Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa

Tìm thấy: 14:51 01/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Sửa chữa lớn tàu công vụ Cảng vụ Hàng hải Nha Trang 03 kỳ trung gian
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa lớn tàu công vụ Cảng vụ Hàng hải Nha Trang 03 kỳ trung gian
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn phí Cảng vụ hàng hải để lại được giao theo dự toán chi ngân sách nhà nước hàng năm.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 10/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500119786_2504011353
Ngày phê duyệt
01/04/2025 13:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:49 01/04/2025
đến
10:00 10/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 10/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/04/2025 (07/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Công nghiệp Hàng hải Tây Nam Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 43 Quân Sự, Phường 11, Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Kỹ thuật DCA Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán D9/266/3N Ấp 4 , Xã Đa Phước, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty CP tư vấn đầu tư xây dựng Chiêu Dương Tư vấn lập E-HSMT 292/34/4 Bình Lợi, Phường 13, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Thi công Xây dựng Hoàng Gia Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT 98 Cầu Xéo, P.Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
5 Công ty CP tư vấn đầu tư xây dựng Chiêu Dương Tư vấn đánh giá E-HSDT 292/34/4 Bình Lợi, Phường 13, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn Thi công Xây dựng Hoàng Gia Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 98 Cầu Xéo, P.Tân Quý, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Phần vỏ
Theo quy định tại Chương V
2
Phần dưới mớn nước
Theo quy định tại Chương V
3
Cạo hầu hà toàn bộ diện tích
80
m2
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
4
Rửa nước ngọt trước khi bắn cát
80
m2
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
5
Bắn cát tiêu chuẩn Sa2.5 toàn bộ diện tích
80
m2
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
6
Sơn phủ các lớp theo quy trình sơn Jotun (tàu nhôm)
400
m2
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
7
Hộp van thông biển: bắn cát và sơn theo quy trình
5
hộp
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
8
Mạn khô và be gió ngoài
Theo quy định tại Chương V
9
Rửa nước ngọt trước khi thi công
40
m2
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
10
Bắn cát tiêu chuẩn Sa2.5 toàn bộ diện tích
40
m2
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
11
Sơn dặm 1 lớp chổng rỉ và 1 lớp phủ màu trên
80
m2
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
12
Kẻ vẽ dấu tàu
Theo quy định tại Chương V
13
Kẻ đường phân cách giữa mạn khô và mạn ướt. (Vẽ dấu đăng kiểm; Vẽ thước nước; Vẽ tên tàu, tên cảng)
1
tàu
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
14
Vẽ 3 gạch song song với mũi (Kẻ chữ: CẢNG VỤ HÀNG HẢI NHA TRANG 03; Kẻ chữ: MARITIME ADMINISTRATION OF NHA TRANG 03; Kẻ logo Cục hàng hải Việt Nam hai bên Cabin; Kẻ tên dưới logo: VINAMARINE; Decan chữ và logo trên)
1
tàu
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
15
Boong chính
Theo quy định tại Chương V
16
Rửa nước ngọt trước khi thi công
71
m2
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
17
Mài chà toàn bộ diện tích trước khi sơn
71
m2
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
18
Sơn phủ toàn bộ diện tích theo quy trình sơn jotun
71
m2
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
19
Nắp hầm các két: bắn cát và sơn theo quy trình sơn
3
cái
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
20
Hộp cứu hỏa và giá phao tròn: bắn cát và sơn theo quy trình sơn
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
21
Thay mới hộp cứu hỏa , dây và vòi rồng tại buồng máy)
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
22
Phao bè: Sửa chữa vị trí bị tróc, mài chà, sơn theo quy trình và kẻ lại tên tàu (Compoisite), thay dây.
1
cái
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
23
Cabin mặt ngoài
Theo quy định tại Chương V
24
Rửa nước ngọt trước khi thi công
95
m2
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
25
Mài chà toàn bộ diện tích trước khi sơn
95
m2
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
26
Che chắn cửa cabin, lan can inox, đèn, … trước khi sơn
1
lượt
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
27
Sơn phủ màu toàn bộ diện tích theo quy trình sơn
95
m2
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
28
Khoang két
Theo quy định tại Chương V
29
Vệ sinh, mài chà két mũi
1
két
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
30
Vệ sinh, mài chà hầm séc tơ lái
1
hầm
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
31
Keo silicon
8
tuýp
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
32
Xốp làm khuôn
2
m2
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
33
Giấy nhám
10
tờ
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
34
Mũi doa tăng
6
cái
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
35
Giẻ lau máy
5
kg
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
36
MÁY PHÁT ĐIỆN (13.5KW)
Theo quy định tại Chương V
37
Tháo rã, bảo dưỡng, thay thế một số vật tư, lắp ráp hoàn chỉnh may phát điện
1
máy
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
38
Tháo lắp vận chuyển, vệ sinh sinh hàn nước và nhớt máy
2
cái
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
39
Siêu sinh hàn
4
sợi
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
40
Kẽm chống mòn
4
viên
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
41
Cân chỉnh bơm cao áp và vòi phun
1
máy
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
42
Thay mới kim phun
4
cái
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
43
Tháo lắp vệ sinh bảo dưỡng bơm nước biển
1
cái
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
44
Vật tư máy phụ
Theo quy định tại Chương V
45
Cánh bơm cao su (Nước biển)
1
cái
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
46
Nhớt máy
8
lít
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
47
Lọc dầu
1
cái
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
48
Lọc nhớt
1
cái
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày
49
THIẾT BỊ VAN ỐNG
Theo quy định tại Chương V
50
Tháo ráp, kiểm tra, bảo dưỡng 5 van thông biển, bầu lọc và hệ ống thông biển
1
hệ
Theo quy định tại Chương V
tại nhà xưởng của nhà thầu
40 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công sửa chữa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây