Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:56 30/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa tuyến đường tổ dân phố số 6, thị trấn An Dương (đoạn từ trạm Y tế thị trấn An Dương đến kênh cấp 1 Đồng Giới)
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện An Dương, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 10/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
815/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/11/2024 16:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND thị trấn An Dương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:54 30/11/2024
đến
09:00 10/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 10/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
38.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/12/2024 (10/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần xây dựng và chuyển giao công nghệ môi trường Envico Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 17 đường 7 tháng 3, Phường Thành Tô, quận Hải An, TP Hải Phòng)
2 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng và thương mại Tường Lâm Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 43 Tây Trung Hành, Phường Đằng Lâm, Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng, Việt Nam.
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM Tư vấn lập E-HSMT Khu Cầu Đen - Xã Hoa Động - Huyện Thuỷ Nguyên - Thành phố Hải Phòng
4 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế công trình xây dựng Hải Phòng Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 36 Lý Tự Trọng, Hồng Bàng, TP Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu Cầu Đen - Xã Hoa Động - Huyện Thuỷ Nguyên - Thành phố Hải Phòng
6 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế công trình xây dựng Hải Phòng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 36 Lý Tự Trọng, Hồng Bàng, TP Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu bánh hơi ≥ 6 T
1
2
Máy đào một gầu ≥ 0,80 m3
1
3
Máy dầm dùi ≥ 1,5 kW
1
4
Máy đo điện trở tiếp địa
1
5
Máy hàn xoay chiều ≥ 23,0 kW
1
6
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 1,50 kW
1
7
Máy lu bánh thép tự hành ≥ 10,0 T
1
8
Máy phun nhựa đường ≥190 CV
1
9
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa 130 CV đến 140 CV
1
10
Máy trộn bê tông ≥ 250,0 lít
1
11
Ô tô tự đổ ≥ 7,0 T
2
12
Ô tô vận tải thùng ≥ 2,5 T
1
13
Thiết bị sơn kẻ vạch
1
14
Máy toàn đạc điện tử (hoặc 01 máy thuỷ bình + 01 máy kinh vỹ)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NỀN MẶT ĐƯỜNG
2
1. Kết cấu sửa chữa mặt đường
3
Cào nhám mặt đường cũ
9.9659
100m2
4
Tưới lớp dính bám mặt đường cũ, lượng nhựa 0,5 kg/m2
9.9659
100m2
5
Bù vênh mặt đường bằng BTN C12,5 dày trung bình 2,34cm
9.9659
100m2
6
Bê tông nhựa C12,5 bù vênh
56.6731
tấn
7
Mặt đường BTN C12,5 dày 7cm
9.9659
100m2
8
2. Kết cấu sửa chữa mặt đường hư hỏng
9
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt <= 7cm
0.22
100m
10
Đào đất cấp 3
11
Đào nền đường bằng thủ công
10.6122
m3
12
Đào nền đường bằng máy
0.9551
100m3
13
Đào đất cấp 2
14
Đào nền đường bằng thủ công
49.3138
m3
15
Đào nền đường bằng máy
4.4382
100m3
16
Đầm lèn lại đáy khuôn đào
1.5918
100m3
17
Đắp đất núi K=0,98.
18
Đắp đất nền đường bằng máy
1.5918
100m3
19
Vật liệu đất đắp
184.6523
m3
20
Móng cấp phối đá dăm loại 2 dày 25cm
1.3265
100m3
21
Móng cấp phối đá dăm loại 1 dày 15cm
0.7959
100m3
22
Tưới thấm bám mặt đường lượng nhựa 1,0 kg/m2
5.3061
100m2
23
Mặt đường BTN C12,5 dày 7cm
5.3061
100m2
24
3. Kết cấu vuốt rẽ
25
Tưới lớp dính bám mặt đường cũ, lượng nhựa 0,5 kg/m2
1.2564
100m2
26
Mặt đường BTN C12,5 dày 7cm
1.2564
100m2
27
Vận chuyển bê tông nhựa đến công trình
28
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km, ôtô tự đổ 7 tấn
3.3716
100tấn
29
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 1km tiếp theo, ôtô tự đổ 7 tấn
3.3716
100tấn
30
Vận chuyển đất thừa đổ đi
31
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
1.0612
100m3
32
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
1.0612
100m3
33
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
4.9314
100m3
34
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
4.9314
100m3
35
a. Đan rãnh
36
Bê tông móng đan rãnh, đá 1x2, mác 150
16.1718
m3
37
Ván khuôn đổ bê tông móng đan rãnh
0.5391
100m2
38
Lát viên đan rãnh, vữa XM mác 75
161.718
m2
39
Viên đan rãnh KT 50x30x5cm
1078
viên
40
Bó vỉa đúc sẵn dạng vát KT 23x35cm-thông thường
41
Bê tông viên bó vỉa, đá 1x2, mác 250
33.28
m3
42
Ván khuôn đổ bê tông viên bó vỉa
4.4544
100m2
43
Bó vỉa đúc sẵn dạng vát KT 23x35cm-cửa thu
44
Bê tông viên bó vỉa, đá 1x2, mác 250
1.43
m3
45
Ván khuôn đổ bê tông viên bó vỉa
0.1914
100m2
46
Cốt thép viên bó vỉa cửa thu
0.1087
tấn
47
Bê tông móng bỏ vỉa, đá 1x2, mác 150
18.8671
m3
48
Ván khuôn đổ bê tông móng bó vỉa
1.0781
100m2
49
Lắp đặt viên bó vỉa, vữa XM mác 75.
534
m
50
c. Mặt hè

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây