Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04 (Xây lắp + Thiết bị)

Tìm thấy: 21:48 21/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa cơ sở vật chất Trường Cao đẳng Sư phạm Bà Rịa - Vũng Tàu năm 2025
Tên gói thầu
Gói thầu số 04 (Xây lắp + Thiết bị)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Bảo dưỡng, sửa chữa cơ sở vật chất Trường Cao đẳng Sư phạm Bà Rịa - Vũng Tàu năm 2025
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành Phố Bà Rịa, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 30/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500218139_2505211452
Ngày phê duyệt
21/05/2025 15:28
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Cao đẳng Sư phạm Bà Rịa Vũng Tàu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:46 21/05/2025
đến
09:00 30/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 30/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
138.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/05/2025 (27/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LIÊN ĐĂNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 34/4/9A Nguyễn Bỉnh Khiêm - Phường Thắng Tam - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG DANH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 16 Triệu Việt Vương - Phường 4 - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
3 CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VÀ TƯ VẤN ĐẦU TƯ MIỀN TÂY Tư vấn thẩm định giá Số 738 đường Nguyễn Trung Trực - Phường An Hòa - Thành phố Rạch Giá - Tỉnh Kiên Giang
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG XD 68 Tư vấn lập E-HSMT Số 56 Võ Ngọc Chấn - Phường Long Hương - Thành Phố Bà Rịa - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
5 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG XD72 Tư vấn thẩm định E-HSMT TÂN THÀNH - Xã Quảng Thành - Huyện Châu Đức - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
6 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG XD 68 Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 56 Võ Ngọc Chấn - Phường Long Hương - Thành Phố Bà Rịa - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
7 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG XD72 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TÂN THÀNH - Xã Quảng Thành - Huyện Châu Đức - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
8 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Trung Nam Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê 39 Nguyễn Khánh Toàn, phường Phước Nguyên, thành phố Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu - Phường Phước Nguyên - Thành Phố Bà Rịa - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ trọng tải >= 7tấn : - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê (bản chụp phải được chứng thực). - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu), (bản chụp phải được chứng thực).
2
2
Máy đào dung tích gầu >= 0,8 m3: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê (bản chụp phải được chứng thực). - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu), (bản chụp phải được chứng thực).
2
3
Máy vận thăng lồng - sức nâng: ≥3 tấn - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê (bản chụp phải được chứng thực). - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu), (bản chụp phải được chứng thực).
2
4
Máy uốn cốt thép, - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê (bản chụp phải được chứng thực).
1
5
Máy đầm bê tông, dầm dùi - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê (bản chụp phải được chứng thực).
5
6
Máy hàn Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê (bản chụp phải được chứng thực).
1
7
Máy trộn bê tông - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê (bản chụp phải được chứng thực).
6
8
Máy toàn đạc: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê (bản chụp phải được chứng thực).
2
9
Xe ô tô tưới nước: Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê, kèm theo hợp đồng nguyên tắc thuê (bản chụp phải được chứng thực).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục 1: Khối nhà đa năng
2
Phá dỡ móng các loại, móng gạch
12.96
m3
3
Đục nhám mặt bậc granito, tường bục sân khấu
20.85
m2
4
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng >250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 150
8.64
m3
5
Lát nền, sàn, gạch granite 60x60cm, vữa XM mác 75
72
m2
6
Công tác ốp gạch vào chân tường, gạch 15x60cm
3.24
m2
7
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
8.1
m2
8
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
27.15
m2
9
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
11.23
100m2
10
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
1073.993
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà
519.08
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà (Cạo 75% diện tích)
396.251
m2
13
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần (Cạo 75% diện tích)
98.932
m2
14
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
1073.993
m2
15
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
519.08
m2
16
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
396.251
m2
17
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong nhà
98.932
m2
18
Vệ sinh, xả nhám tường trong (50%* ĐG cạo)
m2
19
Vệ sinh, xả nhám trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà (50%*ĐG cạo)
m2
20
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1593.073
m2
21
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
727.33
m2
22
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
71.6
m2
23
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng (quét cao lên tường 30cm)
72.2
m2
24
Láng nền sàn tạo dốc về phía phểu thu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 100
71.6
m2
25
Xử lý chống thấm cổ ống theo quy trình thiết kế
12
bộ
26
Vệ sinh, chà rửa sạch rêu bám trên sàn mái
302.785
m2
27
Thi công màng khò chống thấm mái dày 4mm
302.785
m2
28
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 89mm
0.4
100m
29
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC nối bằng phương pháp hàn, đường kính cút 90mm
12
cái
30
Lắp đặt phễu thu, đường kính 100mm
12
cái
31
Lắp đặt đai + vít giữ ống
40
cái
32
Lắp đặt máng đèn Led đôi 2x1,2m, máng đèn làm bằng hợp kim nhôm có khung thép bảo vệ bóng
27
bộ
33
Thi công mài và dặm vá nền sân bằng máy chuyên dụng
647.98
m2
34
Sơn sàn, nền, bề mặt bê tông bằng sơn Epoxy, 1 nước lót, 2 nước phủ
647.98
m2
35
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
36
m2
36
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
125.276
m3
37
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
125.276
m3
38
Vận chuyển phế thải tiếp 7000m bằng ô tô - 5,0T (MTC*6)
125.276
m3
39
Hạng mục 2: Khối nhà E
40
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
20.825
100m2
41
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
1554.05
m2
42
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà
897.832
m2
43
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà (Cạo 75% diện tích)
980.55
m2
44
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần (Cạo 75% diện tích)
864.705
m2
45
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
1554.05
m2
46
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
897.832
m2
47
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
980.55
m2
48
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần trong nhà
864.705
m2
49
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2451.882
m2
50
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2460.34
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04 (Xây lắp + Thiết bị)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04 (Xây lắp + Thiết bị)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 66

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây