Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:22 27/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường giao thông thôn Trần Phú, xã Gia Minh (Giai đoạn I)
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
QUYẾT ĐỊNH Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đường giao thông thôn Trần Phú, xã Gia Minh (Giai đoạn I)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gia Viễn, Tỉnh Ninh Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500112254_2503271717
Ngày phê duyệt
27/03/2025 17:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND Xã Gia Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:20 27/03/2025
đến
09:00 07/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/04/2025 (05/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành Tư vấn lập E-HSMT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ, Phường Nam Thành, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình.
2 Công ty TNHH MTV Sunshine Land; Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 32, Ngõ 421, Đường Vạn Hạnh, Phố Bình Khang, Phường Ninh Khánh, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình.
3 Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Hưng Thành Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 04, Ngõ 469, Đường Lê Thái Tổ, Phường Nam Thành, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình.
4 Công ty TNHH MTV Sunshine Land; Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 32, Ngõ 421, Đường Vạn Hạnh, Phố Bình Khang, Phường Ninh Khánh, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình.
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Trường Giang Tư vấn tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật Số 33, ngõ 3, đường Nam Bình, phố Đại Phong, Phường Nam Bình, Thành phố Hoa Lư, Tỉnh Ninh Bình.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đầm cóc có trọng lượng ≥70Kg, có tài liệu chứng minh
2
2
Máy trộn (bê tông, vữa) có thể tích thùng trộn ≥250L, có tài liệu chứng minh
2
3
Máy cắt bê tông có công suất ≥7,5Kw, có tài liệu chứng minh
1
4
Ô tô tự đổ có tải trọng hàng hóa ≥7T, có tài liệu chứng minh
3
5
Ô tô tưới nước có tải trọng hàng hóa ≥5T, có tài liệu chứng minh
1
6
Máy đào có thể tích gầu ≥0,5m3, có tài liệu chứng minh
1
7
Máy đào có thể tích gầu ≥0,8m3, có tài liệu chứng minh
1
8
Máy đào có thể tích gầu ≥1,25m3, có tài liệu chứng minh
1
9
Máy lu bánh thép có trọng lượng ≥10T, có tài liệu chứng minh
2
10
Lu rung có lực rung ≥25T, có tài liệu chứng minh
2
11
Máy ủi có công suất ≥110Cv, có tài liệu chứng minh
1
12
Cần trục hoặc cần cẩu ô tô có sức nâng ≥6T, có tài liệu chứng minh
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ĐK ≤18mm
1.5741
tấn
2
Đổ bê tông đúc sẵn. Bê tông ống cống, đá 1x2, M300
17.03
m3
3
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn các loại cấu kiện ống cống
2.8809
100m2
4
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤1T - Bốc xếp lên
33
1 cấu kiện
5
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn có trọng lượng P≤1T - Bốc xếp xuống
33
1 cấu kiện
6
Vận chuyển ống cống bê tông
4.2575
10 tấn/1km
7
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4
27.87
m3
8
Bê tông tường - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M150, đá 2x4
7.67
m3
9
Ván khuôn móng dài
0.5804
100m2
10
Ván khuôn, khung xương, cột chống, tường, chiều cao ≤28m
0.2998
100m2
11
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
5.7
m3
12
Quét nhựa bitum nguội vào tường
130.68
m2
13
Nối cống hộp đơn bằng phương pháp xảm vữa xi măng, quy cách: 1000x1000mm
30
mối nối
14
Đóng cọc tre - Cấp đất I
28.515
100m
15
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.3989
100m3
16
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.133
100m3
17
Vận chuyển đất - Cấp đất II
0.2659
100m3
18
Đào san đất - Cấp đất II
0.2659
100m3
19
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
20
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, M300, đá 1x2
1053.87
m3
21
Ván khuôn mặt đường
4.0055
100m2
22
Rải giấy dầu lớp cách ly
58.5482
100m2
23
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
17.2008
100m3
24
Ma tít chèn khe
1515
kg
25
Gỗ đệm
0.43
m3
26
Cắt khe đường bê tông: Khe rộng ≤ 1cm, sâu ≤ 8cm
256.051
10m
27
Đắp nền đường, độ chặt yêu cầu K = 0,95
25.3082
100m3
28
Đất đá hỗn hợp mua về đắp K95
3205.8656
m3
29
Đắp nền đường, độ chặt yêu cầu K = 0,9
97.9619
100m3
30
Đất đá hỗn hợp mua về đắp K90
11550.0161
m3
31
Đào nền đường - Cấp đất II
0.0998
100m3
32
Đào khuôn đường - Cấp đất II
6.1363
100m3
33
Phá dỡ kết cấu bê tông
93.15
m3
34
Đánh cấp - Cấp đất I
5.5865
100m3
35
Đào đất KTH - Cấp đất I
25.3625
100m3
36
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
8.3722
100m3
37
Đắp bờ đất, độ chặt Y/C K = 0,85
3.218
100m3
38
Đất đá hỗn hợp mua về đắp K85
385.9894
m3
39
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
26.459
100m3
40
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
11.3396
100m3
41
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
11.2158
100m3
42
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,85
5.2232
100m3
43
Đất đá hỗn hợp mua về đắp K90
1048.2953
m3
44
Vận chuyển đất - Cấp đất I
65.7803
100m3
45
Đào san đất - Cấp đất I
65.7803
100m3
46
Vận chuyển đất - Cấp đất II
5.3426
100m3
47
Đào san đất - Cấp đất II
5.3426
100m3
48
Vận chuyển đất - Cấp đất IV
0.9315
100m3
49
Đào san đất - Cấp đất IV
0.9315
100m3
50
Biển báo tam giác
17
cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND Xã Gia Minh như sau:

  • Có quan hệ với 22 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 40,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 50.023.572.686 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.731.800.497 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 60

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây