Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Chi phí xây lắp

Tìm thấy: 19:04 17/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng kết hợp kênh tưới tiêu đường Đỗi Mới (Đoạn từ đường Gò đến cuối khu Mạ Bờ Liềm)
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Chi phí xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp đường giao thông nội đồng kết hợp kênh tưới tiêu đường Đỗi Mới (Đoạn từ đường Gò đến cuối khu Mạ Bờ Liềm)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã Mỹ Đức và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Mỹ Đức, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
10:00 26/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1846/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/08/2026 19:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Mỹ Đức
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:03 17/08/2026
đến
10:00 26/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 26/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
259.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm năm mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/08/2026 (24/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Thiên Long Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 37, ngõ 5, phố Nguyễn Viết Xuân, Phường Hà Đông, TP Hà Nội,
2 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội; Tư vấn lập E-HSMT Thôn Trung Thượng, Xã Mỹ Đức, thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Đầu tư Phát triển Xây dựng Thương mại Thành Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 27, LK 27, Khu đô thị mới Văn Phú, phường Kiến Hưng, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 368 Hà Nội; Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Trung Thượng, Xã Mỹ Đức, thành phố Hà Nội
5 Công ty Cổ phần Đầu tư Phát triển Xây dựng Thương mại Thành Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 27, LK 27, Khu đô thị mới Văn Phú, phường Kiến Hưng, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ tải trọng ≥ 5T (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đánh giá, đối chiếu tài liệu);
2
2
Máy lu tĩnh (Kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực hoặc hóa đơn chứng minh chủ sở hữu kèm theo);
1
3
Máy lu rung (Kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực hoặc hóa đơn chứng minh chủ sở hữu kèm theo)
1
4
Máy đào ≥ 0,4m3; (Kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực hoặc hóa đơn chứng minh chủ sở hữu kèm theo);
2
5
Máy ủi (Kèm theo kiểm định thiết bị còn hiệu lực hoặc hóa đơn chứng minh chủ sở hữu kèm theo);
1
6
Máy cắt uốn thép (Còn sử dụng tốt, có hoá đơn kèm theo)
1
7
Máy trộn vữa (Còn sử dụng tốt, có hoá đơn kèm theo)
1
8
Máy trộn bê tông (Còn sử dụng tốt, có hoá đơn kèm theo)
1
9
Máy đầm đất (Còn sử dụng tốt, có hoá đơn kèm theo)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đường + kè
2
Phần đất
3
Phát quang mái và bờ kênh
19.0807
100m2
4
Bóc hữu cơ bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
31.2687
100m3
5
Đánh cấp bằng thủ công, đất cấp II
159.16
m3
6
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
9.9205
100m3
7
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
35.9486
100m3
8
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90 (tận dụng đất đào C2, thiếu mua)
36.4637
100m3
9
Mua đất đất đắp K90 ( bảng cân đối đất)
1002.66
m3
10
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85(tận dụng đất đào C2)
6.6501
100m3
11
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95 ( đất mua)
15.7605
100m3
12
Mua đất đất đắp nền đường K95 ( hệ số 1.13)
1780.9365
m3
13
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
31.2687
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 2km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
31.2687
100m3
15
San đất bãi thải bằng máy ủi 110 CV
31.2687
100m3
16
Vận chuyển cây bụi sau phát quang
2
ca
17
Phần đường
18
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,95
11.9277
100m3
19
Lót nilon chống thấm
52.5351
100m2
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250
1050.7
m3
21
Cắt khe rộng 5mm
9.405
100m
22
Gỗ làm khe giãn (khoảng cách 54m có 1 khe, có 12 tấm dài 4,5m)
0.42
m3
23
Nhựa đường rót nóng chèn khe ( trọng lượng 970kg/m3)
329.4363
kg
24
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
3.8161
100m2
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông gờ chắn, đá 1x2, mác 200, PCB30
92.03
m3
26
Ván khuôn thép. Ván khuôn gờ chắn
4.6013
100m2
27
Sơn gờ chắn bánh bằng Sơn 2 nước màu (trắng hoặc đỏ)
1073.63
m2
28
Trụ đỡ biển báo bằng ống thép D90mm, cao 3,1m
7
Cái
29
Biển báo hạn chế tải trọng, hình tròn D70cm
1
Cái
30
Biển báo hạn chế tốc độ, hình tròn D70cm
1
Cái
31
Biển báo nguy hiểm, hình tam giác (70x70x70)cm
5
Cái
32
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70, bát giác cạnh 25 cm
2
cái
33
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
5
cái
34
Phần kè
35
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
1352.98
100m
36
Dăm đệm (4x6) lót móng kè dày 10cm
299.25
m3
37
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100
1498.07
m3
38
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày > 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100
2308.36
m3
39
Ống nhựa thoát nước thân kè, ống PVC D48
9.5135
100m
40
Vải địa kỹ thuật bọc đầu ống
0.8352
100m2
41
Đá (1x2)cm tầng lọc ngược thoát nước lưng tường
115.96
m3
42
Khe lún, 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
437.1
m2
43
Biện pháp thi công
44
Đắp đất K85 làm đê quây bằng đầm đất cầm tay 70kg (đất tận dụng )
9.5904
100m3
45
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
143.85
100m
46
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I ( phần không ngập đất hs nhân công, máy nhân 0.75)
95.9
100m
47
Gông cọc tre D(6-8)cm
2637.35
m
48
Phên nứa
1918.07
m2
49
Bạt dứa
19.1807
100m2
50
Thép buộc d=3mm
52.75
kg

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Chi phí xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Chi phí xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 28

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây