Thông báo mời thầu

Gói thầu số: 05 - Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 14:25 17/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà văn hóa thể thao thôn Chà Panh, xã Phước Hòa
Tên gói thầu
Gói thầu số: 05 - Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí sự nghiệp thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng ĐBDTTS và MN năm 2024 (điều chỉnh) (Theo Quyết định số 1602/QĐ-UBND ngày 12/9/2024 của UBND huyện)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bác Ái, Tỉnh Ninh Thuận
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 154/QĐUBND
Ngày phê duyệt
17/09/2024 13:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC HÒA
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:24 17/09/2024
đến
09:00 24/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/09/2024 (22/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng ATT Ninh Thuận Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 10 Lương Thế Vinh, phường Phước Mỹ, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
2 Công ty TNHH Đồng Lợi Ninh Thuận Tư vấn lập E-HSMT Số 39 Thái Thị Bôi, phường Đài Sơn, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
3 Công ty TNHH Xây dựng ATT Ninh Thuận Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 10 Lương Thế Vinh, phường Phước Mỹ, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
4 Công ty TNHH Đồng Lợi Ninh Thuận Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 39 Thái Thị Bôi, phường Đài Sơn, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận
5 Công ty TNHH Xây dựng ATT Ninh Thuận Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 10 Lương Thế Vinh, phường Phước Mỹ, thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, tỉnh Ninh Thuận

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá công suất: 1,7 kW
2
2
Máy cắt uốn cốt thép công suất: 5 kW
2
3
Máy đầm bê tông, dầm dùi công suất: 1,5 kW
4
4
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất: 0,62 kW
2
5
Máy trộn bê tông dung tích: 250 lít
2
6
Máy trộn vữa dung tích: 150 lít
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt quạt ốp trần
8
cái
2
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
10
bộ
3
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn sát trần
5
bộ
4
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=15mm
150
m
5
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 1,0mm2
200
m
6
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
7
cái
7
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
128.495
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
295.69
m2
9
Tháo dỡ gạch ốp tường
12.8
m2
10
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
128.495
1m2
11
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
295.69
1m2
12
Công tác ốp đá granit tự nhiên vào cột, trụ có chốt bằng inox
12.8
m2
13
Bộ bảng tên công trình khung thép ốp tolle (bao gồm NC+VT)
3.12
m2
14
Cung cấp đất đắp nền
102.358
m3
15
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.024
100m3
16
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp I
7.514
m3
17
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
2.668
m3
18
Xây móng bằng gạch đất sét nung 4x8x19, chiều dày <=30cm, vữa XM mác 75
5.598
m3
19
Trát tường ngoài xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75
69.972
m2
20
Bê tông gạch vỡ sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50
91.194
m3
21
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
69.95
m3
22
Cắt khe co 1*4 của đường lăn, sân đỗ
87.437
10m
23
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp III
0.082
100m3
24
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
0.92
m3
25
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
1.82
m3
26
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.226
m3
27
Ván khuôn gỗ, ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.067
100m2
28
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.09
tấn
29
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <=100kg
26
cấu kiện
30
Xây móng bằng gạch đất sét nung 4x8x19, chiều dày <=30cm, vữa XM mác 75
1.747
m3
31
Trát tường trong xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75
21.84
m2
32
Trát tường ngoài xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75
21.84
m2
33
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
10.4
m2
34
Chi phí dự phòng (45.639.934 đồng)
1
Toàn bộ
35
Tháo dỡ lan can sắt
43
m
36
Tháo dỡ trần
130.4
m2
37
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
73.44
m2
38
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 6m
255.56
m2
39
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
77.364
m2
40
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
578.439
m2
41
Cung cấp, lắp dựng khung trang trí inox hộp 20x20x1,5(bao gồm NC+VT)
7.8
m2
42
Cung cấp, lắp dựng lan can inox tay vịn D60x3 và khung hộp 20x20x1,5(bao gồm NC+VT)
14.04
m2
43
Cung cấp, lắp dựng lan can cầu thang inox tay vịn D60x3 và khung hộp 30x30x1,5(bao gồm NC+VT)
10.62
m2
44
Cung cấp, lắp dựng trần tolle dày 2,2dzem khung thép hộp (bao gồm NC+VT)
130.4
m2
45
Cung cấp, lắp dựng cửa đi mở nhôm xingfa hệ 55 dày 2mm, kính trắng dày 8ly (bao gồm NC+VT)
26.4
m2
46
Cung cấp, lắp dựng cửa sổ mở nhôm xingfa hệ 55 dày 1,4mm, kính trắng dày 8ly (bao gồm NC+VT)
20.16
m2
47
Cung cấp, lắp dựng hoa sắt cửa sổ inox hộp 13x26x1,5 (bao gồm NC+VT)
20.16
m2
48
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
2.556
100m2
49
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 2,0cm, vữa XM mác 75
77.364
m2
50
Xây tường bằng gạch ống (8x8x19)cm chiều dày <=30cm, vữa xi măng mác 75
0.672
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ PHƯỚC HÒA như sau:

  • Có quan hệ với 31 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.576.017.449 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.462.225.630 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,53%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số: 05 - Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số: 05 - Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây