Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:56 15/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng nhà lớp học 03 tầng và các hạng mục phụ trợ trường mầm non trung tâm xã Liêm Sơn, huyện Thanh Liêm
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng nhà lớp học 03 tầng và các hạng mục phụ trợ trường mầm non trung tâm xã Liêm Sơn, huyện Thanh Liêm
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước hỗ trợ, ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Liêm, Tỉnh Hà Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 24/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500081889_2503141427
Ngày phê duyệt
14/03/2025 14:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Liêm Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:54 15/03/2025
đến
17:00 24/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 24/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/03/2025 (22/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MÁY CÔNG TRÌNH VÀ XÂY DỰNG PHƯƠNG ANH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn Lác Nội - Xã Thanh Hương - Huyện Thanh Liêm - Tỉnh Hà Nam
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRÂM ANH Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố Trần Phú - Phường Châu Sơn - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRÂM ANH Tư vấn lập E-HSMT Tổ dân phố Trần Phú - Phường Châu Sơn - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
4 CÔNG TY TNHH MÁY CÔNG TRÌNH VÀ XÂY DỰNG PHƯƠNG ANH Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Lác Nội - Xã Thanh Hương - Huyện Thanh Liêm - Tỉnh Hà Nam
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRÂM ANH Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ dân phố Trần Phú - Phường Châu Sơn - Thành phố Phủ Lý - Tỉnh Hà Nam
6 CÔNG TY TNHH MÁY CÔNG TRÌNH VÀ XÂY DỰNG PHƯƠNG ANH Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Lác Nội - Xã Thanh Hương - Huyện Thanh Liêm - Tỉnh Hà Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm đất cầm tay, lực đầm ≥ 70 kg
1
2
Máy đầm dùi, công suất ≥ 1,5kW
1
3
Máy hàn điện, công suất ≥ 23kW
1
4
Máy trộn bê tông, công suất ≥ 250 lít
1
5
Máy trộn vữa, công suất ≥ 80l
1
6
Máy xúc (đào), gầu ≥ 0,8 m3
1
7
Máy cắt uốn thép, công suất ≥ 5kW
1
8
Ô tô tải tự đổ, tải trọng ≥ 5 tấn
1
9
Đầm bàn, công suất ≥ 1kW
1
10
Máy cắt gạch đá, công suất ≥ 1,7kW
1
11
Mấy cẩu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LỚP HỌC
2
Phần cọc BTCT
3
Bê tông cọc, cột, bê tông M250, đá 1x2, PCB30 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
88.4375
m3
4
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
7.5093
100m2
5
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
3.4216
tấn
6
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
10.5491
tấn
7
Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK >18mm
0.2563
tấn
8
Gia công cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
3.7506
tấn
9
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, KL ≤10kg/1 cấu kiện
3.7506
tấn
10
Ép trước cọc BTCT bằng máy ép cọc 150T, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 25x25cm - Cấp đất I
14.31
100m
11
Ép trước cọc BTCT bằng máy ép cọc 150T, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 25x25cm - Cấp đất I ép âm hệ số x1.05
0.756
100m
12
Nối cọc vuông bê tông cốt thép, KT 30x30cm
216
1 mối nối
13
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤2T bằng cần cẩu - Bốc xếp lên
324
1 cấu kiện
14
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤2T bằng cần cẩu - Bốc xếp xuống
324
1 cấu kiện
15
Vận chuyển cọc, cột bê tông bằng ô tô vận tải thùng 7 tấn - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
22.1095
10 tấn/1km
16
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
2.7
m3
17
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0.027
100m3
18
Phần móng
19
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
1.5924
100m3
20
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất II
39.8
1m3
21
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
12.2361
m3
22
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
1.1224
100m2
23
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
1.391
100m2
24
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1.6162
tấn
25
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
2.2767
tấn
26
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
6.4074
tấn
27
Bê tông móng, chiều rộng >250cm, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB30
61.2438
m3
28
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.342
100m2
29
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1299
tấn
30
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.7842
tấn
31
Bê tông cột TD >0,1m2, chiều cao ≤6m, máy bơm BT tự hành, M250, đá 1x2, PCB30
3.1601
m3
32
Xây móng bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB30
38.2329
m3
33
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.4065
100m2
34
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1301
tấn
35
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.6971
tấn
36
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB30
6.9231
m3
37
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1.1314
100m3
38
Bê tông nền, SX qua dây chuyền trạm trộn, đổ bằng cẩu, M250, đá 1x2, PCB30
23.1988
m3
39
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
1.0601
100m3
40
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.921
100m3
41
Bể phốt
42
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.0948
100m3
43
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất II
2.3712
1m3
44
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
0.608
m3
45
Ván khuôn cột - Cột vuông, chữ nhật
0.0196
100m2
46
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0948
tấn
47
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤200cm, M200, đá 1x2, PCB30
0.51
m3
48
Xây bể chứa bằng gạch XMCL 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB30
2.7086
m3
49
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.0143
100m2
50
Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0319
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây