Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:50 26/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường THCS Quang Trung - Khắc phục hậu quả bão số 3 (YAGI)
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ngô Quyền, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 03/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
88/QĐ-THCSQT
Ngày phê duyệt
22/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Trung Học Cơ Sở Quang Trung
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:48 26/11/2024
đến
10:00 03/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 03/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/12/2024 (03/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SỐ 18 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 126 đường Lê Văn Thuyết - Phường Kênh Dương - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN Tư vấn lập E-HSMT Số 26/71B đường Nguyễn Công Mỹ - Phường Ngọc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 26/71B đường Nguyễn Công Mỹ - Phường Ngọc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn nhiệt cầm tay
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA NHÀ ĐA NĂNG
2
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm nhựa lấy sáng
33.5
m2
3
Lắp đặt quả cầu thông gió trên mái kt 450x450
2
cái
4
SỬA CHỮA SÂN KHẤU
5
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.152
100m2
6
Gia công, lắp dựng trần, cột bằng tấm Alu Alcorest ngoài trời dày 5mm chiều dày nhôm 0.21mm (khung xương gia cường tận dụng khung xương cũ, gia cố lại, thay thế bổ sung xương gia cường)
59.466
m2
7
Lắp đặt đèn LED ốp trần D270 9W-220V
12
bộ
8
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
128.7
m2
9
Lợp thay thế mái bằng tôn mạ màu dày 0.45mm
128.7
m2
10
Máng thu nước mái inox 304, K600 dày 0.6mm
14.3
m
11
NHÀ A
12
Cửa sổ gỗ chớp, gỗ nhóm III (sơn hoàn thiện)
6.02
m2
13
Sửa chữa cửa đi, cửa sổ gỗ (thay thế bản lề, các ô kính vỡ, khóa cửa, then cài, dạo, cân chỉnh, lắp đặt lại cửa, táp lại khuôn cửa gỗ)
19
bộ
14
Thay thế ô kính cửa bằng kính 5mm mài vát cạnh
3.69
m2
15
NHÀ B
16
1/ Sửa trần thạch cao bị tốc
17
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao chống ấm kt 600x600mm
39.222
m2
18
Lắp đặt đèn LED ốp trần D270 9W-220V
3
bộ
19
2/ Thay téc nước và sửa ống cấp đến téc
20
Lắp đặt Bồn nước Inox 500L Sơn Hà đứng (Φ720)
1
bể
21
Lắp đặt ống PPR-PN10 d=32mm
0.03
100m
22
Lắp đặt ống PPR-PN10 d=25mm
0.02
100m
23
Lắp đặt van khóa PPR d=32mm
1
cái
24
Lắp đặt van khóa PPR d=25mm
1
cái
25
Lắp đặt rắc co PPR d=32mm
1
cái
26
Lắp đặt rắc co PPR d=25mm
1
cái
27
Lắp đặt cút PPR d=32mm
1
cái
28
Lắp đặt cút PPR d=25mm
1
cái
29
NHÀ C
30
Gia công, lắp dựng trần, cột bằng tấm Alu Alcorest ngoài trời dày 5mm chiều dày nhôm 0.21mm (khung xương gia cường tận dụng khung xương cũ, gia cố lại, thay thế bổ sung xương gia cường)
60.32
m2
31
Lắp đặt đèn exit thoát nạn
3
bộ
32
THAY THẾ MÁI TÔN HỎNG TRÊN CÁC MÁI NHÀ
33
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
100
m2
34
Bò úp nóc mái tôn 0.45mm K600
30
m
35
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
100
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây