Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Chi phí Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:22 06/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường nội đồng kết hợp giao thông thôn Đồng Vinh
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Chi phí Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (Cải tạo, nâng cấp đường nội đồng kết hợp giao thông thôn Đồng Vinh)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Chuyên Mỹ, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
226/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
06/06/2026 10:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư - hạ tầng xã Chuyên Mỹ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:21 06/06/2026
đến
09:00 15/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 15/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
110.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/06/2026 (13/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG AN HƯNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tiểu khu Thao Chính - - Xã Phú Xuyên - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG BẮC Á Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tiểu khu thao chính - - Xã Phú Xuyên - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN THÁI THỊNH Tư vấn lập E-HSMT Số 77, Tổ 8 Nhân Trạch - - Phường Phú Lương - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VÀ HẠ TẦNG HÀ NỘI Tư vấn thẩm định E-HSMT NO02-LK 29, Khu đất dịch vụ LK20a, LK20b - - Phường Dương Nội - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN THÁI THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 77, Tổ 8 Nhân Trạch - - Phường Phú Lương - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐÔ THỊ VÀ HẠ TẦNG HÀ NỘI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu NO02-LK 29, Khu đất dịch vụ LK20a, LK20b - - Phường Dương Nội - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng hàng hóa ≥ 5 tấn: Còn sử dụng tốt
2
2
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,4 m3: Còn sử dụng tốt
1
3
Máy ủi hoặc máy san công suất ≥ 108CV: Còn sử dụng tốt
1
4
Máy lu, lực rung khi gia tải ≥ 16 tấn: Còn sử dụng tốt
1
5
Máy trộn vật liệu (trộn bê tông/trộn vữa): Còn sử dụng tốt
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KÈ NỀN ĐƯỜNG
2
Bơm nước phục vụ thi công
5
ca
3
Đào đất móng công trình, đất cấp I
4212.104
m3
4
Đào san đất, đất cấp I
3.913
100m3
5
Vận chuyển đất, đất cấp I
38.208
100m3
6
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
14.735
100m3
7
Mua đất K95
1364.315
m3
8
Đóng cọc tre, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
548.947
100m
9
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
228.73
m3
10
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 100
1143.64
m3
11
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày > 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100
1478.3
m3
12
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
262.61
m2
13
Bọc vải địa kỹ thuật đầu ống
1.084
100m2
14
Ống nhựa thoát nước D90
211.79
m
15
Láng đỉnh kè, dày 2cm, vữa XM mác 75
677.71
m2
16
CỐNG THOÁT NƯỚC
17
Phá dỡ kết cấu gạch
13.19
m3
18
Đào đất móng công trình, đất cấp II
88.107
m3
19
Vận chuyển đất, đất cấp II
0.382
100m3
20
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.631
100m3
21
Đóng cọc tre, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
13.176
100m
22
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
5.25
m3
23
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100
15.75
m3
24
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.072
100m2
25
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
4.68
m3
26
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.655
100m2
27
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.706
tấn
28
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
5.97
m3
29
ống cống hộp 800x800 BTCT đúc sẵn (loại 1m/đốt)
18
cái
30
Quét nhựa đường chống thấm mối nối ống cống - đường kính F 0,75
15
ống cống
31
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng cấu kiện 200 - 500kg
18
cấu kiện
32
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 20 kg
0.101
tấn
33
Gia công cánh van thép
0.49
tấn
34
Lắp dựng cánh van khung sắt
3.822
m2
35
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
21.054
m2
36
Phụ kiện giàn ty van
3
bộ
37
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
38
Đào xúc đất, đất cấp I
1.336
100m3
39
Đào nền đường, đất cấp II
3.007
100m3
40
Vận chuyển đất, đất cấp I
1.336
100m3
41
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
6.003
100m3
42
Mua đất K95
678.35
m3
43
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
9.18
100m3
44
Nilong lót nền đường
4614.41
m2
45
Bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250
918.09
m3
46
Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.666
100m2
47
Bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 200
4.2
m3
48
Cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, đường kính <= 10mm
0.411
tấn
49
Bê tông cọc, cột, đá 1x2, mác 200
3.83
m3
50
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng <= 35kg
185
1 cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Chi phí Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Chi phí Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây