Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Chi phí xây dựng

Tìm thấy: 16:46 05/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Chi phí xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện Phú Vang: 1.600 triệu đồng, Ngân sách xã Vinh Xuân: 1.600 triệu đồng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phú Vang, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 14/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
44/QĐ-TTPTQĐ
Ngày phê duyệt
04/10/2024 16:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Phú Vang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:44 05/10/2024
đến
08:00 14/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 14/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
21.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/10/2024 (13/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần kiến trúc và Hạ tầng KONSEPT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Lô C17 đường số 2 khu Đô Thị mới An Cựu, phường An Đông, thành phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn thiết kế và Xây dựng Tài Phú Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Mộc Trụ, xã Phú Gia, huyện Phú Vang, tỉnh Thừa Thiên Huế
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phú Hưng Tư vấn lập E-HSMT 100 Lê Ngô Cát, phường Thủy Xuân, thành Phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế
4 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Hoàng Nhật Tư vấn thẩm định E-HSMT 1/164 Nguyễn Tất Thành, phường Thủy Dương, thị xã Hương thuỷ, tỉnh Thừa Thiên Huế
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phú Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT 100 Lê Ngô Cát, phường Thủy Xuân, thành Phố Huế, tỉnh Thừa Thiên Huế
6 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Hoàng Nhật Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 1/164 Nguyễn Tất Thành, phường Thủy Dương, thị xã Hương thuỷ, tỉnh Thừa Thiên Huế

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu >=6T. Có giấy đăng ký, Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (Bản sao có công chứng). * Phải có hồ sơ gốc để đối chiếu
1
2
Máy cắt uốn cốt thép 5KW. Có hóa đơn, chứng từ
2
3
Máy hàn 23KW. Có hóa đơn, chứng từ
2
4
Máy lu bánh thép>=16T. Có giấy đăng ký, Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng).. * Phải có hồ sơ gốc để đối chiếu
1
5
Máy lu bánh hơi >=16T. Có giấy đăng ký, Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). * Phải có hồ sơ gốc để đối chiếu
1
6
Máy lu rung >=25T. Có giấy đăng ký, Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). * Phải có hồ sơ gốc để đối chiếu
1
7
Máy rải >=50-60m3. Có giấy đăng ký, Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). * Phải có hồ sơ gốc để đối chiếu
1
8
Máy trộn bê tông >= 250l. Có hóa đơn, chứng từ
2
9
Máy đào <= 1,25m3. Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). * Phải có hồ sơ gốc để đối chiếu
2
10
Máy đầm bàn 1KW. Có hóa đơn, chứng từ
2
11
Máy đầm dùi 1.5KW. Có hóa đơn, chứng từ
2
12
Máy đầm cóc. Có hóa đơn, chứng từ
2
13
Máy ủi <=110CV. Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). * Phải có hồ sơ gốc để đối chiếu
1
14
Ô tô tự đổ <=10T. Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). * Phải có hồ sơ gốc để đối chiếu
2
15
Ô tô tưới nước chuyên dụng >=5m3. Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). * Phải có hồ sơ gốc để đối chiếu
1
16
Ô tô vận tải thùng <= 12T. Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực (bản sao công chứng). * Phải có hồ sơ gốc để đối chiếu
2
17
Máy toàn đạc. Có hóa đơn, chứng từ. Có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực. (bản sao công chứng). * Phải có hồ sơ gốc để đối chiếu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
*\- San nền
2
San đầm đất bằng máy lu bánh thép 16T; Độ chặt yêu cầu K=0.85
987.87
1 m3
3
Mua đất từ mỏ để đắp K=0.85; đã bao gồm vận chuyển
1057.021
m3
4
*\- Nền đường :
5
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T; Độ chặt yêu cầu K=0.95
467.75
1 m3
6
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 16T; Độ chặt yêu cầu K=0.95
606.08
1 m3
7
Đào nền đất bằng máy đào <= 1.25m3; Đất cấp II
5.32
1 m3
8
Đào khuôn đất bằng máy đào <= 1.25m3; Đất cấp II
138.27
1 m3
9
Đào đất không phù hợp bằng máy đào <= 1.25m3
509.06
1 m3
10
Đào nền bê tông bằng máy đào <= 1.25m3
15.26
1 m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T; Phạm vi <= 300m, Đất cấp I
667.91
1 m3
12
Mua đất từ mỏ để đắp K=0.95; đã bao gồm vận chuyển
528.558
m3
13
Mua đất từ mỏ để đắp K=0.95; đã bao gồm vận chuyển
684.87
m3
14
*\- Mặt đường bê tông
15
Bê tông mặt đường, Dày <= 25 cm; Vữa bê tông đá 2x4 M300
311.83
1 m3
16
Ni long xanh đỏ lót nền đường
1559.15
1 m2
17
Móng CPĐD loại 1 Dmax37.5mm; Lớp trên, dày 15cm
233.87
1 m3
18
Ván khuôn mặt đường bê tông
93.78
1 m2
19
Đánh phẳng, xoa tạo nhám mặt đường
1559.15
1 m2
20
*\- Mốc phân lô :
21
Bê tông cọc mốc đúc sẵn; BT cọc, cột, vữa BT đá dăm 1x2 M200
0.576
1 m3
22
Cốt thép cọc mốc đúc sẵn; Đường kính cốt thép <=10mm
0.033
1 tấn
23
Ván khuôn cọc mốc đúc sẵn
12.8
1 m2
24
Định vị, vận chuyển, chôn cọc mốc
5
mốc
25
Cắm cọc mốc phân lô
59
Cái
26
Đào đất chôn cọc mốc
8
1 m3
27
Đắp đất hố móng
7.616
1 m3
28
*\- Thoát nước :
29
+) Hố ga (9cái) Bê tông đá dăm lót móng, R<=250cm; Vữa bê tông đá 4x6 M100
1.76
1 m3
30
Bê tông móng hố ga; Vữa bê tông đá 2x4 M200
3.53
1 m3
31
Bê tông thân hố ga; Vữa bê tông đá 2x4 M200
9.96
1 m3
32
Bê tông giằng hố ga; Vữa BT đá 1x2 M250
1.33
1 m3
33
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn đan hố ga vữa M250
1.3
1 m3
34
Ván khuôn móng hố ga
10.08
1 m2
35
Ván khuôn thân hố ga
96.01
1 m2
36
Ván khuôn giằng hố ga
13.68
1 m2
37
LĐ cấu kiện bê tông đúc sẵn = cần cẩu; Trọng lượng >50Kg
18
1 c/kiện
38
Gia công cốt thép xà, dầm, giằng; Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.132
Tấn
39
Cốt thép tấm đan
0.195
1 tấn
40
Cốt thép tấm đan, hàng rào,cửa sổ lá chớp, nan hoa, con sơn
0.146
1 tấn
41
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trongBT; Khối lượng một cấu kiện <=100kg
1.249
1 tấn
42
Lắp dựng ckiện thép đặt sẵn trong BT; Khối lượng một cấu kiện <=100 kg
1.249
Tấn
43
+) Mương B600: Đào đất bằng máy đào <= 0.8m3; Chiều rộng móng <= 6m, Đất cấp III
324.16
1 m3
44
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay 70kg; Độ chặt yêu cầu K=0.95
162.08
1 m3
45
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T; Phạm vi <= 300m, Đất cấp III
162.08
1 m3
46
Bê tông đá dăm lót móng, R<=250cm; Vữa bê tông đá 4x6 M100
9.51
1 m3
47
Bê tông thân mương; Vữa bê tông đá 2x4 M200
54.5
1 m3
48
Bê tông giằng mương; Vữa bê tông đá 1x2 M250
5.71
1 m3
49
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn tấm đan vữa M250
7.49
1 m3
50
Ván khuôn thân mương
506.94
1 m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Chi phí xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Chi phí xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây