283
tấn
4
* NẠO VÉT RÃNH CŨ
5
Tháo dỡ các cấu kiện bằng bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện <=100 kg
472.2
cấu kiện
6
Nạo vét bùn hố ga + rãnh
34.915
m3
7
Nạo vét bùn cống ngầm bằng thủ công, đường kính cống <= 300mm
1.06
m3
8
Thu gom, vận chuyển bùn rác lòng rãnh ra phía sau
32.515
m3
9
Phá lớp vữa trát tường mặt trên ga, rãnh
105.204
m2
10
Quét nước xi măng bám dính mặt tường
105.204
m2
11
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây cơi rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
9.814
m3
12
Trát tường rãnh ga chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
149.675
m2
13
* RÃNH XÂY MỚI
14
Cắt nền BT để đào rãnh <= 14cm
0.588
100m
15
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy khoan cầm tay
2.94
m3
16
Đào rãnh thoát nước bằng thủ công đất cấp III
11.094
m3
17
Bê tông móng rãnh đá 2x4, vữa mác 200 dày 100
2.117
m3
18
Ván khuôn móng rãnh
0.059
100m2
19
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75
2.652
m3
20
Trát tường rãnh chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
42.924
m2
21
Ván khuôn nắp đan
0.553
100m2
22
Cốt thép tấm đan rãnh
1.259
tấn
23
Bê tông tấm đan nắp rãnh đá 1x2, mác 200,
7.325
m3
24
Đục thành rãnh cũ. đấu nối vào hệ thống rãnh cũ có sẵn
3
mối
25
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 75kg
565
1 cấu kiện
26
Lắp đặt ống nhựa PVC D90mm thoát nước ra rãnh:
0.2
100m
27
Lắp đặt cút nhựa PVC D90mm
16
cái
28
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
7.331
m3
29
San rải phế thải ra vườn phía sau bằng thủ công
23.397
m3
30
* PHÁ DỠ BỒN CÂY
31
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 60cm
8
cây
32
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 60cm
8
gốc cây
33
Đào xúc đất trong bồn bằng thủ công, đất cấp III
19.2
m3
34
Trung chuyển cây + gôc cây ra sau vườn
24
m3
35
Đầm lèn nền hố cây phần phá dỡ để đổ BT
1
ca
36
Đổ bê tông nền hố móng tạo phẳng, đá 1x2, mác 100
3.2
m3
37
* MỞ RỘNG, XÂY CƠI CÁC BỒN CÂY
38
Tháo dỡ gạch ốp tường bồn cây
75.189
m2
39
Đục nhám mặt sân bê tông
26.16
m2
40
Quét nước xi măng 2 nước bám dính
26.16
m2
41
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây bồn cây vữa XM mác 75,
13.814
m3
42
Trát tường bồn cây chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75,
145.001
m2
43
Ốp đá granit tự nhiên vào bồn cây
132.81
m2
44
* XÂY BÓ HÈ
45
Đào đất móng tường bó hè đất cấp II
9.012
m3
46
Đổ bê tông lót móng đá 2x4 vữa mác 100,
4.257
m3
47
Ván khuôn BT lót móng
0.017
100m2
48
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường bó hè vữa XM mác 75,
0.274
m3
49
Trát tường bó hè chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75,
1.245
m2
50
Lấp đất móng bằng thủ công
9.012
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây