Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:14 11/06/2022
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 3 tầng 12 phòng Trường THCS Chi Lăng Nam, huyện Thanh Miện
Gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Ủy ban nhân dân xã Chi Lăng Nam (Địa chỉ: Xã Chi Lăng Nam, huyện Thanh Miện, Tỉnh Hải Dương).
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 3 tầng 12 phòng Trường THCS Chi Lăng Nam, huyện Thanh Miện
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hỗ trợ hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:15 21/06/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
60 Ngày

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
10:09 11/06/2022
đến
10:15 21/06/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
10:15 21/06/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
15.000.000 VND
Bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/06/2022 (19/09/2022)

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1Bên mời thầu: Công ty cổ phần Tư vấn Xây dựng T và T
E-CDNT 1.2 Tên gói thầu: Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Tên dự án là: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 3 tầng 12 phòng Trường THCS Chi Lăng Nam, huyện Thanh Miện
Thời gian thực hiện hợp đồng là : 80 Ngày
E-CDNT 3Nguồn vốn (hoặc phương thức thu xếp vốn): Ngân sách xã và các nguồn vốn hỗ trợ hợp pháp khác
E-CDNT 5.3Bảo đảm cạnh tranh trong đấu thầu theo quy định như sau:

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp trên 30% với:
- Bên mời thầu: Công ty cổ phần Tư vấn Xây dựng T và T , địa chỉ: Số 37A, Phố Nguyễn Phi Khanh, Phường Hải Tân, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
- Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân xã Chi Lăng Nam (Địa chỉ: Xã Chi Lăng Nam, huyện Thanh Miện, Tỉnh Hải Dương).
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.

Nhà thầu tham dự thầu không có cổ phần hoặc vốn góp với các nhà thầu tư vấn; không cùng có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% của một tổ chức, cá nhân khác với từng bên. Cụ thể như sau:
- Tư vấn lập, thẩm tra, thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán
- Tư vấn lập, thẩm định E-HSMT
- Tư vấn đánh giá E-HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
Tư vấn lập thiết kế BVTC và dự toán: Công ty cổ phần tư vấn - xây dựng T&T (Địa chỉ: Số 37A, Nguyễn Phi Khanh, Phường Hải Tân, TP. Hải Dương, tỉnh Hải Dương). Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hồng Phát (Đia· chỉ: Lô LK03-10, KĐT phía Tây cầu Phú Lương, P. Nhị Châu, TP. Hải Dương, tỉnh Hải Dương). Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT: Công ty cổ phần tư vấn - xây dựng T&T. Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu: Công ty cổ phần tư vấn quy hoạch và thiết kế xây dựng Hải Dương (Địa chỉ: Số 1 đường Thanh Niên, P. Trần Hưng Đạo, TP. Hải Dương, tỉnh Hải Dương).

Nhà thầu tham dự thầu không cùng thuộc một cơ quan hoặc tổ chức trực tiếp quản lý với:
- Bên mời thầu: Công ty cổ phần Tư vấn Xây dựng T và T , địa chỉ: Số 37A, Phố Nguyễn Phi Khanh, Phường Hải Tân, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
- Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân xã Chi Lăng Nam (Địa chỉ: Xã Chi Lăng Nam, huyện Thanh Miện, Tỉnh Hải Dương).

Nhà thầu tham dự thầu có tên trong danh sách ngắn và không có cổ phần hoặc vốn góp trên 20% với các nhà thầu sau đây:

E-CDNT 5.6Điều kiện về cấp doanh nghiệp:
Là doanh nghiệp cấp nhỏ hoặc siêu nhỏ theo quy định của pháp luật về doanh nghiệp
E-CDNT 10.1(g) Nhà thầu phải nộp cùng với E-HSDT các tài liệu sau đây:
Các tài liệu chứng minh năng lực, kinh nghiệm, kỹ thuật của nhà thầu.
E-CDNT 16.1 Thời hạn hiệu lực của E-HSDT : ≥ 60 ngày
E-CDNT 17.1Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 15.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 20 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất(Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Xếp hạng nhà thầu: Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4   Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Ủy ban nhân dân xã Chi Lăng Nam (Địa chỉ: Xã Chi Lăng Nam, huyện Thanh Miện, Tỉnh Hải Dương).
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: - Địa chỉ của Chủ đầu tư: + Ủy ban nhân dân xã Chi Lăng Nam. + Địa chỉ: Xã Chi Lăng Nam, huyện Thanh Miện, tỉnh Hải Dương. + Điện thoại: (0220) ……………. - Địa chỉ của Người có thẩm quyền: + Ủy ban nhân dân huyện Thanh Miện. + Địa chỉ: Thị trấn Thanh Miện, huyện Thanh Miện, tỉnh Hải Dương. + Điện thoại: 0220………………
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: - Địa chỉ của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: + Công ty cổ phần tư vấn - xây dựng T&T. + Địa chỉ: Số 37A, Nguyễn Phi Khanh, Phường Hải Tân, TP. Hải Dương, tỉnh Hải Dương. + Điện thoại: 0983 850292
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Địa chỉ của tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: + Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hải Dương. + Địa chỉ: Số 58, đường Quang Trung, TP Hải Dương, tỉnh Hải Dương. + Điện thoại: 02203.859.412.

BẢNG HẠNG MỤC CÔNG TRÌNH VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Nêu yêu cầu về thời gian từ khi khởi công đến khi hoàn thành hợp đồng theo ngày/tuần/tháng.


Thời gian thực hiện công trình
80 Ngày

Trường hợp ngoài yêu cầu thời hạn hoàn thành cho toàn bộ công trình còn có yêu cầu tiến độ hoàn thành cho từng
hạng mục công trình thì lập bảng yêu cầu tiến độ hoàn thành như sau:


STTHạng mục công trìnhNgày bắt đầuNgày hoàn thành

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STTVị trí công việcSố lượngTrình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1Chỉ huy trưởng công trường1- Yêu cầu: Tốt nghiệp đại học trở lên là kỹ sư xây dựng dân dụng và công nghiệp hoặc kỹ sư xây dựng.- Có đủ Điều kiện năng lực đối với chỉ huy trưởng công trường được quy định tại Khoản 1, Điều 74 Nghị định số 15/2021/NĐ-CP ngày 03/3/2021 của Chính phủ về quản lý dự án đầu tư xây dựng và Nghị định số 100/2018/NĐ-CP ngày 16/07/2018 của Bộ xây dựng.- Đã là Chỉ huy trưởng công trường xây dựng tối thiểu 01 công trình xây dựng dân dụng cấp III hoặc 02 công trình cấp IV;(Kèm theo bản chụp được chứng thực: Văn bản xác nhận của Chủ đầu tư hoặc có tên trong Biên bản hoàn thành đưa công trình vào sử dụng).55
2Cán bộ kỹ thuật1- Yêu cầu: Tốt nghiệp đại học trở lên là kỹ sư xây dựng công trình hoặc kỹ sư xây dựng dân dụng và công nghiệp.33
3Cán bộ phụ trách an toàn lao động1- Yêu cầu Tốt nghiệp đại học trở lên.33

Nhà thầu phải cung cấp thông tin chi tiết về các nhân sự chủ chốt được đề xuất và hồ sơ kinh nghiệm của nhân sự theo các Mẫu số 11A, 11B và 11C Chương IV.
Ghi chú: Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu và pháp luật về xây dựng mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về nhân sự chủ chốt như chỉ huy trưởng công trình, chủ nhiệm kỹ thuật thi công, chủ nhiệm thiết kế bản vẽ thi công, đội trưởng thi công, giám sát kỹ thuật, chất lượng… và số năm kinh nghiệm tối thiểu của nhân sự chủ chốt đó cho phù hợp.

BẢNG CHI TIẾT HẠNG MỤC XÂY LẮP
(Đối với loại hợp đồng trọn gói)

Bên mời thầu ghi tên các hạng mục, công việc cụ thể của từng hạng mục để nhà thầu làm cơ sở chào giá dự thầu:

STTMô tả công việc mời thầuYêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chínhKhối lượng mời thầuĐơn vị tính
ANhà lớp hoc 3 tầng 12 phòng
1Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại - Nền tầng 1Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.299,3262m2
2Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại - Nền tầng 2 và 3Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.569,158m2
3Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thépChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.29,9326m3
4Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măngChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.554,71m2
5Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loạiChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.68,286m3
6Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0TChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.68,286m3
7Vận chuyển phế thải tiếp 2000m bằng ô tô - 5,0TChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.68,286m3
8Ni long lót nềnChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.299,3262m2
9Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB30Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.29,9326m3
10Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB30Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.554,71m2
11Lát nền, sàn - Tiết diện gạch 500x500mm2, vữa XM M75, PCB30Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.868,4842m2
12Tháo dỡ cửa bằng thủ côngChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.112,32m2
13Cửa đi nhôm hệ mở quay 2 cánh (Tương đương: nhôm hệ Xingfa hệ 55; độ dày khuôn bao khung và cánh dày 2,0mm; gioăng EPDM và phụ kiện Kinlong; kính dán an toàn Việt Nhật dày 8,38mm)Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.69,12m2
14Cửa sổ nhôm hệ mở quay 2 cánh (Tương đương: nhôm hệ Xingfa hệ 55; độ dày khuôn bao khung và cánh dày 1,4mm; gioăng EPDM và phụ kiện đồng bộ; kính dán an toàn Việt Nhật dày 8,38mm)Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.43,2m2
15Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tayChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.2,6765m3
16Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cmChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.1,7032m3
17Phá dỡ tường bê tông không cốt thép chiều dày ≤11cmChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.2,7104m3
18Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cmChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.2,6765m3
19Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loạiChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.9,7666m3
20Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0TChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.9,7666m3
21Vận chuyển phế thải tiếp 2000m bằng ô tô - 5,0TChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.9,7666m3
22Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28mChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.0,0548tấn
23Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28mChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.0,2173tấn
24Ván khuôn gỗ xà dầm, giằngChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.0,365100m2
25Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.4,0148m3
26Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.63,2632m2
27Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầuChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.63,2632m2
28Gia công, lắp dựng lan can Inox 304Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.886,97kg
29Bu lông nở inox 304 (M10x120)Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.252cái
30Chup đầu ống Inox, ống 60x60mmChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.84cái
31Chup đầu ống Inox, ống 25x25mmChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.160cái
32Đặt ống thoát nước hành lang ống PVC D34Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.13,3m
33Nhân công tháo hệ thống điện cũ (Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 2)Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.12công
34Lắp đặt tủ điện KT 300x400x150mmChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.1hộp
35Lắp đặt tủ điện KT 300x300x150mmChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.2hộp
36Lắp đặt các automat 2 pha 100AChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.1cái
37Lắp đặt các automat 2 pha 63AChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.3cái
38Bảng điện nhựa KT 180x250mmChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.24cái
39Bảng điện nhựa KT 150x200mmChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.15cái
40Lắp đặt các automat 2 pha 20AChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.12cái
41Lắp đặt công tắc đơnChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.13cái
42Lắp đặt công tắc đôiChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.15cái
43Lắp đặt ổ cắm đôiChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.36cái
44Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóngChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.72bộ
45Lắp đặt đèn Led ốp trầnChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.22bộ
46Lắp đặt quạt treo tườngChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.12cái
47Lắp đặt quạt trầnChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.48cái
48Băng dính điệnChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.24cuộn
49Lắp đặt dây dẫn 2x6mm2Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.215m
50Lắp đặt dây dẫn 2x4mm2Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.120m
51Lắp đặt dây dẫn 2x2,5mm2Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.160m
52Lắp đặt dây dẫn 2x1,5mm2Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.1.150m
53Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - KT 18x10mmChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.1.250m
54Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - KT 28x10mmChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.300m
55Quét vôi các kết cấu - 1 nước trắng, 2 nước màuChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.1.008,42m2
56Phá lớp vữa trát tường, cột, trụChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.252,105m2
57Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.252,105m2
58Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cộtChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.756,315m2
59Phá lớp vữa trát tường, cột, trụChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.100,8m2
60Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.100,8m2
61Quét vôi các kết cấu - 1 nước trắng, 2 nước màuChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.100,8m2
62Quét vôi các kết cấu - 3 nước trắngChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.742,9008m2
63Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trầnChi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.742,9008m2

THIẾT BỊ THI CÔNG CHỦ YẾU DỰ KIẾN HUY ĐỘNG ĐỂ THỰC HIỆN GÓI THẦU

STTLoại thiết bị Đặc điểm thiết bịSố lượng tối thiểu cần có
1Ô tô tự đổ ≥5 tấnMáy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo giấy đăng ký xe, đăng kiểm xe (còn hạn lưu hành))1
2Biến thế hàn xoay chiều - công suất: 23 kWMáy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo)1
3Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kWMáy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo)1
4Máy trộn bê tông 250lMáy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo)1
5Máy trộn vữa 80lMáy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo)1
6Máy cắt gạch đá 1,7kWMáy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo)1
7Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kWMáy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo)1
8Máy khoan bê tông cầm tay 0,62kWMáy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo)1

Nhà thầu phải kê khai thông tin chi tiết về các thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động để thực hiện gói thầu theo Mẫu số 11D Chương IV.
Ghi chú: (1) Căn cứ quy mô, tính chất của gói thầu mà Bên mời thầu quy định yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu dự kiến huy động và số lượng để thực hiện gói thầu cho phù hợp.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị Đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥5 tấn
Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo giấy đăng ký xe, đăng kiểm xe (còn hạn lưu hành))
1
1
Ô tô tự đổ ≥5 tấn
Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo giấy đăng ký xe, đăng kiểm xe (còn hạn lưu hành))
1
2
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: 23 kW
Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo)
1
2
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: 23 kW
Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo)
1
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW
Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo)
1
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW
Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo)
1
4
Máy trộn bê tông 250l
Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo)
1
4
Máy trộn bê tông 250l
Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo)
1
5
Máy trộn vữa 80l
Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo)
1
5
Máy trộn vữa 80l
Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo)
1
6
Máy cắt gạch đá 1,7kW
Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo)
1
6
Máy cắt gạch đá 1,7kW
Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo)
1
7
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo)
1
7
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo)
1
8
Máy khoan bê tông cầm tay 0,62kW
Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo)
1
8
Máy khoan bê tông cầm tay 0,62kW
Máy còn hoạt động tốt, thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có tài liệu chứng minh kèm theo)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1 Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại - Nền tầng 1
299,3262 m2 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
2 Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại - Nền tầng 2 và 3
569,158 m2 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
3 Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
29,9326 m3 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
4 Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
554,71 m2 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
5 Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
68,286 m3 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
6 Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
68,286 m3 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
7 Vận chuyển phế thải tiếp 2000m bằng ô tô - 5,0T
68,286 m3 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
8 Ni long lót nền
299,3262 m2 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
9 Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB30
29,9326 m3 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
10 Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB30
554,71 m2 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
11 Lát nền, sàn - Tiết diện gạch 500x500mm2, vữa XM M75, PCB30
868,4842 m2 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
12 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
112,32 m2 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
13 Cửa đi nhôm hệ mở quay 2 cánh (Tương đương: nhôm hệ Xingfa hệ 55; độ dày khuôn bao khung và cánh dày 2,0mm; gioăng EPDM và phụ kiện Kinlong; kính dán an toàn Việt Nhật dày 8,38mm)
69,12 m2 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
14 Cửa sổ nhôm hệ mở quay 2 cánh (Tương đương: nhôm hệ Xingfa hệ 55; độ dày khuôn bao khung và cánh dày 1,4mm; gioăng EPDM và phụ kiện đồng bộ; kính dán an toàn Việt Nhật dày 8,38mm)
43,2 m2 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
15 Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tay
2,6765 m3 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
16 Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
1,7032 m3 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
17 Phá dỡ tường bê tông không cốt thép chiều dày ≤11cm
2,7104 m3 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
18 Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
2,6765 m3 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
19 Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
9,7666 m3 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
20 Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
9,7666 m3 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
21 Vận chuyển phế thải tiếp 2000m bằng ô tô - 5,0T
9,7666 m3 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
22 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0,0548 tấn Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
23 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
0,2173 tấn Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
24 Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0,365 100m2 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
25 Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤28m, M250, đá 1x2, PCB40
4,0148 m3 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
26 Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB30
63,2632 m2 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
27 Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
63,2632 m2 Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
28 Gia công, lắp dựng lan can Inox 304
886,97 kg Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
29 Bu lông nở inox 304 (M10x120)
252 cái Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
30 Chup đầu ống Inox, ống 60x60mm
84 cái Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
31 Chup đầu ống Inox, ống 25x25mm
160 cái Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
32 Đặt ống thoát nước hành lang ống PVC D34
13,3 m Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
33 Nhân công tháo hệ thống điện cũ (Nhân công bậc 3,5/7 - Nhóm 2)
12 công Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
34 Lắp đặt tủ điện KT 300x400x150mm
1 hộp Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
35 Lắp đặt tủ điện KT 300x300x150mm
2 hộp Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
36 Lắp đặt các automat 2 pha 100A
1 cái Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
37 Lắp đặt các automat 2 pha 63A
3 cái Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
38 Bảng điện nhựa KT 180x250mm
24 cái Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
39 Bảng điện nhựa KT 150x200mm
15 cái Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
40 Lắp đặt các automat 2 pha 20A
12 cái Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
41 Lắp đặt công tắc đơn
13 cái Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
42 Lắp đặt công tắc đôi
15 cái Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
43 Lắp đặt ổ cắm đôi
36 cái Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
44 Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng
72 bộ Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
45 Lắp đặt đèn Led ốp trần
22 bộ Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
46 Lắp đặt quạt treo tường
12 cái Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
47 Lắp đặt quạt trần
48 cái Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
48 Băng dính điện
24 cuộn Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
49 Lắp đặt dây dẫn 2x6mm2
215 m Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.
50 Lắp đặt dây dẫn 2x4mm2
120 m Chi tiết theo chỉ dẫn kỹ thuật.

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 157

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây