Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:06 12/11/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông nội đồng xã Phúc Hòa (giai đoạn 1)
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phúc Thọ, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 23/11/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 250/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
10/11/2023 15:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Phúc Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:03 12/11/2023
đến
09:00 23/11/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 23/11/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/11/2023 (22/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế kiến trúc xây dựng Việt Nam Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 107A, Ngách 673/61 đường Ngọc Hồi, Thị Trấn Văn Điển, huyện Thanh trì, TP Hà Nội
2 Phòng Quản lý đô thị huyện Phúc Thọ Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Phúc Thọ, huyện Phúc Thọ, TP Hà Nội
3 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng đô thị và hạ tầng Hà Nội Tư vấn lập E-HSMT NO02-LK 29, Khu đất dịch vụ LK20a, LK20b, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, TP Hà Nội
4 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng và dịch vụ Tuấn Anh Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 01 ngõ 19 thôn Chung Chính, xã Phương Trung, huyện Thanh Oai, TP Hà Nội
5 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng đô thị và hạ tầng Hà Nội Tư vấn đánh giá E-HSDT NO02-LK 29, Khu đất dịch vụ LK20a, LK20b, Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, TP Hà Nội
6 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng và dịch vụ Tuấn Anh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 01 ngõ 19 thôn Chung Chính, xã Phương Trung, huyện Thanh Oai, TP Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≤ 0,8m3 kèm theo kiểm định còn hiệu lực
2
2
Ô tô tự đổ, tải trọng ≤ 7 Tấn kèm theo kiểm định còn hiệu lực
2
3
Máy trộn bê tông, dung tích tối thiểu 250L
2
4
Máy trộn vữa, dung tích tối thiểu 150L
2
5
Máy đầm dùi
2
6
Máy cắt uốn thép
1
7
Máy cắt bê tông
1
8
Máy đầm đất cầm tay
2
9
Máy đầm bàn
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐÀO ĐẮP KÈ CÁC TUYẾN
2
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp I
23.789
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
23.789
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
23.789
100m3/1km
5
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp II
20.221
100m3
6
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.303
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
18.918
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
18.918
100m3/1km
9
KÈ GẠCH XÂY H=0,5M TUYẾN T2, T4 CÓ L=134,69+22,81M
10
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, đá 2x4, mác 150, PCB40
5.04
m3
11
Ván khuôn móng
0.315
100m2
12
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
17.325
m3
13
Lớp giấy dầu, 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
2.272
m2
14
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
74.025
m2
15
KÈ GẠCH XÂY H=0,7M TUYẾN T2 CÓ L=62,54M
16
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, đá 2x4, mác 150, PCB40
2.689
m3
17
Ván khuôn móng
0.125
100m2
18
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
9.631
m3
19
Lớp giấy dầu, 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
1.182
m2
20
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
57.537
m2
21
KÈ GẠCH XÂY H=1,0M TUYẾN T2, T4 CÓ L=57,03+46,64M
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, đá 2x4, mác 150, PCB40
4.458
m3
23
Ván khuôn móng
0.207
100m2
24
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
17.106
m3
25
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
11.404
m3
26
Lớp giấy dầu, 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
3.498
m2
27
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
126.477
m2
28
KÈ GẠCH XÂY H=1,15M TUYẾN T3 CÓ L=17,55M
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, đá 2x4, mác 150, PCB40
0.755
m3
30
Ván khuôn móng
0.035
100m2
31
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
2.606
m3
32
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
2.703
m3
33
Lớp giấy dầu, 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
0.691
m2
34
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
16.146
m2
35
KÈ GẠCH XÂY H=1,35M TUYẾN T3 CÓ L=36,75M
36
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, đá 2x4, mác 150, PCB40
1.985
m3
37
Ván khuôn móng
0.074
100m2
38
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
7.277
m3
39
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
10.106
m3
40
Lớp giấy dầu, 2 lớp giấy 2 lớp nhựa
2.108
m2
41
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
41.16
m2
42
BỜ VÂY THI CÔNG TUYẾN 4 CÓ L=65,18M
43
Đóng cọc tre bằng máy đào, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
20.206
100m
44
Ghép phên nứa bờ vây
195.54
m2
45
Thép fi D4 giằng bờ vây
51.412
kg
46
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
68.439
m3
47
Nhổ cọc tre
20.206
100m
48
Tháo dỡ phên nứa bờ vây
195.54
m2
49
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp II
0.821
100m3
50
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.821
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Phúc Hòa như sau:

  • Có quan hệ với 9 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.336.603.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.257.057.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,45%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây