Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 22:34 11/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Tiểu học xã Quảng Đức, huyện Quảng Xương; Hạng mục: Cải tạo, nâng cấp khuôn viên, sửa chữa nhà lớp học 02 tầng 12 phòng, xây mới cổng trường, sân bóng đá
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện hỗ trợ, ngân sách xã và huy động các nguồn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:30 18/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
187/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/12/2024 22:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Quảng Đức
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:32 11/12/2024
đến
08:30 18/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 18/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/12/2024 (17/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGỌC HÀ 36 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 16A/77 Đường Đông Tác - Phường Đông Thọ - Thành phố Thanh Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG Tư vấn lập E-HSMT Phòng 412, nhà 19D2, chung cư Đông Phát, Phường Đông Vệ, Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGÂN ANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Đắc Châu 1 - Xã Tân Châu - Huyện Thiệu Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
4 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGA HƯNG Tư vấn đánh giá E-HSDT Phòng 412, nhà 19D2, chung cư Đông Phát, Phường Đông Vệ, Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NGÂN ANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Đắc Châu 1 - Xã Tân Châu - Huyện Thiệu Hoá - Tỉnh Thanh Hoá
6 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng phát triển Thăng Long Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 118, khu phố 2, thị trấn Quảng Xương, huyện Quảng Xương, tỉnh Thanh Hóa - Thị trấn Tân Phong - Huyện Quảng Xương - Tỉnh Thanh Hoá

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4 m3
1
2
Máy hàn điện
1
3
Máy đầm bê tông
2
4
Máy cắt gạch đá
1
5
Máy trộn bê tông
1
6
Máy đầm đất
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
70.024
m2
2
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột trong nhà
73.0444
m2
3
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
73.0444
m2
4
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
70.024
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
71.854
m2
6
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột trong nhà
92.6816
m2
7
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
92.6816
m2
8
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
71.854
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột ngoài nhà
83.274
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột trong nhà
77.7996
m2
11
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
77.7996
m2
12
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
83.274
m2
13
HẠNG MỤC: CỔNG TƯỜNG RÀO
14
Phá dỡ cổng cũ
6
công
15
Đào móng - Cấp đất II
0.1837
100m3
16
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0612
100m3
17
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
1.392
m3
18
Bê tông móng, M250, đá 1x2, PCB40
1.2102
m3
19
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0031
tấn
20
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.0686
tấn
21
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0451
100m2
22
Xây móng bằng gạch bê tông đặc 6,5x10,5x22cm - vữa XM M75, PCB40
3.4078
m3
23
Bê tông xà dầm, giằng tường rào, M250, đá 1x2, PCB40
0.1408
m3
24
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.014
tấn
25
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.0128
100m2
26
Bê tông cột, M250, đá 1x2, PCB40
0.4356
m3
27
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm
0.0102
tấn
28
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm
0.0563
tấn
29
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.0792
100m2
30
Xây cột cổng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
4.6445
m3
31
Trát trụ cột, dày 1cm, vữa XM M75, PCB40
27.8996
m2
32
Ốp đá granit và trụ cổng, vữa XM M75, XM PCB40
27.8996
m2
33
Lắp đặt cửa cổng (Chi phí đã bao gồm phụ kiện, công lắp đặt, hoàn thiện cổng)
12.74
m2
34
Sản xuất lắp đặt biển tên cổng bằng Alumi ngoài trời, khung thép hộp, gắn chữ alu nổi, vàng gương 2 mặt theo thiết kế
1
bộ
35
Xây tường rào bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
1.5206
m3
36
Trát tường rào, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
29.824
m2
37
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
29.824
m2
38
Vẽ tranh 2 bên tường cánh chủ đề trường học
28.416
m2
39
HẠNG MỤC: SÂN BÓNG CỎ NHÂN TẠO 5 NGƯỜI, SÂN LÁT GẠCH, SÂN BÊ TÔNG, BỒN HOA
40
Sân bóng
41
Đào san đất tạo mặt bằng - Cấp đất II
2.6387
100m3
42
Vận chuyển đất - Cấp đất II
2.6387
100m3
43
Đắp nền sân bóng cấp phối đá dăm loại 2
196.272
m3
44
Nhân công san gạt, tạo phẳng
5
công
45
San đầm đất, độ chặt Y/C K = 0,90
1.9627
100m3
46
Thi công lớp đá mạt tạo phẳng, lấy độ dốc mặt sân bóng
19.6272
m3
47
Thảm cỏ nhân tạo H=5cm, 8 sợi/Cụm, Số mũi kim: 130 mũi/m; 13.650 mũi/m2; Số lớp đế:2 lớp (Bao gồm cỏ xanh đậm, nhạt, cỏ trắng tạo vạch, thi công hoàn thiện)
654.24
m2
48
Lớp hạt cao su đệm lấp chân cỏ (5kg/m2)
3271.2
kg
49
Cát mịn sạch đệm lấp chân cỏ
13.0848
m3
50
Lắp dựng lưới chắn bóng PE 2,5mm ô vuông 140x140mm
686.4
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây