Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04 Xây lắp công trình

Tìm thấy: 11:59 10/08/2026
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo nghĩa trang liệt sĩ Quảng Trung, xã Nam Ba Đồn
Tên gói thầu
Gói thầu số 04 Xây lắp công trình
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp, cải tạo nghĩa trang liệt sĩ Quảng Trung, xã Nam Ba Đồn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn hỗ trợ công tác mộ, nghĩa trang liệt sĩ từ Nguồn ngân sách Trung ương thực hiện pháp lệnh ưu đãi người có công với cách mạng.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Nam Ba Đồn, Tỉnh Quảng Trị
Thời điểm đóng thầu
08:09 19/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1105/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
10/08/2026 11:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Nam Ba Đồn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:58 10/08/2026
đến
08:09 19/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:09 19/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
67.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/08/2026 (17/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thủy Út Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Ba Đồn, tỉnh Quảng Trị
2 Công ty TNHH tư vấn Phương Nam Tư vấn lập E-HSMT Phường Ba Đồn, tỉnh Quảng Trị
3 Công ty TNHH tư vấn Phương Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Ba Đồn, tỉnh Quảng Trị

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh lốp ≥10 tấn; (Có giấy chứng nhận An toàn kỹ thuật và Bảo vệ môi trường còn hiệu lực; Tài liệu chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê; Scan bản gốc hoặc bản sao được chứng thực các tài liệu trên và đính kèm nộp cùng E-HSDT)
1
2
Máy đào bánh lốp ≥0,8m3; (Có giấy chứng nhận An toàn kỹ thuật và Bảo vệ môi trường còn hiệu lực; Tài liệu chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê; Scan bản gốc hoặc bản sao được chứng thực các tài liệu trên và đính kèm nộp cùng E-HSDT)
1
3
Máy đào, dung tích gàu ≥1,25m3, gắn búa thủy lực; (Có giấy chứng nhận An toàn kỹ thuật và Bảo vệ môi trường còn hiệu lực; Tài liệu chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê; Scan bản gốc hoặc bản sao được chứng thực các tài liệu trên và đính kèm nộp cùng E-HSDT)
1
4
Xe cẩu có chở người làm việc trên cao, chiều cao nâng ≥12m; (Có giấy chứng nhận An toàn kỹ thuật và Bảo vệ môi trường còn hiệu lực; Tài liệu chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê; Scan bản gốc hoặc bản sao được chứng thực các tài liệu trên và đính kèm nộp cùng E-HSDT)
1
5
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥5 tấn ; (Có giấy chứng nhận An toàn kỹ thuật và Bảo vệ môi trường còn hiệu lực; Tài liệu chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê; Scan bản gốc hoặc bản sao được chứng thực các tài liệu trên và đính kèm nộp cùng E-HSDT)
3
6
Ô tô tưới nước, kích thước bồn chứa ≥5m3; (Có giấy chứng nhận An toàn kỹ thuật và Bảo vệ môi trường còn hiệu lực; Tài liệu chứng minh thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê; Scan bản gốc hoặc bản sao được chứng thực các tài liệu trên và đính kèm nộp cùng E-HSDT)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: THÁO DỠ HIỆN TRẠNG
2
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.2414
100m2
3
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
8.9623
m3
4
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
50.609
m3
5
Bốc xếp các loại vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công, sỏi, đá dăm các loại
59.5713
m3
6
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
59.5713
m3
7
Vận chuyển đất 4 km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất II
0.5957
100m3/1km
8
Vận chuyển đất 7km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, ngoài phạm vi 5km - Cấp đất II
0.5957
100m3/1km
9
San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV
0.5957
100m3
10
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
126.31
m3
11
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
13.5602
m3
12
Bốc xếp các loại vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công, sỏi, đá dăm các loại
139.8702
m3
13
Vận chuyển vật liệu phá dỡ bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m
1.3987
100m3
14
Vận chuyển vật liệu phá dỡ 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km
1.3987
100m3/1km
15
Vận chuyển vật liệu phá dỡ 7km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, ngoài phạm vi 5km
1.3987
100m3/1km
16
San bãi thải bằng máy ủi 110CV
1.3987
100m3
17
Tháo dỡ Lọ hoa, vò hương, bia ghi
133
cấu kiện
18
Tháo dỡ gạch ốp mộ
376.3235
m2
19
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5kw
26.251
m3
20
Bốc xếp các loại vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công, sỏi, đá dăm các loại
26.251
m3
21
Vận chuyển vật liệu phá dỡ bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m
0.2625
100m3
22
Vận chuyển vật liệu phá dỡ 4km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km
0.2625
100m3/1km
23
Vận chuyển vật liệu phá dỡ 7km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, ngoài phạm vi 5km
0.2625
100m3/1km
24
San bãi thải bằng máy ủi 110CV
0.2625
100m3
25
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤40cm
2
gốc
26
Vận chuyển cây bằng cơ giới - kích thước bầu 0,7x0,7x0,7m
2
cây
27
Trồng lại cây xanh- kích thước bầu 0,7x0,7x0,7m
2
cây
28
HẠNG MỤC: ĐÀI TƯỞNG NIỆM
29
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.5191
100m3
30
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
20.8261
1m3
31
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0.3142
100m3
32
Lót cát nền móng công trình
2.2608
m3
33
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M100, đá 1x2
3.5471
m3
34
Xây móng đá hộc, dày <=60cm, VXM75
15.8256
m3
35
Xây móng đá hộc, dày > 60cm, VXM75
14
m3
36
Xây móng gạch 2 lỗ không nung dày <=33cm, VXM75
2.0874
m3
37
Đắp cát nền móng công trình
28.9473
m3
38
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
3.6691
m3
39
Xây bậc cấp gạch 2 lỗ không nung VXM75
3.009
m3
40
Xây tường gạch 2 lỗ không nung dày <=33cm, cao <=4m,VXM75
2.1527
m3
41
Xây bộ phận kết cấu phức tạp gạch đặc tuynel 6,5x10,5x22cm, cao<=16m VXM75
13.3394
m3
42
Cốp pha giằng móng
0.0802
100m2
43
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
1.3913
m3
44
SXLD Cốt thép giằng đk 6;8mm
0.0187
tấn
45
SXLD Cốt thép giằng đk 10mm
0.0685
tấn
46
Cốp pha đài
1.2173
100m2
47
Bê tông cột, vữa BTTP, TD >0,1m2, chiều cao ≤28m, máy bơm bê tông, M250, đá 1x2, PCB40
24.4245
m3
48
SXLD Cốt thép Đài, đk 6;8mm, cao <=16m
0.2046
tấn
49
SXLD Cốt thép Đài, đk 10mm, cao <=16m
0.3716
tấn
50
SXLD Cốt thép Đài đk <=18mm, cao <=16m
0.822
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04 Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04 Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 41

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây