Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Xây lắp

Tìm thấy: 15:02 03/01/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, khắc phục thiệt hại do cơn bão số 3 (YAGI) gây ra tại Trung tâm Y tế huyện Cát Hải, Trạm Y tế xã Hoàng Châu, Trạm Y tế xã Phù Long
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cát Hải, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 13/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500003236_2501031434
Ngày phê duyệt
03/01/2025 14:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm Y tế huyện Cát Hải
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:00 03/01/2025
đến
10:00 13/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 13/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/01/2025 (13/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT C.C.N Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 34, khu 3 - Phường Vĩnh Niệm - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGÔ QUYỀN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn 5 (tại nhà Ông Đào Anh Hùng), xã Thủy Sơn, huyện Thủy Nguyên, thành phố Hải Phòng, Việt Nam. - Xã Thuỷ Sơn - Huyện Thuỷ Nguyên - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI DƯƠNG Tư vấn lập E-HSMT Số 84/81 Đà Nẵng - Phường Lạc Viên - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SAO VÀNG HẢI PHÒNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 57 đường An Dương 2, Thôn An Dương - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI DƯƠNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 84/81 Đà Nẵng - Phường Lạc Viên - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SAO VÀNG HẢI PHÒNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 57 đường An Dương 2, Thôn An Dương - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép - công suất : 5,0 kW
1
2
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất : 1,5 kW
1
3
Máy hàn xoay chiều - công suất : 23,0 kW
1
4
Máy trộn bê tông - dung tích : 250,0 lít
1
5
Máy trộn vữa 150 lít
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.1721
100m2
2
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.2112
tấn
3
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 250, PCB40
1.8929
m3
4
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
181.32
m2
5
Gia công xà gồ thép
1.4243
tấn
6
Lắp dựng xà gồ thép
1.4243
tấn
7
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
3.024
m2
8
Tôn úp nóc + úp hồi
52.8
md
9
ke chống bão
2632
cái
10
KHU NHÀ KIỂM SOÁT KHUẨN
11
Tháo tấm lợp tôn
0.7566
100m2
12
Tháo dỡ các kết cấu khác của mái - Tôn
151.2
m2
13
Gia công xà gồ thép
0.5821
tấn
14
Lắp dựng xà gồ thép
0.5821
tấn
15
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
1.512
m2
16
Tôn úp nóc + úp hồi
37.2
md
17
ke chống bão
1208
Cái
18
KHU NHÀ CSSKSS
19
Lắp dựng dàn giáo ngoài, phục vụ công tác tháo dỡ cửa và xây+trát +bả+sơn khuôn cửa chiều cao <= 16 m
5.4331
100m2
20
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
4.9014
100m2
21
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
486.35
m
22
Tháo dỡ cánh cửa đi
123
1cánh
23
Xây chèn khuôn cửa đi và cửa sổ M75
3.7505
1m3
24
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75, PCB30
84.4887
m2
25
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
84.4887
m2
26
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
84.4887
m2
27
Gia công, lắp dựng cửa sổ nhôm kính hệ 55(Kính an toàn 6.38mm, bao gồm cả phụ kiện)
150.13
m2
28
NHÀ NỘI NHI TRUYỀN NHIỄM
29
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
149.96
m
30
Tháo dỡ cánh cửa đi
48
1cánh
31
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kích, gỗ kính, thạch cao
31.92
m2
32
Xây chèn khuôn cửa chiều cao <= 2 M75
1.2777
1m3
33
Trát trát vị trí khuôn cửa xây chèn, vữa XM mác 75, PCB30
28.782
m2
34
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
28.782
m2
35
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
28.782
m2
36
Gia công, lắp dựng cửa sổ nhôm kính hệ 55(Kính an toàn 6.38mm, bao gồm cả phụ kiện)
75.64
m2
37
1. Trạm y tế Hoàng Châu :
38
Tháo tấm lợp tôn tính 50%
0.9607
100m2
39
Tháo dỡ các kết cấu khác của mái - Tôn
96.07
m2
40
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
4.525
m3
41
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
131.2183
m2
42
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
6.6663
m3
43
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
6.6663
m3
44
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
6.6663
m3
45
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB30
10.2993
m3
46
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.1251
100m2
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.1184
tấn
48
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 250, PCB40
1.3761
m3
49
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
72.6
m2
50
Gia công xà gồ thép
0.7372
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây