Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:31 06/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường giao thông, kênh mương nội đồng xã Hát Môn
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phúc Thọ, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 16/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
202/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/08/2024 11:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Hát Môn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:29 06/08/2024
đến
14:00 16/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 16/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
196.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/08/2024 (14/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Nam Kinh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn 8, Xã Phụng Thượng, Huyện Phúc Thọ, Thành phố Hà Nội
2 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng 65-HCL Tư vấn lập E-HSMT Số B22 TT15 Khu đô thị Văn Quán Yên Phúc, phường Văn Quán, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Á Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 45, phường Mộ Lao, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng 65-HCL Tư vấn đánh giá E-HSDT Số B22 TT15 Khu đô thị Văn Quán Yên Phúc, phường Văn Quán, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Á Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 45, phường Mộ Lao, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
6 Phòng Quản lý đô thị huyện Phúc Thọ Thẩm định hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Trị trấn Phúc Thọ, huyện Phúc Thọ, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Lu rung tối thiểu 16 tấn (kèm đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực)
1
2
Máy ủi (kèm đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Máy đào dung tích gầu tối thiểu 0,4 m3 (kèm đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực)
1
4
Đầm cóc
2
5
Máy trộn bê tông dung tích tối thiểu 250L
2
6
Máy trộn vữa dung tích tối thiểu 80L
2
7
Máy hàn
2
8
Máy cắt uốn thép
2
9
Ô tô tự đổ tải trọng TGGT < 10 tấn (kèm đăng kiểm/kiểm định còn hiệu lực)
2
10
Máy toàn đạc hoặc máy thủy bình (Có giấy kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1
11
Phòng thí nghiệm chuyên ngành: Chứng minh sở hữu hoặc Hợp đồng nguyên tắc đi thuê phòng thí nghiệm sử dụng cho gói thầu, kèm theo Quyết định của phòng LAS-XD có đầy đủ các phép thử phù hợp với các hạng mục công việc của gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
Đào nền đường, đất cấp I
32.699
100m3
3
Đào nền đường, đất cấp II
5.0345
100m3
4
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp III
39.0429
100m3
5
Đắp đất công trình (đắp trong kè), độ chặt yêu cầu K=0,95
10.486
100m3
6
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
24.5967
100m3
7
Đắp đất công trình (đắp ngoài kè), độ chặt yêu cầu K=0,90 (đắp đất tận dụng)
9.6386
100m3
8
Đất đồi đầm chặt K95
3964.3451
m3
9
Vận chuyển đất đến công trình
396.4345
10m3
10
Vận chuyển đất đổ đi, đất cấp I
32.699
100m3
11
Vận chuyển đất đổ đi, đất cấp II
33.4749
100m3
12
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1
14.1868
100m3
13
Lớp cát tạo phẳng
3.5467
100m3
14
Lớp nilong lót
118.2232
100m2
15
Cắt khe dọc đường bê tông đầm lăn (RCC, chiều dày mặt đường <= 22cm
23.6446
100m
16
Bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 200, PC40
1891.5712
m3
17
TƯỜNG CHẮN
18
Đóng cọc tre, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I
318.5023
100m
19
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
132.71
m3
20
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 100 (Vữa xi măng PC30)
530.84
m3
21
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100 (Vữa xi măng PC30)
705.62
m3
22
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
206.08
m2
23
Lắp đặt ống nhựa đường kính ống d=100mm
1.2855
100m
24
Vải địa kỹ thuật bịt đầu ống nước
1.2632
100m2
25
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 2x4
0.1078
100m3
26
Ván khuôn móng dài
4.0423
100m2
27
Sản xuất, lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
2.6275
tấn
28
Sản xuất, lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
3.6385
tấn
29
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
80.85
m3
30
Ván khuôn móng dài
7.1858
100m2
31
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 100
136.53
m3
32
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
858.49
m3
33
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
1746.49
m2
34
Ván khuôn móng dài
10.7786
100m2
35
Sản xuất, lắp dựng cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
6.2157
tấn
36
Đổ bê tông giằng đỉnh kè 1x2, mác 200, PCB30
118.57
m3
37
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
97.71
m2
38
Ống nhựa D60 tầng lọc ngược
8.985
100m
39
Vải địa kỹ thuật bịt đầu ống nước
1.0782
100m2
40
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 2x4
0.1078
100m3
41
Đổ bê gờ chắn bánh, đá 1x2, mác 200, PCB40
20.2
m3
42
Ván khuôn gờ chắn bánh
2.828
100m2
43
Thép liên kết
0.5383
tấn
44
Sơn gờ chắn bánh
300.98
m2
45
MƯƠNG XÂY
46
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
41.18
m3
47
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
61.77
m3
48
Ván khuôn móng dài
1.3142
100m2
49
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
148.26
m3
50
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
773.45
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hát Môn như sau:

  • Có quan hệ với 36 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,43 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,25%, Xây lắp 93,75%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 98.462.870.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 95.574.406.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,93%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 97

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây