Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Phần xây lắp công trình

Tìm thấy: 08:04 30/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà học 3 tầng 18 phòng và nhà học chức năng Trường THPT Hoàng Mai, thị xã Hoàng Mai, tỉnh Nghệ An
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Phần xây lắp công trình
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà trường và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị xã Hoàng Mai, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
130/QĐ-THPT.HM
Ngày phê duyệt
27/05/2024 10:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Hoàng Mai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:01 30/05/2024
đến
09:00 07/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
35.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi lăm triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/06/2024 (05/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP Tư vấn thiết kế Đầu tư xây dựng Tiến Cường Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khối Tân Đông, Phường Quỳnh Dị, Thị xã Hoàng Mai, Tỉnh Nghệ An
2 Phòng Quản lý Đô thị thị xã Hoàng Mai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Phường Quỳnh Dị, Thị xã Hoàng Mai, Tỉnh Nghệ An
3 Công ty TNHH tư vấn và ĐTXD Lập Thành Phát Tư vấn lập E-HSMT Phường Quỳnh Dị, Thị xã Hoàng Mai, Tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hưng Vinh Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT xóm Đại Thành, xã Diễn Kim, huyện Diễn Châu, tỉnh Nghệ An
5 Công ty TNHH tư vấn và ĐTXD Lập Thành Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Quỳnh Dị, Thị xã Hoàng Mai, Tỉnh Nghệ An
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hưng Vinh Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu xóm Đại Thành, xã Diễn Kim, huyện Diễn Châu, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào >=0,4m3
1
2
Ô tô tải tự đổ >=7 tấn
2
3
Máy cắt gạch đá >=1,7KW
3
4
Máy trộn bê tông >= 300lit
2
5
Máy hàn điện >=23KW
2
6
Máy mài >=1,7KW
4

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO TƯỜNG NGOÀI
2
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt ngoài nhà
2853.3405
m2
3
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (10% diện tích cạo bỏ )
285.3341
m2
4
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
4.28
m3
5
Vận chuyển phế thải các loại bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển 1km đầu
0.428
10m3/1km
6
Vận chuyển phế thải các loại bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển 2km tiếp theo
0.428
10m3/1km
7
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
285.3341
m2
8
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
2853.3405
m2
9
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (Sơn KOVA hoặc tương đương)
2853.3405
m2
10
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
17.0748
100m2
11
CẢI TẠO TƯỜNG TRONG
12
Tháo dỡ, lắp dựng bảng viết, bảng hiệu
10
cái
13
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt trong nhà
2731.5936
m2
14
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ trong nhà (tính 5% diện tích cạo bỏ)
136.5797
m2
15
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
2.0487
m3
16
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
2.0487
m3
17
Vận chuyển phế thải các loại bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển 1km đầu
0.2049
10m3/1km
18
Vận chuyển phế thải các loại bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển 2km tiếp theo
0.2049
10m3/1km
19
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
136.5797
m2
20
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
2731.5936
m2
21
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (Sơn KOVA hoặc tương đương)
2731.5936
m2
22
CẢI TẠO GẠCH ỐP, LÁT
23
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
54.0796
m3
24
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
2012.437
m2
25
Bốc xếp gom vận chuyển phế thải các loại về vị trí tập kết
144.6393
m3
26
Xúc các loại phế thải lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,6m3
1.4464
100m3
27
Vận chuyển phế thải các loại bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển 1km đầu
14.4639
10m3/1km
28
Vận chuyển phế thải các loại bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển 2km tiếp theo
14.4639
10m3/1km
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 2x4, mác 150, PCB40
54.0796
m3
30
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,36m2, vữa XM mác 50, PCB40
1479.6098
m2
31
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,09m2, vữa XM mác 50, PCB40
67.1232
m2
32
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,25m2, vữa XM mác 75, PCB40
458.76
m2
33
CẢI TẠO CỬA
34
Tháo dỡ song cửa bằng thủ công
228.828
m2
35
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
68.6484
m2
36
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
68.6484
m2
37
Lắp dựng hoa sắt cửa
228.828
m2
38
Tháo dỡ cửa chớp bằng thủ công
62.508
m2
39
Cửa nhôm Việt Pháp Austdoor (bao gồm khuôn, cánh cửa, phụ kiện kim khí King Long, kính an toàn 6,38mm, thanh nhôm Việt Pháp của tập đoàn Austdoor sản xuất; đã lắp đặt)
62.508
m2
40
CHỐNG THẤM SÊ NÔ
41
vệ sinh, cạo bỏ rêu mốc sê nô
233.1093
m2
42
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô
233.1093
m2
43
Trám keo khe lún
25.6
m
44
Gia công, lắp dựng tôn tráng kẽm chống thấm
0.1005
tấn
45
CẢI TẠO LAN CAN
46
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan cầm tay
0.991
m3
47
Bốc xếp gom vận chuyển phế thải các loại về vị trí tập kết
0.991
m3
48
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
0.991
m3
49
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
0.991
m3
50
Gia công lan can thép hộp
0.3231
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Thpt Hoàng Mai như sau:

  • Có quan hệ với 11 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.993.302.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.972.359.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Phần xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Phần xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 78

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây