Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:02 27/12/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà vệ sinh, hệ thống thoát nước trên mái dãy nhà lớp học 5 tuổi và nền các phòng học trường mầm non Cẩm Thượng, thành phố Hải Dương
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp giáo dục
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:21 03/01/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
18
Ngày phê duyệt
27/12/2022 13:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường mầm non công lập Cẩm Thượng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:01 27/12/2022
đến
08:21 03/01/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:21 03/01/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/01/2023 (04/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG ICONS VIỆT NAM Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán 5/172 Đức Minh - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
2 Công ty cổ phần nam ninh hd Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán thành phố hải dương
3 phòng quản lý đô thị Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán thành phố hải dương
4 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG ICONS VIỆT NAM Tư vấn lập E-HSMT 5/172 Đức Minh - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
5 Công ty cổ phần nam ninh hd Tư vấn thẩm định E-HSMT thành phố hải dương
6 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG ICONS VIỆT NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT 5/172 Đức Minh - Phường Thanh Bình - Thành phố Hải Dương - Tỉnh Hải Dương
7 Công ty cổ phần nam ninh hd Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thành phố hải dương

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ bệ xí
8
bộ
2
Phá dỡ nền gạch lá nem
46.6312
m2
3
Lát nền, sàn tiết diện gạch 300*300mm chống trơn, vữa XM M75, XM PCB40
46.6312
m2
4
Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ
4.6631
m3
5
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
4.6631
m3
6
Tháo dỡ gạch ốp tường
77.58
m2
7
Ốp tường, trụ, cột tiết diện gạch 300*600mm, vữa XM M75, XM PCB40
93.096
m2
8
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
1
m3
9
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
447.0416
m2
10
Trát trần, vữa XM M75, XM PCB40
447.0416
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1120.8686
m2
12
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
1567.9102
m2
13
Lắp đặt xí bệt (tương đương Viglacera V37M/V39M)
8
bộ
14
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
8
cái
15
Cung cấp và lắp đặt lô giấy vệ sinh ( tương đương Đình Quốc 1420-2)
6
bộ
16
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
62.4472
m2
17
Phá lớp vữa trát tường
52.136
m2
18
Lắp đặt bể nước Inox 3m3
1
bể
19
Vệ sinh mái
62.4472
m2
20
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 1 lớp giấy 1 lớp nhựa
114.5832
m2
21
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
62.4472
m2
22
Trát tường ngoài - Chiều dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
52.136
m2
23
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
10
m2
24
Lợp mái che tường bằng tôn múi, tôn dày 0,42mm
0.1
100m2
25
Phá dỡ nền gạch lá nem
217.658
m2
26
Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ
21.7658
m3
27
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M150, đá 1x2, PCB40
21.7658
m3
28
Phá dỡ nền gạch tầng 2
186.1456
m2
29
Lát nền, sàn tiết diện gạch 600*600mm, vữa XM M75, XM PCB40
360.2016
m2
30
Lát nền, sàn tiết diện gạch 300*300mm chống trơn, vữa XM M75, XM PCB40
35.152
m2
31
Tháo dỡ gạch ốp tường
52.35
m2
32
Ốp tường, trụ, cột tiết diện gạch 300*600mm, vữa XM M75, XM PCB40
62.82
m2
33
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 1 lớp giấy 1 lớp nhựa
10.662
m2
34
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
10.662
m2
35
Tháo dỡ bệ xí
10
bộ
36
Lắp đặt xí bệt (tương đương Viglacera V37M/V39M)
10
bộ
37
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
10
cái
38
Cung cấp và lắp đặt lô giấy vệ sinh ( tương đương Đình Quốc 1420-2)
6
bộ
39
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m
0.3244
100m3
40
Vận chuyển phế thải 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km
0.3244
100m3/1km

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG ICONS VIỆT NAM như sau:

  • Có quan hệ với 17 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,06 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,78%, Xây lắp 97,22%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 84.669.323.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 84.272.320.331 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,47%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 216

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây