Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:05 14/02/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa hạ tầng Trường Cao đẳng Hàng hải I
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước cấp năm 2023 và các nguồn thu hợp pháp của Trường Cao đẳng Hàng hải I
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
11:05 24/02/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
105/QĐ-CĐHHI
Ngày phê duyệt
14/02/2023 10:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Cao đẳng Hàng hải I
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:04 14/02/2023
đến
11:05 24/02/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:05 24/02/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/02/2023 (24/06/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn đầu tư và phát triển xây dựng Hưng Phong Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán thôn Chợ Mơ, xã Vạn Thắng, huyện Ba Vì, TP. Hà Nội
2 Công ty cổ phần Tư vấn thiết kế xây dựng Đất Việt Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 268 Lý Thường Kiệt, Phường Phan Bội Châu, Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Bạch Đằng Tư vấn lập E-HSMT thôn Tri Lai, xã Đồng Thái, H. Ba Vì, Tp. Hà Nội
4 Trường Cao đẳng Hàng Hải I Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 498 đường Đà Nẵng - phường Đông Hải 1 - quận Hải An - TP. Hải Phòng
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Bạch Đằng Tư vấn đánh giá E-HSDT thôn Tri Lai, xã Đồng Thái, H. Ba Vì, Tp. Hà Nội
6 Trường Cao đẳng Hàng Hải I Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 498 đường Đà Nẵng - phường Đông Hải 1 - quận Hải An - TP. Hải Phòng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HỆ THỐNG THU GOM NƯỚC MẶT
2
Hố ga HG1
3
Cắt sân bê tông
29.232
10m
4
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn
12.716
m3
5
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
12.716
m3
6
Vận chuyển phế thải tiếp bằng ô tô - 5,0T
12.716
m3
7
Đào móng hố ga, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp II
1.148
100m3
8
Đào móng hố ga bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
6.04
m3
9
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.403
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi 1000m, đất cấp II
0.806
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T tiếp theo, đất cấp II
0.806
100m3
12
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.563
100m2
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
7.542
m3
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
11.312
m3
15
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 75, PCB30
22.878
m3
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông giằng, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB30
5.684
m3
17
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.462
tấn
18
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn giằng
0.724
100m2
19
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
20.58
m2
20
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
84.067
m2
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200, PCB30
4.082
m3
22
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
1.298
tấn
23
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tấm đan
0.272
100m2
24
Lắp đặt tấm đan
84
1 cấu kiện
25
Rãnh thoát nước
26
Cắt sân bê tông
139.384
10m
27
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn
96.175
m3
28
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
96.175
m3
29
Vận chuyển phế thải tiếp bằng ô tô - 5,0T
96.175
m3
30
Đào rãnh thoát nước, chiều rộng <= 6m, máy đào 0,4m3, đất cấp II
6.852
100m3
31
Đào rãnh thoát nước bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
36.066
m3
32
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.404
100m3
33
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi 1000m, đất cấp II
4.808
100m3
34
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T tiếp theo, đất cấp II
4.808
100m3
35
Phá dỡ móng tường bao và tường rãnh để đấu nối
5
vị trí
36
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, vữa mác 100, PCB30
0.699
m3
37
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
3.611
100m2
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
106.152
m3
39
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 75, PCB30
184.285
m3
40
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn giằng
6.355
100m2
41
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
34.106
tấn
42
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB30
50.837
m3
43
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan
2.669
100m2
44
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
8.382
tấn
45
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 150, PCB30
46.786
m3
46
Lắp đặt tấm đan
722
1 cấu kiện
47
Hố ga HG2
48
Cắt sân bê tông
19.488
10m
49
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn
5.652
m3
50
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
5.652
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 145

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây