Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Mua sắm thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 19:08 10/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đầu tư mua sắm thiết bị dạy học phục vụ chương trình đổi mới sách giáo khoa giáo dục phổ thông giai đoạn 2022-2025 cho khối lớp 3, lớp 7, huyện Mỹ Tú
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Mua sắm thiết bị
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Tỉnh bổ sung mục tiêu cho ngân sách huyện từ nguồn xổ số kiến thiết
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Mỹ Tú, Tỉnh Sóc Trăng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 20/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
766/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
10/09/2024 14:02
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Mỹ Tú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:06 10/09/2024
đến
08:00 20/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 20/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
129.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/09/2024 (18/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Khánh Hưng Tư vấn lập thiết kế Số 135/29-31, đường Hùng Vương, phường 6, thành phố Sóc Trăng
2 Công ty TNHH Dịch vụ tư vấn đầu tư và thẩm định giá LAHA Tư vấn thẩm định giá Số 95/10 đường Lê Hồng Phong, Khu phố 5, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
3 Công ty TNHH Thương mại Xây dựng Hưng Long Tư vấn lập E-HSMT Số 07A, ấp Trà Canh A2, xã Thuận Hòa, huyện Châu Thành, tỉnh Sóc Trăng
4 Công ty Cổ phần Tư vấn và Kiểm định xây dựng Hiệp Hòa Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 109 đường số 1, Khu dân cư Trần Hưng Đạo, Phường 2, Thành phố Sóc Trăng, Tỉnh Sóc Trăng
5 Công ty TNHH Thương mại Xây dựng Hưng Long Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 07A, ấp Trà Canh A2, xã Thuận Hòa, huyện Châu Thành, tỉnh Sóc Trăng
6 Công ty Cổ phần Tư vấn và Kiểm định xây dựng Hiệp Hòa Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 109 đường số 1, Khu dân cư Trần Hưng Đạo, Phường 2, Thành phố Sóc Trăng, Tỉnh Sóc Trăng
7 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Mỹ Tú Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 1, Đường Trần Phú, ấp Cầu Đồn, TT.Huỳnh Hữu Nghĩa, huyện Mỹ Tú, tỉnh Sóc Trăng

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 07:34 17/09/2024 08:00 19/09/2024 08:00 20/09/2024 08:00 19/09/2024 08:00 20/09/2024 Gia hạn thời gian mở thầu

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu kiến nghị

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Video về các vòng đời của động vật
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
2
Video về giâm, chiết, ghép cây
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
3
Bộ vật liệu cơ khí
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
4
Bộ dụng cụ cơ khí
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
5
Bộ thiết bị cơ khí cỡ nhỏ
7
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
6
Bộ vật liệu điện
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
7
Bộ dụng cụ điện
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
8
Dụng cụ đo các đại lượng không điện.
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
9
Bộ công cụ phát triển ứng dụng dựa trên vi điều khiển
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
10
Biến áp nguồn
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
11
Găng tay bảo hộ lao động
40
Đôi
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
12
Kính bảo hộ
40
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
13
Mô hình trồng trọt công nghệ cao.
14
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
14
Quy trình trồng trọt
14
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
15
Một số vật nuôi đặc trưng theo vùng miền
14
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
16
Một số loài thủy sản có giá trị kinh tế cao
14
Tờ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
17
Bộ dụng cụ giâm cành
18
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
18
Thiết bị đo nhiệt độ nước
20
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
19
Đĩa đo độ trong của nước (đĩa Secchi)
16
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
20
Thùng nhựa đựng nước
10
cái
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
21
Bộ dụng cụ sửa chữa, bảo dưỡng máy tính cơ bản
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
22
Máy hút bụi
8
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
23
Bộ lưu điện
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
24
Đồng hồ bấm giây
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
25
Còi
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
26
Thước dây
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
27
Cờ lệnh thể thao
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
28
Biển lật số
4
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
29
Nấm thể thao
20
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
30
Bơm
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
31
Dây nhảy cá nhân
90
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
32
Dây nhảy tập thể
6
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
33
Bóng nhồi
8
Quả
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
34
Dây kéo co
2
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
35
Xà đơn
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
36
Xà kép
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
37
Bàn đạp xuất phát
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
38
Dây đích
5
Sợi
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
39
Ván dậm nhảy
3
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
40
Dụng cụ xới cát
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
41
Bàn trang san cát
4
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
42
Quả bóng đá
34
Quả
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
43
Quả bóng rổ
36
Quả
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
44
Cột, bảng bóng rổ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
45
Quả bóng chuyền da
60
Quả
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
46
Cột, lưới
5
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
47
Quả bóng bàn
60
Quả
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
48
Vợt
20
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
49
Bàn, lưới
2
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120
50
Quả cầu lông
160
Quả
Theo quy định tại Chương V
Tại công trình
90
120

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TM XD HƯNG LONG như sau:

  • Có quan hệ với 6 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.802.815.232 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.920.849.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,25%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 154

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây