Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công công trình

Tìm thấy: 17:16 01/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dịch chuyển đường dây hạ áp để giải phóng mặt bằng thực hiện đầu tư xây dựng tuyến đường trục phía Nam Khu kinh tế từ đường ven biển đến Quốc lộ 37B ( tuyến số 3)
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn kinh phí giải phóng mặt bằng của dự án đầu tư xây dựng tuyến đường trục phía Nam Khu kinh tế từ đường ven biển đến Quốc lộ 37B ( tuyến số 3)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tiền Hải, Tỉnh Thái Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 12/12/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
43/QĐ-TTPTQĐ&CCN
Ngày phê duyệt
01/12/2023 17:11
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm phát triển quỹ đất và cụm công nghiệp huyện Tiền Hải
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:12 01/12/2023
đến
09:00 12/12/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 12/12/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
85.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/12/2023 (10/04/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV QTECH Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 636 Đường Lý Bôn, Tổ 20, Phường Kỳ Bá, Thành phố Thái Bình, Tỉnh Thái Bình
2 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng công trình Thái Bình Dương Tư vấn lập E-HSMT Số 366T đường Phan Bá Vành, tổ 5, Phường Quang Trung, Thành phố Thái Bình, Tỉnh Thái Bình
3 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng hạ tầng Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 33C, ngõ 32, đường Bưởi - Phường Ngọc Khánh - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng công trình Thái Bình Dương Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 366T đường Phan Bá Vành, tổ 5, Phường Quang Trung, Thành phố Thái Bình, Tỉnh Thái Bình
5 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng hạ tầng Hưng Thịnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 33C, ngõ 32, đường Bưởi - Phường Ngọc Khánh - Quận Ba Đình - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy xúc, đào ≥ 0,8 m3 (Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê)
1
2
Cần cẩu ≥ 25 tấn (Có Giấy chứng nhận đăng ký máy, thiết bị và Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực tối thiểu đến trước thời điểm đóng thầu)
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250L (Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê)
1
4
Máy hàn 23KW (Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê)
1
5
Máy toàn đạc điện tử (còn kiểm nghiệm có hiệu lực tối thiểu đến trước thời điểm đóng thầu )
1
6
Máy khoan bê tông (Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê)
1
7
Ô tô ≥ 10 tấn (Có Giấy chứng nhận đăng ký xe và Giấy chứng nhận đăng kiểm còn hiệu lực tối thiểu đến trước thời điểm đóng thầu)
1
8
Máy phát điện 1kW (Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê)
1
9
Xe thang nâng 12m (Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê)
1
10
Máy tời điện (Pa lăng xích) ≥ 5 tấn (Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê)
1
11
Máy đầm dùi ≥ 800W (Có tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cáp nhôm vặn xoắn ABC 4x120mm2
1296.75
mét
2
Cáp nhôm vặn xoắn ABC 4x70mm2
312
mét
3
Cáp nhôm vặn xoăn ABC 4x50mm2
248
mét
4
Tháo hạ căng dây lấy lại độ võng dây ABC 4x120
264.6
m
5
Tháo hạ căng dây lấy lại độ võng dây ABC 4x70
48.3
m
6
Dây dẫn đấu nối cáp nguồn cho hòm công tơ H2 cáp Muyle 2x11
140
mét
7
Dây dẫn đấu nối cáp nguồn cho hòm công tơ H4, H6 cáp Muyle 2x16
375
mét
8
Dây dẫn đấu nối cáp nguồn cho hòm công tơ H3 pha cáp CU/XLPE/PVC 3x16+1x10
200
mét
9
Dây cáp thép TK50
588
m
10
Cột bê tông li tâm NPC.I - 8.5-190-4.3
41
cột
11
Cột bê tông li tâm NPC.I - 10-190-5.0
7
cột
12
Cột bê tông li tâm NPC.I - 12-190-5.4
47
cột
13
Móng bê tông MT2
17
móng
14
Móng bê tông MT3
4
móng
15
Móng bê tông MĐ4
14
móng
16
Móng bê tông MĐ6
23
móng
17
Tiếp địa lặp lại RhLL-1
41
bộ
18
Chuỗi néo dây TK50
14
bộ
19
Dây buộc cố định CVX vào TK50
392
cái
20
Xà néo XK-4T-D
2
bộ
21
Xà néo XK-4T-N
2
bộ
22
Giằng cột GC-4
12
bộ
23
Sứ hạ thế A30N + ty sứ
32
cái
24
Cổ dề néo cáp cột tròn CDK4D-T
41
bộ
25
Cổ dề néo cáp cột tròn CD3-T
17
bộ
26
Tấm treo MT-D20
220
bộ
27
Kẹp hãm cáp VX 4x70-120
220
bộ
28
Ghíp cáp vặn xoắn 2 bu lông VX 70-120/70-120mm2
297
bộ
29
Đầu cốt đồng nhôm AM70 mm2
388
cái
30
Đầu cốt đồng M10 mm2
96
cái
31
Đầu cốt đồng M16 mm2
420
cái
32
Bịt đàu cáp
116
bộ
33
Ống nối dây cáp vặn xoắn 70-70mm2
15
bộ
34
Đầu cốt đồng nhôm AM25 mm2
297
cái
35
Đai thép không rỉ (cả khoá đai)
429
bộ
36
Hộp Composite 2 công tơ 1 pha H2
28
cái
37
Hộp Composite 4 công tơ 1 pha H4
75
cái
38
Hộp Composite 1 công tơ 3 pha H3P
40
cái
39
Gông treo H2, H4
103
bộ
40
Gông treo H3P
40
bộ
41
Tháo lắp tủ tụ bù hạ thế
3
tủ
42
Ghíp cáp vặn xoắn 1 bu lông 16-70/35-95
275
bộ
43
Tháo lắp dặt công tơ điện 1 pha
320
cái
44
Tháo lắp dặt công tơ điện 3 pha
40
cái
45
Tháo lắp dặt aptomat 1 pha <= 50A
320
cái
46
Tháo lắp dặt aptomat 3 pha <= 50A
40
cái
47
Cáp quang ADSS-24F0-KV200
490
mét
48
Kẹp hãm cáp VX 4x70-120
100
bộ
49
Bộ néo cáp quang
42
bộ
50
Gông treo cáp quang
16
bộ

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI BÌNH DƯƠNG như sau:

  • Có quan hệ với 22 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 69,23%, Tư vấn 30,77%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 70.963.418.608 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 69.735.883.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,73%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 110

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây