Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:42 31/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng trạm y tế xã Nậm Xé, huyện Văn Bàn
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Duy tu, bảo dưỡng trạm y tế xã Nậm Xé, huyện Văn Bàn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp NSTW hỗ trợ của Chương trình Mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bằng dân tộc thiểu số và miền núi giai đoạn 2021-2025.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Văn Bàn, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500116924_2503311733
Ngày phê duyệt
31/03/2025 17:40
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ NẬM XÉ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:40 31/03/2025
đến
09:00 05/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 05/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
8.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
75 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/04/2025 (19/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Tâm Việt. Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 043, Ngõ Lê Quý Đôn, phường Cốc Lếu, Thành phố Lào Cai, Tỉnh Lào Cai, Việt Nam
2 Trung tâm Giám định chất lượng xây dựng tỉnh Lào Cai. Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Km3, đại lộ Trần Hưng Đạo, phường Nam Cường, Thành phố Lào Cai, Lào Cai
3 Trung tâm TVGS&QLDA xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn lập E-HSMT Km3, đại lộ Trần Hưng Đạo, Phường Nam Cường, Thành phố Lào Cai, Lào Cai
4 Trung tâm TVGS&QLDA xây dựng tỉnh Lào Cai Tư vấn đánh giá E-HSDT Km3, đại lộ Trần Hưng Đạo, Phường Nam Cường, Thành phố Lào Cai, Lào Cai

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá (kèm theo tài liệu chứng minh)
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay (kèm theo tài liệu chứng minh)
1
3
Máy hàn (kèm theo tài liệu chứng minh)
1
4
Máy trộn bê tông (kèm theo tài liệu chứng minh)
1
5
Ô tô tự đổ (kèm theo tài liệu chứng minh)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TRẠM Y TẾ
2
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
57.381
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
229.525
m2
4
Trát tường ngoài - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
57.381
m2
5
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
286.906
m2
6
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
125.014
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
500.056
m2
8
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
125.014
m2
9
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
625.07
m2
10
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
54.61
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
218.439
m2
12
Trát trần, vữa XM M75, XM PCB40
54.61
m2
13
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
273.049
m2
14
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
65.412
m2
15
Tháo dỡ khuôn cửa đơn
180.8
m
16
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
40.832
m2
17
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
40.832
m2
18
Cửa đi nhôm hệ, độ dày nhôm 1,2 -1,4 mm. Sơn tĩnh điện, kính 2 lớp an toàn dày 6,38mm, (giá gồm phụ kiện, vận chuyển, lắp đặt hoàn thiện tại công trình)
41.936
m2
19
Cửa sổ nhôm hệ, độ dày nhôm 1,2 -1,4 mm. Sơn tĩnh điện, kính 2 lớp an toàn dày 6,38mm, (giá gồm phụ kiện, vận chuyển, lắp đặt hoàn thiện tại công trình)
28.86
m2
20
Vách kính nhôm hệ, độ dày nhôm 1,2 -1,4 mm. Sơn tĩnh điện, kính 2 lớp an toàn dày 6,38mm, (giá gồm phụ kiện, vận chuyển, lắp đặt hoàn thiện tại công trình)
1.24
m2
21
Cạo rỉ các kết cấu thép
20.503
m2
22
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
20.503
m2
23
Xây tường thẳng bằng gạch Tuynel rỗng 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M50, XM PCB40
5.134
m3
24
Bê tông xà dầm, giằng, đá 1x2, vữa BT M200, XM PCB40
2.022
m3
25
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.184
100m2
26
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.151
tấn
27
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
2.936
100m2
28
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤28m
1.407
tấn
29
Gia công xà gồ thép
0.281
tấn
30
Lắp dựng xà gồ thép
1.688
tấn
31
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
35.373
1m2
32
Cạo rỉ các kết cấu thép
155.624
m2
33
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
155.624
1m2
34
Lợp tôn mái dày 0.45mm
3.453
100m2
35
Nhân công tháo dỡ thiết bị điện bị hư hỏng
1
công
36
Đèn huỳnh quang 36W-1.2m
21
bộ
37
Đèn huỳnh quang 18W-0.6m
1
bộ
38
Đèn ốp trần bóng COMPACT 15W
4
bộ
39
Đèn gắn tường bóng sợi đốt 40w
3
bộ
40
Lắp đặt quạt trần
8
cái
41
Lắp đặt ổ cắm đôi
10
cái
42
Lắp đặt công tắc 1 hạt
8
cái
43
Lắp đặt công tắc 2 hạt
8
cái
44
Lắp đặt các automat 3 pha 60A
1
cái
45
RCCB chống dòng rò 60A, 300MA
1
cái
46
Lắp đặt các automat 1 pha 15A
8
cái
47
Tủ điện 200x300x150
1
hộp
48
Lắp đặt dây cáp CU/XLPE/PVC 2x6mm2
150
m
49
Lắp đặt dây CU/PVC/PVC 2x6mm2
42
m
50
Lắp đặt dây CU/PVC/PVC 2x4mm2
24
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 22

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây