Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05

Tìm thấy: 14:03 22/10/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp tuyến đường kết nối từ khu Tiên Sơn đi khu Xóm Gò, xã Tiên Lương
Tên gói thầu
Gói thầu số 05
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường kết nối từ khu Tiên Sơn đi khu Xóm Gò, xã Tiên Lương
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách nhà nước và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Tiên Lương, Tỉnh Phú Thọ
Thời điểm đóng thầu
09:00 02/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
54/QĐ-TTDVSNC
Ngày phê duyệt
22/10/2025 14:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM DỊCH VỤ SỰ NGHIỆP CÔNG XÃ TIÊN LƯƠNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:02 22/10/2025
đến
09:00 02/11/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 02/11/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/11/2025 (02/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng Vương Cường Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Việt Trì, tỉnh Phú Thọ
2 Công ty cổ phần Hoàng Thành Phú Thọ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Phường Thanh Miếu, tỉnh Phú Thọ
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QUÁCH GIA Tư vấn lập E-HSMT Tổ 35A, phố Thi Đua - - Phường Thanh Miếu - Tỉnh Phú Thọ
4 CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHƯƠNG HOÀNG MINH Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu 6 xóm Hòa Phong, Phường Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam - - Phường Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QUÁCH GIA Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 35A, phố Thi Đua - - Phường Thanh Miếu - Tỉnh Phú Thọ
6 CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHƯƠNG HOÀNG MINH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu 6 xóm Hòa Phong, Phường Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ, Việt Nam - - Phường Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông. Dung tích ≥ 250 lít
3
2
Máy trộn vữa. Dung tích ≥ 80 lít
2
3
Máy phát điện. Công suất ≥ 5 kW
1
4
Ô tô tự đổ. Tải trọng ≥ 07 tấn
4
5
Máy đào. Dung tích gầu ≥ 0,5m3
2
6
Máy đầm cóc. Dung trọng ≥ 50 kg
2
7
Máy lu rung tự hành, trọng lượng tĩnh 12 tấn
1
8
Máy ủi 110CV
1
9
Phòng thí nghiệm chuyên ngành (Có chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
2
Phát quang dọc hai bên đường
6000
m2
3
Đào nền đường, đất cấp IV
116.2264
100m3
4
Đào nền đường, đất cấp III
70.8869
100m3
5
Đào mặt đường cũ
0.2184
100m3
6
Đào khuôn đường, đất cấp IV
2.4267
100m3
7
Đào khuôn đường, đất cấp III
9.7988
100m3
8
Đào rãnh, đất cấp IV
0.7063
100m3
9
Đào rãnh, đất cấp III
5.6921
100m3
10
Vét bùn
5.1371
100m3
11
Đào hữu cơ đất cấp II
14.8231
100m3
12
Đánh cấp đất cấp II
13.7115
100m3
13
Đắp đất nền đường K95
71.2841
100m3
14
Đắp trả rãnh K95 bằng đầm cóc
1.5133
100m3
15
Trồng cỏ mái kênh mương, đê, đập, mái taluy nền đường
42.2178
100m2
16
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2
10.3832
100m3
17
Bê tông mặt đường, M250
1385.032
m3
18
Rải bạt lót
69.2514
100m2
19
Đánh bóng mặt đường
6925.14
m2
20
THOÁT NƯỚC
21
Phá dỡ cống cũ
43.82
m3
22
Đào móng cống
1.2632
100m3
23
Đắp bù cát hố móng bằng đầm cóc
0.7492
100m3
24
Lớp đá dăm đệm móng cống
14.92
m3
25
Bê tông móng cống M200
37.19
m3
26
Bê tông tường đầu, tường cánh, hố thu M200
47.39
m3
27
Bê tông sân cống M200
11.23
m3
28
Bê tông chèn khe cống M100
12.05
m3
29
Bê tông ốp mái M200
2.61
m3
30
Sản suất, lắp đặt ống cống D150
42
đoạn ống
31
Sản suất, lắp đặt ống cống D100
6
đoạn ống
32
Bê tông lót móng M100
20.08
m3
33
Sản xuất và lắp đặt rãnh U
251
cái
34
Sản xuất và lắp đặt tấm nắp đậy
251
cấu kiện
35
Bê tông lót đáy M150
29.43
m3
36
Vữa Xm làm mối nối M75
118.3333
m2
37
Sản xuất, lắp đặt tấm đan rãnh hình thang
4204
1 cấu kiện
38
Sản xuất và lắp đặt tấm bản KT (140x80x12)cm
30
cấu kiện
39
Rải đá dăm đệm
0.44
m3
40
Đổ bê tông cửa xả M200
2.18
m3
41
GIA CỐ MÁI TALUY ÂM
42
Bê tông mái taluy M200
52.56
m3
43
Cốt thép gia cố mái D<=10
0.9037
tấn
44
Cốt thép gia cố mái D<=18
0.0504
tấn
45
Lắp đặt ống nhựa PVC D50
0.2394
100m
46
Đào đất chân khay, đất cấp I
1.0931
100m3
47
Đắp đất chân khay K≥0,95 (Đầm cóc)
0.6607
100m3
48
Bê tông chân khay M200
51.07
m3
49
Đá dăm đệm
5.19
m3
50
LỀ GIA CỐ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây