Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05

Tìm thấy: 13:51 20/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Chỉnh lý tài liệu lưu trữ bó gói, tồn đọng, tích đống hình thành từ năm 2015 trở về trước của Ủy ban nhân dân huyện và các cơ quan chuyên môn trực thuộc Ủy ban nhân dân huyện
Tên gói thầu
Gói thầu số 05
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn tăng thu ngân sách tỉnh năm 2022 (tăng thu sử dụng đất) và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vĩnh Lợi, Tỉnh Bạc Liêu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 29/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
18/QĐ-NV
Ngày phê duyệt
20/11/2024 13:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Nội vụ tỉnh Vĩnh Lợi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:49 20/11/2024
đến
15:00 29/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 29/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
55.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/11/2024 (29/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH XD TM Newstar Tư vấn lập E-HSMT Số 150 Đường Hiệp Bình, KP.8, Phường Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh
2 Công Ty Cổ phần Đầu Tư Xây Dựng Công Trình 739 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 203/19 Đường Trục, Phường 13, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH XD TM Newstar Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 150 Đường Hiệp Bình, KP.8, Phường Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh
4 Công Ty Cổ phần Đầu Tư Xây Dựng Công Trình 739 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 203/19 Đường Trục, Phường 13, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Dịch vụ kỹ thuật Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống, bó gói (hệ số phức tạp 0,90): UBND huyện và Văn phòng HĐND - UBND
267.5
Mét tài liệu
Theo quy định tại Chương V
Huyện Vĩnh Lợi, tỉnh Bạc Liêu
90
2
Dịch vụ kỹ thuật Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống, bó gói (hệ số phức tạp 0,7): Phòng Nội vụ
28.2
Mét tài liệu
Theo quy định tại Chương V
Huyện Vĩnh Lợi, tỉnh Bạc Liêu
90
3
Dịch vụ kỹ thuật Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống, bó gói (hệ số phức tạp 0,7): Thanh tra huyện
9.9
Mét tài liệu
Theo quy định tại Chương V
Huyện Vĩnh Lợi, tỉnh Bạc Liêu
90
4
Dịch vụ kỹ thuật Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống, bó gói (hệ số phức tạp 0,7): Phòng Dân tộc và Tôn giáo
0.8
Mét tài liệu
Theo quy định tại Chương V
Huyện Vĩnh Lợi, tỉnh Bạc Liêu
90
5
Dịch vụ kỹ thuật Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống, bó gói (hệ số phức tạp 0,7): Phòng Y tế
19.3
Mét tài liệu
Theo quy định tại Chương V
Huyện Vĩnh Lợi, tỉnh Bạc Liêu
90
6
Dịch vụ kỹ thuật Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống, bó gói (hệ số phức tạp 0,7): Phòng Tài nguyên và Môi trường
19
Mét tài liệu
Theo quy định tại Chương V
Huyện Vĩnh Lợi, tỉnh Bạc Liêu
90
7
Dịch vụ kỹ thuật Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống, bó gói (hệ số phức tạp 0,7): Phòng Tài chính - Kế hoạch
70.8
Mét tài liệu
Theo quy định tại Chương V
Huyện Vĩnh Lợi, tỉnh Bạc Liêu
90
8
Dịch vụ kỹ thuật Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống, bó gói (hệ số phức tạp 0,7): Phòng Lao động, Thương binh và Xã hội
24.2
Mét tài liệu
Theo quy định tại Chương V
Huyện Vĩnh Lợi, tỉnh Bạc Liêu
90
9
Dịch vụ kỹ thuật Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống, bó gói (hệ số phức tạp 0,7): Phòng Giáo dục và Đào tạo
25
Mét tài liệu
Theo quy định tại Chương V
Huyện Vĩnh Lợi, tỉnh Bạc Liêu
90
10
Dịch vụ kỹ thuật Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống, bó gói (hệ số phức tạp 0,7): Phòng Tư pháp
15.4
Mét tài liệu
Theo quy định tại Chương V
Huyện Vĩnh Lợi, tỉnh Bạc Liêu
90
11
Dịch vụ kỹ thuật Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống, bó gói (hệ số phức tạp 0,7): Phòng Kinh tế
29.3
Mét tài liệu
Theo quy định tại Chương V
Huyện Vĩnh Lợi, tỉnh Bạc Liêu
90
12
Dịch vụ kỹ thuật Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống, bó gói (hệ số phức tạp 0,7): Phòng Văn hóa - Thông tin
0.7
Mét tài liệu
Theo quy định tại Chương V
Huyện Vĩnh Lợi, tỉnh Bạc Liêu
90
13
Dịch vụ kỹ thuật Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tồn đọng, tích đống, bó gói (hệ số phức tạp 0,7): Phòng Nông nghiệp và phát triển nông thôn
31.7
Mét tài liệu
Theo quy định tại Chương V
Huyện Vĩnh Lợi, tỉnh Bạc Liêu
90
14
Dịch vụ kỹ thuật phần mềm quản lý lưu trữ cơ quan /tài liệu hiện hành (phần mềm nội bộ, phần mềm bản quyền cơ sở dữ liệu, kết nối-liên thông dữ liệu dùng chung, an toàn-bảo mật thông tin, hướng dẫn sử dụng, bảo trì-bảo hành)
1
Dịch vụ
Theo quy định tại Chương V
Huyện Vĩnh Lợi, tỉnh Bạc Liêu
90

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây