Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Xây lắp

Tìm thấy: 15:28 07/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường mầm non Lạc Vệ 1; Hạng mục: Xây mới nhà ăn, cải tạo bếp, cửa và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện cho sự nghiệp giáo dục và các nguồn vốn hợp pháp (nếu có)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tiên Du, Tỉnh Bắc Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 16/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
118/QĐ-MNLV1
Ngày phê duyệt
04/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm Non Lạc Vệ 1
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:20 07/11/2024
đến
16:00 16/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 16/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
19.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/11/2024 (16/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Hải Sơn Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Đông Ngàn, thành phố Từ Sơn tỉnh Bắc Ninh
2 Trung tâm kiểm định chất lượng và kinh tế xây dựng - Sở xây dựng Bắc Ninh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Hòa Long, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Quốc Việt Tư vấn lập E-HSMT Phố mới Tiêu Sơn, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
4 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu phố Tiêu Long, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Quốc Việt Tư vấn đánh giá E-HSDT Phố mới Tiêu Sơn, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
6 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Ngọc Giang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu phố Tiêu Long, Phường Tương Giang, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5T - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê), Đăng kiểm còn hiệu lực và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
2
Máy đào ≥ 0,4m3 - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê), Kiểm định thiết bị còn hiệu lực và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
3
Xe bơm bê tông tự hành ≥ 50m3/h - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê), Đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
4
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc) ≥ 70kg - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê) và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
5
Máy cắt uốn cốt thép ≥ 5,0kW - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê) và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
6
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7kW - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê) và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
7
Máy trộn bê tông ≥ 250l - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê) và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
8
Máy trộn vữa≥ 150l - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê) và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
9
Máy đầm dùi ≥ 1,5kW - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê) và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
10
Máy đầm bàn ≥ 1,0kW - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê) và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
11
Máy hàn điện ≥ 23kW - Đang hoạt động bình thường (kèm theo tài liệu chứng minh thuộc sở hữu (hoặc đi thuê) và sẵn sàng huy động cho gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN KẾT CẤU
2
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0.9082
100m3
3
Ván khuôn móng
0.7185
100m2
4
Bê tông lót móng, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB40
6.5076
m3
5
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 6mm
0.045
tấn
6
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 8mm
0.2758
tấn
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 10mm
0.5293
tấn
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 16mm
0.1229
tấn
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 18mm
0.6065
tấn
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 22mm
0.5944
tấn
11
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
25.0199
m3
12
Mua bê tông thương phẩm M250
25.3952
m3
13
Ván khuôn cổ cột
0.0936
100m2
14
Bê tông cổ cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2
0.594
m3
15
Xây móng bằng gạch xi măng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
8.6346
m3
16
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90 (đất tận dụng)
0.5046
100m3
17
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90 (đất tận dụng)
0.309
100m3
18
Vận chuyển đất, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.0946
100m3
19
Vận chuyển đất 4km tiếp theo - Cấp đất II
0.0946
100m3/1km
20
Bê tông nền, M150, đá 1x2
8.6088
m3
21
Mua bê tông thường phẩm M150
9.029
m3
22
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.3453
100m2
23
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.0668
tấn
24
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK 16mm, chiều cao ≤6m
0.1379
tấn
25
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK 18mm, chiều cao ≤6m
0.2618
tấn
26
Bê tông cột, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2
2.1912
m3
27
Ván khuôn xà dầm
0.537
100m2
28
Lắp dựng cốt thép xà dầm, ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.1021
tấn
29
Lắp dựng cốt thép xà dầm, ĐK 18mm, chiều cao ≤6m
0.6658
tấn
30
Lắp dựng cốt thép xà dầm, ĐK 20mm, chiều cao ≤28m
2.3089
tấn
31
Bê tông xà dầm, sàn mái, M250, đá 1x2
4.519
m3
32
Mua bê tông thương phẩm M250
4.5864
m3
33
Ván khuôn gỗ sàn mái
1.182
100m2
34
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK 6mm, chiều cao ≤28m
0.1527
tấn
35
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK 10mm, chiều cao ≤28m
1.3035
tấn
36
Bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, M250, đá 1x2
14.9921
m3
37
Mua bê tông thương phẩm M250
15.217
m3
38
Ván khuôn lanh tô
0.2311
100m2
39
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.0341
tấn
40
Lắp dựng cốt thép lanh tô, ĐK 10mm, chiều cao ≤6m
0.0639
tấn
41
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK 16mm, chiều cao ≤6m
0.0947
tấn
42
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, bê tông M200, đá 1x2
1.8547
m3
43
Ván khuôn tường thu hồi
0.069
100m2
44
Lắp dựng cốt thép tường thu hồi, ĐK 6mm, chiều cao ≤6m
0.0102
tấn
45
Lắp dựng cốt thép tường thu hồi, ĐK 10mm, chiều cao ≤6m
0.0425
tấn
46
Bê tông tường thu hồi, chiều cao ≤28m, M200, đá 1x2
0.759
m3
47
Mua Thép xà gồ hộp mạ kẽm 40x80x1,8mm
440.7193
kg
48
Mua thép bản dày 5mm làm bọ xà gồ
32.185
kg
49
Mua thép góc L40x80x3mm làm bọ xà gồ
19.024
kg
50
Mua thép D8mm làm bọ xà gồ
6.4678
kg

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây