Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:11 14/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường PTDTBTTH & THCS Trung Lèng Hồ
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa Trường PTDTBTTH & THCS Trung Lèng Hồ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp CT MTQG PTKTXH vùng Đồng Bào DTTS&MN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bát Xát, Tỉnh Lào Cai
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:05 19/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500111596_2504141453
Ngày phê duyệt
14/04/2025 15:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Trung Lèng Hồ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:09 14/04/2025
đến
08:05 19/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:05 19/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.900.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu chín trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/04/2025 (18/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV xây dựng Minh Phúc Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 029c, ngõ Kim Thành, tổ 4, phường Kim Tân, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Sông Hồng Lào Cai Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 067, đường Nhạc Sơn, tổ 9, Phường Cốc Lếu, Thành phố Lào Cai, Tỉnh Lào Cai
3 Công ty TNHH MTV xây dựng Minh Phúc Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 029c, ngõ Kim Thành, tổ 4, phường Kim Tân, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai
4 Công ty TNHH MTV xây dựng Minh Phúc Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 029c, ngõ Kim Thành, tổ 4, phường Kim Tân, thành phố Lào Cai, tỉnh Lào Cai
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Quyền Hiếu Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số nhà 033, đường F2, phường Bắc Cường, thành phố Lào Cai

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG - ĐIỂM TRƯỜNG CHÍNH
2
Tháo dỡ cửa
99
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
222.901
m2
4
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
222.901
1m2
5
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
99
m2
6
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
166.51
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
666.04
m2
8
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M50
166.51
m2
9
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
832.55
m2
10
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
231.48
m2
11
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
925.918
m2
12
Trát tường trong dày 1cm, vữa XM M50
231.48
m2
13
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1157.398
m2
14
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
136.446
m2
15
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
545.786
m2
16
Trát trần, vữa XM M75
136.446
m2
17
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
682.232
m2
18
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m (tính vật liệu 50%)
6.592
100m2
19
Lắp đặt ống nhựa PVC D90
0.66
100m
20
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC D90
16
cái
21
THAY MÁI TÔN GIỮA 2 NHÀ BÁN TRÚ - ĐIỂM TRƯỜNG CHÍNH
22
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công
51.3
m2
23
Lợp mái bằng tôn múi dày 0.45mm
0.513
100m2
24
Máng tôn thu nước khổ 600mm dày 0.4mm
19
md
25
Khung đỡ máng tôn thép vuông đặc 10x10
14.915
kg
26
TUYẾN KÈ - ĐIỂM TRƯỜNG CHÍNH
27
Đào móng - Cấp đất III
0.403
100m3
28
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.126
100m3
29
Ván khuôn móng kè
0.347
100m2
30
Bê tông móng kè, M150, đá 2x4
21.06
m3
31
Ván khuôn tường kè
0.574
100m2
32
Bê tông tường kè, M150, đá 2x4
17.55
m3
33
SÂN LÁT GẠCH TERAZO - ĐIỂM TRƯỜNG CHÍNH
34
Lát sân bằng gạch Terazo 400x400x50, vữa XM M75
351
m2
35
SÂN LÁT GẠCH TERAZO - ĐIỂM TRƯỜNG SÉO TẢ LÉ
36
Lát sân bằng gạch Terazo 400x400x50, vữa XM M75
184
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 34

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây