Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Chi phí xây lắp

Tìm thấy: 17:17 14/10/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường nội đồng liên vùng hợp tác xã Thắng Lợi, xã Quảng Lợi
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Chi phí xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
- Ngân sách Trung ương: 1.565.000.000 đồng. - Ngân sách Tỉnh: 360.000.000 đồng. - Ngân sách huyện: 1.320.000.000 đồng. - Ngân sách xã Quảng Lợi: 1.755.000.000đồng.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:00 20/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
191
Ngày phê duyệt
14/10/2022 12:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân Xã Quảng Lợi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:16 14/10/2022
đến
16:00 20/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 20/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
44.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/10/2022 (18/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHÂN TÍN Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 1/4/23 Nhật Lệ - 4110157 - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
2 Công ty TNHH MTV XD&TM ATZ Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ 6, khu vực 3, Phường An Hòa, TP Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế
3 Phòng Nông nghiệp và Phát triển nông thôn huyện Quảng Điền Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán thị trấn Sịa, huyện Quảng Điền, tỉnh Thừa Thiên Huế
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHÂN TÍN Tư vấn lập E-HSMT 1/4/23 Nhật Lệ - 4110157 - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
5 Công ty TNHH MTV XD&TM ATZ Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 6, khu vực 3, Phường An Hòa, TP Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế
6 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHÂN TÍN Tư vấn đánh giá E-HSDT 1/4/23 Nhật Lệ - 4110157 - Thành phố Huế - Tỉnh Thừa Thiên Huế
7 Công ty TNHH MTV XD&TM ATZ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 6, khu vực 3, Phường An Hòa, TP Huế, Tỉnh Thừa Thiên Huế

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông mặt đường, Dày <= 25 cm Vữa bê tông đá 2x4 M300
1007.9
1 m3
2
Ni lông lót
5090.97
1 m2
3
Cấp phối đá dăm
755.95
1 m3
4
Đào kênh mương;rãnh thoát nước;đường ống,cáp Rộng <=1m, sâu <=1m , Đất cấp I
65.97
1 m3
5
Đào nền đường bằng máy đào <= 1.25m3 Đất cấp I
1247.02
1 m3
6
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay 70kg Độ chặt yêu cầu K=0.95(đất CP)
578.927
1 m3
7
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T Độ chặt yêu cầu K=0.95(đất CP)
1168.818
1 m3
8
Bóc phong hoá bằng máy đào Máy đào <= 1.25m3, Đất cấp I
593.48
1 m3
9
Ván khuôn mặt đường bê tông
704
1 m2
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T Phạm vi <=1000m, Đất cấp I
1840.5
1 m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1 km tiếp theo, Đất cấp I
1840.5
1 m3
12
Bê tông mặt đường, Dày <= 25 cm Vữa bê tông đá 2x4 M300
6.3
1 m3
13
Ni lông lót
31.51
1 m2
14
Thi công móng lớp dưới Đường
4.73
1 m3
15
Ván khuôn mặt đường bê tông
13.197
1 m2
16
Bê tông móng chiều rộng R<=250cm Vữa bê tông đá 2x4M300
27.46
1 m3
17
Bê tông tường thẳng, Dày<=45cm Cao <= 6m,vữa BT đá 2x4 M300
27.63
1 m3
18
Bê tông bản mặtVữa bê tông đá 1x2 M300
19.08
1 m3
19
Bê tông bản giảm tải + mở rộng sau bản giảm tải Vữa bê tông đá 2x4M300
24.46
1 m3
20
Bê tông khung giằng Vữa BT đá 1x2 M250
3.38
1 m3
21
Bê tông trụ tiêu vữa bê tông đá 1x2 M200
0.22
1 m3
22
Bê tông đá dăm lót móng, R<=250cm Vữa bê tông đá 4x6 M100
7.18
1 m3
23
Ván khuôn bản đáy+ bản giảm tải+khung giằng
80.46
1 m2
24
Ván khuôn thép tường+ trụ
112.32
1 m2
25
Ván khuôn thép sàn
19.26
1 m2
26
Cấp phối đá dăm
15.42
1 m3
27
Xếp đá khan trên mặt bằng Không chít mạch
10.66
1 m3
28
Gia cố nền đất yếu bằng vải địa kỹ thuật làm móng công trình
35.52
1 m2
29
Ni lông lót
113.71
1 m2
30
Đóng cọc tre =máy đào 0.5m3, L<=2.5m Đất cấp I
3224
1 m
31
Sơn trụ tiêu
6.03
1m2
32
Gia công lan can
1
tb
33
Sơn lan can1 nước lót, 2 nước phủ
26.22
1m2
34
Lắp dựng lan can sắt Vữa XM cát vàng M75
12.48
m2
35
Gia công cốt thép móng Đường kính cốt thép d<=10mm
0.068
Tấn
36
Gia công cốt thép móng+ bản giảm tải Đường kính cốt thép d<=18mm
3.2
Tấn
37
Gia công cốt thép tường Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.04
Tấn
38
Gia công cốt thép tường Đ/kính cốt thép d<=18 mm,cao<=6m
2.993
Tấn
39
Gia công cốt thép bản mặt Đ/kính cốt thép d<=10 mm
0.052
Tấn
40
Gia công cốt thép bản mặt Đ/kính cốt thép d> 10 mm,
1.813
Tấn
41
Gia công cốt thép trụ Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.077
Tấn
42
Gia công cốt thép trụ Đ/kính cốt thép d<18 mm,cao<=6m
0.195
Tấn
43
Gia công cốt thép khung giằng Đ/kính cốt thép d<=10 mm,cao<=6m
0.057
Tấn
44
Gia công cốt thép khung giằng Đ/kính cốt thép d<=18 mm,cao<=6m
0.209
Tấn
45
Đào xúc đất để đắp đê quai Máy đào <= 1.25m3, Đất cấp I
27.962
1 m3
46
Đắp đất công trình = đầm đất cầm tay 70kg Độ chặt yêu cầu K=0.85
26.63
1 m3
47
Đào phá đê quai Máy đào <= 1.25m3, Đất cấp I
26.63
1 m3
48
Tre néo
16.5
1m
49
Đóng cọc tre =máy đào 0.5m3, L>2.5m Đất cấp I
132
1 m
50
Phên khai tre
26.4
1m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Chi phí xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Chi phí xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 80

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây