Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:23 25/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường Mầm non Minh Đức (khắc phục thiệt hại do cơn bão số 3 năm 2024)
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận Đồ Sơn
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Đồ Sơn, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 04/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
215/QĐ-MNMĐ
Ngày phê duyệt
25/11/2024 16:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Minh Đức
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:14 25/11/2024
đến
08:00 04/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 04/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/12/2024 (04/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÀNH ĐẠT Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 1, Đẩu Sơn 1 (nhà bà Trần Thị Làn) - Phường Văn Đẩu - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH ĐỨC NGHĨA Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ dân phố Đẩu Sơn 2 (tại nhà ông Bùi Đức Ngoan) - Phường Văn Đẩu - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn lập E-HSMT Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH LONG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 32G Điện Biên Phủ - Phường Máy Tơ - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH LONG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 32G Điện Biên Phủ - Phường Máy Tơ - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép
1
2
Máy đầm bê tông, dầm dùi
1
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn
1
4
Máy hàn
1
5
Máy khoan bê tông cầm tay
1
6
Máy trộn bê tông
1
7
Máy trộn vữa
1
8
Ô tô tự đổ
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN 1.SỬA CHỮA NHÀ LỚP HỌC 02 TẦNG (NHÀ A)
2
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng <= 3T - gạch xây các loại
12.334
tấn
3
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - sỏi, đá dăm các loại
7.138
m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.071
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.011
100m3
6
*/ XÂY THU HỒI TẠI VỊ TRÍ TƯỜNG ĐỔ
7
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
5.9
m3
8
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.002
tấn
9
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao <= 6m
0.008
tấn
10
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.016
100m2
11
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.099
m3
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.013
tấn
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.057
tấn
14
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.065
100m2
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.717
m3
16
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
59.808
m2
17
Gia công xà gồ thép
1.378
tấn
18
Lắp dựng xà gồ thép
1.378
tấn
19
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
3.577
100m2
20
Lắp đặt ke chống bão
1609
cái
21
*/PHẦN CHỐNG SÉT
22
Lắp đặt kim thu sét, chiều dài kim 1,5m
3
cái
23
Nậm đỡ kim thu sét
3
cái
24
Dây dẫn sét thép D12mm
30
m
25
Ống PVC D21 luồn dây dẫn sét
30
m
26
*/THAY TÉC NƯỚC + ỐNG CẤP NƯỚC
27
Lắp đặt bể chứa nước bằng inox, dung tích bể 1,0m3
2
bể
28
Lắp đặt ống cấp nước PPR D25-PN20
0.4
100m
29
Lắp đặt cút ren trong PPR D20
4
cái
30
Lắp đặt cút ren ngoài PPR D20
4
cái
31
Lắp đặt tê ren PPR D20
2
cái
32
II. SỬA CHỮA NHÀ LỚP HỌC 02 TẦNG (NHÀ A)
33
Nhân công tháo dỡ lan can thép (Nhân công 3,5/7 - Nhóm 2)
5
công
34
Gia công, lắp dựng, hoàn thiện lan can inox
401.476
kg
35
*/ THÁO DỠ BẠT HỎNG, THAY BẠT KHÁC ĐỂ CHẮN NẮNG
36
Tháo dỡ bạt chắn nắng hỏng
305.76
m2
37
Bạt chắn nắng thay thế
305.76
m2
38
*/ SỬA CHỮA CỬA
39
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
6.1
m
40
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
3.015
m2
41
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
1.364
m2
42
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
1.364
m2
43
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
2.6
m2
44
Tiền cửa nhôm hệ 5.5 kính an toàn 6.36 cả bản nề 3 D
3.32
m2
45
Tiền khóa cửa
1
bộ
46
PHẦN 2.SỬA CHỮA NHÀ LỚP HỌC 02 TẦNG (NHÀ B)
47
Nhân công dọn dẹp vật tư tồn đọng do bão còn trên mái (Nhân công 3,5/7 - Nhóm 2)
2
công
48
Gia công xà gồ thép
0.897
tấn
49
Lắp dựng xà gồ thép
0.897
tấn
50
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
2.096
100m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non Minh Đức như sau:

  • Có quan hệ với 7 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.724.609.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.688.429.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,10%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây