Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 13:52 03/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa các trạm y tế xã trực thuộc Trung tâm Y tế huyện Hải Hà
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Sửa chữa các trạm y tế xã trực thuộc Trung tâm Y tế huyện Hải Hà
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hải Hà, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 12/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500060147_2502280844
Ngày phê duyệt
28/02/2025 09:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm y tế huyện Hải Hà

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
13:50 03/03/2025
đến
09:00 12/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 12/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/03/2025 (10/07/2025)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG NGỌC SƠN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 18 LK7 phố Hoàng Hoa Thám - Thị trấn Quảng Hà - Huyện Hải Hà - Tỉnh Quảng Ninh
2 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế kiến trúc nội thất EKE Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 6 khu 5 phường Trần Hưng Đạo, Thành phố Hạ Long, Tỉnh Quảng Ninh - Phường Trần Hưng Đạo - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN DỰ ÁN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUẢNG NINH Tư vấn lập E-HSMT 101 đường Điện Biên Phủ, Hồng Hà, thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh - Phường Hồng Hà - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ PEGAS Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 216, đường Nguyễn Trãi - Phường Trung Văn - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY CỔ PHẦN DỰ ÁN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUẢNG NINH Tư vấn đánh giá E-HSDT 101 đường Điện Biên Phủ, Hồng Hà, thành phố Hạ Long, tỉnh Quảng Ninh - Phường Hồng Hà - Thành phố Hạ Long - Tỉnh Quảng Ninh
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ PEGAS Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 216, đường Nguyễn Trãi - Phường Trung Văn - Quận Nam Từ Liêm - Thành phố Hà Nội

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
Thay đổi về mục tiêu, phạm vi đầu tư trong quyết định đầu tư đã được phê duyệt làm thay đổi khối lượng công việc, tiêu chuẩn đánh giá đã ghi trong hồ sơ mời quan tâm, hồ sơ mời sơ tuyển, hồ sơ mời thầu, hồ sơ yêu cầu
Số quyết định
716/QĐ-TTYT
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 04/04/2025
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
13:45 08/04/2025

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8m3
1
2
Máy trộn vữa
2
3
Máy hàn
3
4
Máy cắt gạch đá
3
5
Máy khoan bê tông
3
6
Máy đầm bê tông
3
7
Phòng thí nghiệm
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng cột đèn đất cấp III
0.843
m3
2
Bê tông móng cột đèn đá 1x2 M200
0.843
m3
3
Bu lông neo M16x250x250x500 chân cột
8
cái
4
Bản mã thép chân chột kích thước 400x400x5mm
0.025
tấn
5
Khoan tạo lỗ bản mã thép đường kính mũ khoan M16
1.6
10 lỗ
6
Sơn bản mã thép
1.28
m2
7
sản xuất và lắp dựng cột đèn+ cần đèn đơn cao H=6m
2
cột
8
Bóng đèn Led ngoài trời 100W
2
bộ
9
Ốn nhựa gân xoắn HDPE D30/40
0.369
100m
10
Dây dẫn điện CU/XLPE/PVC 2*2.5
0.489
m
11
Rơle thời gian 24h
1
bộ
12
Giáp vệ sinh cột cổng, tường rào, tường sân
464.068
m2
13
Giáp vệ sinh cánh cổng thép
7.485
m2
14
Sơn cánh cổng thép hình 3 nước
7.485
m2
15
Sơn cột cổng, tường rào 3 nước không bả
464.068
m2
16
SỬA CHỮA NHÀ A
17
Đục tẩy lớp vữa trát tường trong ngoài nhà
33.176
m2
18
Giáp vệ sinh đáy sê nô, sàn mái
93.539
m2
19
Giáp hèm cửa
14.1
m2
20
Giáp vệ sinh tường toàn nhà
307.273
m2
21
Đục tẩy lớp gạch ốp bậc tam cấp
15.456
m2
22
Trát tường ngoài nhà vữa xi măng M75
27.486
m2
23
Trát tường trong nhà vữa xi măng M75
10.504
m2
24
Sơn trong nhà 3 nước không bả
317.721
m2
25
Sơn ngoài nhà 3 nước không bả
135.182
m2
26
Bậc tam cấp ốp đá
16.228
m2
27
Tháo dỡ lắp đặt hệ thống thu sét tận dụng
2
công
28
Vòi hoa sen
1
bộ
29
Vòi xả nước tay gạt
1
cái
30
NHÀ B
31
Tháo dỡ cửa sổ, hoa sắt cửa cũ
25.68
m2
32
Phá dỡ kết cấu tường xây gạch
0.419
m3
33
Đục tẩy gạch lát nền, ốp bậc tam cấp
136.121
m2
34
Đục tẩy chân tường cao 12 cm ốp gạch
11.33
m2
35
Giáp vệ sinh tường ngoài nhà
215.464
m2
36
Giáp vệ sinh sàn mái hành lang, sê nô mái đua
109.729
m2
37
sản xuất vì kèo thép mạ kẽm
0.361
tấn
38
Lắp dựng vì kèo thép mạ kẽm khẩu độ <8m
0.361
tấn
39
Sản xuất xà gồ thép mạ kẽm
0.458
tấn
40
Lắp dựng xà gồ thép mạ kẽm
0.458
tấn
41
Lợp tôn múi D=0,42mm
1.356
100m2
42
Ke chống bão 5 cái/m2
675
cái
43
sản xuất và lắp dựng ván khuôn bê tông lanh tô
0.042
100m2
44
sản xuất và lắp dựng cốt thép lanh tô cửa đường kính ≤10
0.007
tấn
45
sản xuất và lắp dựng cốt thép lanh tô cửa đường kính ≤18
0.025
tấn
46
Bê tông lanh tô đá 1x2 M250
0.247
m3
47
Lắp đặt lanh tô cửa
5
1 cấu kiện
48
Trát hèm cửa vữa xi măng M75
19.41
m2
49
Sơn ngoài nhà 3 nước không bả
344.603
m2
50
sản xuất hoa sắt cửa sổ thép hình
0.34
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN DỰ ÁN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUẢNG NINH như sau:

  • Có quan hệ với 21 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,78 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,11%, Xây lắp 55,56%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.768.025.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.956.190.569 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,36%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây