Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 21:50 27/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ea Kar, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:05 01/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
24/QĐ-LVC
Ngày phê duyệt
24/05/2024 21:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học La Văn Cầu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:47 27/05/2024
đến
08:05 01/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:05 01/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/06/2024 (30/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng và thương mại AT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Ea Kar, Đăk Lăk
2 Công ty TNHH tư vấn thiết kế xây dưṇ g ĐH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Ea Kar, Đăk Lăk
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KIẾN VÀNG Tư vấn lập E-HSMT Thôn 5, Xã Ea Đar, Huyện Ea Kar, Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng và thương mại AT Tư vấn thẩm định E-HSMT Ea Kar, Đăk Lăk
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KIẾN VÀNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn 5, Xã Ea Đar, Huyện Ea Kar, Tỉnh Đắk Lắk, Việt Nam
6 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng và thương mại AT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Ea Kar, Đăk Lăk
7 Công ty TNHH TVXD Hải Nam Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Krông Păk, Đăk Lăk

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.1535
100m3
2
Rải thảm mặt nền đá mi, chiều dày nền đã lèn ép 2cm
7.6734
100m2
3
Thi công phần cỏ nhân tạo (Bao gồm các công tác cắt ghép trải tấm cỏ, tạo đường biên, đường line, trải cát đen, đánh cát, trải hạt cao su, đánh hạt cao su, hoàn thiện bề mặt và vệ sinh ...)
779
m2
4
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
0.64
m3
5
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.0384
100m3
6
Bê tông đá 4x6 mác 50
0.64
m3
7
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng >250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
2.16
m3
8
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.144
100m2
9
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 10 kg
0.04
tấn
10
Gia công cột bằng thép hình
0.2673
tấn
11
Lắp dựng cột thép các loại
0.2673
tấn
12
Gia công hệ khung dàn
0.0612
tấn
13
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
0.0612
tấn
14
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
32.9417
m2
15
Gia công cửa lưới thép
3.24
m2
16
Lắp dựng cửa khung sắt
3.24
m2
17
Gia công lắp dựng lưới khung thành
2
bộ
18
Gia công lắp dựng lưới bao che HDPE ô lưới 10cm -13cm
536.76
m2
19
Gia công lắp dựng lưới bao che bằng thép mặt ngoài
164.76
m2
20
Phá dỡ bờ nóc, bờ chảy xây gạch
19.64
m
21
Tháo dỡ mái ngói chiều cao <= 16m
196.4
m2
22
Tháo dỡ trần
116.86
m2
23
Tháo dỡ kết cấu gỗ bằng thủ công, chiều cao <= 6m
3.884
m3
24
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
37.0605
m2
25
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
43.056
m2
26
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần tính bằng 30% tổng diện tích
7.26
m2
27
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
19.9398
m3
28
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - vận chuyển phế thải các loại
19.9398
m3
29
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
19.9398
m3
30
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
86.4745
m2
31
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
93.072
m2
32
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
14.98
m2
33
Tháo bỏ hệ thống điện
2
công
34
Xây tường gạch không nung (xi măng cốt liệu 4 lỗ, 80x80x180mm) chiều dày tường ≤ 30cm, chiều cao ≤ 4m, Vữa XM Mác 25
0.8035
m3
35
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
50.4525
m2
36
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
43.056
m2
37
Trát xà, dầm, vữa XM mác 75
7.26
m2
38
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
136.927
m2
39
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà:
136.128
m2
40
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
22.24
m2
41
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
136.128
m2
42
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
159.167
m2
43
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.1809
100m2
44
Gia công xà gồ thép
0.9768
tấn
45
Lắp dựng xà gồ thép
0.9768
tấn
46
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
98.2704
m2
47
Thi công trần tôn lạnh
116.86
m2
48
Đóng chỉ nẹp trần
92.2
m
49
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
2
cái
50
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
8
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây